Lowasa kikwazo cha katiba mpya

Mwikimbi

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
1,759
2,000
Ni edward lowasa wazri mkuu aliyejiuzulu kwa kashfa ya umeme wa richmond, sasa yupo nyuma ya pazia la kutopatikana kwa katiba mpya, why? Yeye ametumia zaidi ya tshs 345bilioni kuusaka uraisi wa jamhuri ya muungano, andhani katiba mpya itatibua mbio zake urais 2015, tujadili


source: Mazungumzo yangu na yeye monduli wiki hii
 

Nicholas

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
25,280
2,000
Atakumaliza ...hujui visa vyake....eh?

MONEY POWER RESPECT......sasa ana kapawa kadogo sana.NA everytime mimba ya power ina tunga anapokonywa mdomoni.JK alimpiga changa la ma cho akauza, Nyerere alimchomoa ktk uhsindi aliouona wazi, sasa CDM wanatishia kabisa ndoto yake.....CCM nao wanapambana na wakaskazini.
 
Jul 19, 2013
48
95
Hii issue inaweza ikawa ina ukweli ndani yake, ukiangalia haya mabillioni anayotumia kugawa anausaka uraisi kwa nguvu zote. na ole wetu tutanganyike kama jina letu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom