Lowasa huwa anaalikwa au anajipeleka tu kwenye matukio kama haya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa huwa anaalikwa au anajipeleka tu kwenye matukio kama haya?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 21, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Rais Kikwete akiwa na viongozi mbali mbali nyumbani kwa marehemu mbunge Sumari leo ,kutoka kulia ni spika wa bunge Anne Makinda ,mbunge wa Monduli Edward Lowassa na ndugu wa karibu na marehemu Sumari anayeteta na Rais
     
  2. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 252
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe vipi? Binti mkubwa wa Lowassa kaolewa na mtoto wa marehemu. Na hata kama haikuwa hivyo, wazazi wa Lowassa na wa Sumari wote wanatokea eneo moja.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Vema umetuhabarisha maana hatukujua kama Lowasa alikuwa myembe mwenzae na marehemu.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,951
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    Hata kama hajaalikwa...tayari ni Rais 2015,..............huyu Spika jamani hata picha moja sijamuona katokea vizuri (japo in relax mood)
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sura hizi msiwaonyeshe watoto
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lowassa anakubalika sana katika jamii ya kitanzania.Time will tell
     
  7. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,118
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Mdanganyeni.
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,507
    Trophy Points: 280
    ingawa hii si mada, naamini mnamuunga mkono mfukoni, time, and only time will prove!
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    futuuuuuuuuuuuuure president.....msiba mpaka ualikwe ndugu?halafu my wife wangu is not photogenic kabisa.yaani akiwa anaongoza bunge anaonekana mbaya,msiani hivyo hivyo...lakini nimempenda mwenyewe
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,135
    Likes Received: 2,121
    Trophy Points: 280
    Bibi kiroboto mbona haumuulizii.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Ukinyangwanya tonge mdomoni, lol!
     
  12. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi nawe mtuma post unafikiria kweli,kuna mtu huwa anaalikwa katika msiba??au tunashindwa vya kuongea.Tusiwaandame tu watu hata katika mambo ya kijamii kama haya!Kwa zaidi ninachojua ni kuwa marehemu sumari na lowasa watoto wao wameoana hivyo ni ukweni hapo
     
  13. Yonjolo

    Yonjolo Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameshakula hapa?
     
  14. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hili jina litakutia matatizoni na bwana MOD.
     
  15. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii nyumba ni ya dar au arusha?
     
  16. n

    nndondo JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,225
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Hawa ndio wabunge wa DAR, waachie watanzania wanafiki wakose uwakilishi, hivi huyu alishiriki kampeni za uchaguzi ama alipita bila kupingwa sababu ya kundi lake?
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180



    Hii sio Arusha, hatujasikia vingora
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,789
    Likes Received: 8,361
    Trophy Points: 280
    I see!! mimi nilikuwa najiona ni jamii ya Kitanzania kumbe nilikuwa najidanganya!!?? kweli ukistaajabu ya Musa basi utayaona ya Firauni.
     
  19. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jama msibani hakuna kualikwa, Lowassa kaenda kwenye msiba wa mkwewe na kaka yake pia, tambua kuwa Lowasa si mmasai ni muarusha kma Sumari, so hapo hana jinsi, Je kwa Regia ulimuona?.Future presidaaaaaaaaaaaaa
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,789
    Likes Received: 8,361
    Trophy Points: 280
    Mbona hata TFF ina Rais wake!? sio tatizo kwa Lowasa kuwa Rais maana hata misukule kama wewe wana Rais wao.
     
Loading...