Lowasa atenda makubwa "walimu saccos"kilimanjaro.


mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,888
Likes
2,281
Points
280
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,888 2,281 280
Mbunge wa Monduli , Edward Lowasa ,azidi kujinyakulia sifa za kutosha ikiwa ni pamoja na mtaji wa kisiasa Baada ya kuwaachia Walimu Mamillion ya shlingi kwnye Mkutano wa Walimu ulifAnyika Leo kwnye viwaanja vya Ushirika .Yeye binafsi katoa Tsh 450milln, na Marafiki zake aliofuatana nao kukamilisha salio lilobaki kuleta idadi kamili ya Tsh billion 1 na million mia mbili . Hizi ni kura za kutosha, ukizingatia idadi kubwa ya walimu waliokuwepo kwnye viwanja vya ushirika .
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Mbunge wa Monduli , Edward Lowasa ,azidi kujinyakulia sifa za kutosha ikiwa ni pamoja na mtaji wa kisiasa Baada ya kuwaachia Walimu Mamillion ya shlingi kwnye Mkutano wa Walimu ulifAnyika Leo kwnye viwaanja vya Ushirika .Yeye binafsi katoa Tsh 450milln, na Marafiki zake aliofuatana nao kukamilisha salio lilobaki kuleta idadi kamili ya Tsh billion 1 na million mia mbili . Hizi ni kura za kutosha, ukizingatia idadi kubwa ya walimu waliokuwepo kwnye viwanja vya ushirika .
Hizo walimu kuleni lakini msimamo wenu uwe palepale. Hao walimu nao nitawashangaa kudanganyika kama watoto. "Ikulu ni mahali patakatifu, Mimi sikuchaguliwa kupageuza kuwa pango la walanguzi, Kama amekopa atazirudishaje," (Nyerere)
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,963
Likes
363
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,963 363 180
Milioni mia nne na Hamsini net?
This Dude is Damn Rich!!!
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
Yes....kula kwa juma......kura kwa Hamisi
 
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,888
Likes
2,281
Points
280
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,888 2,281 280
Kaamua Kugusa Kila Kundi, Waamini anamalizia ,kundi la Wazee kanda ya Kaskazini anamalizia ,sasa kaamia kwa Walimu . Good Strategies.
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,657
Likes
249
Points
160
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,657 249 160
Jambazi mkubwa huyo, fisadi mkubwa! Kuna watu wenye ukoma Tabora wanahangaika unga na mablanketi hawaoni? Wagonjwa wanaoomba misaada RFA na wanaoumwa ugonjwa wa moyo hawaoni? MNAFIKI MKUBWA, FISADI LILILOKUBUHU, mbaya kuliko kaburi huyo!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,608
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,608 6,125 280
Daah jamaa anatisha,yaani harambee zote yeye ndiye mgeni rasmi, maana wanajua atamwaga mapesa!!!Mzee Cheyo vipi?kazi yako ya kumwaga mapesa imeingiliwa na EL
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
30
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 30 135
This dude is Filthy Rich kudadadeki
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Duh hizo fedha ni kwa ajili ya nini?. Walimu chukueni misaada hiyo lakini ni vizuri kutosahau machungu ya enzi na ambayo hatujui yataisha lini kwa msaada wa siku moja. Hata siku mona kimfaacho mtu ni chake na sio cha kusaidiwa.
Watoe mishahara inayoweza kuwasaidia watumishi wa tanzania na sio kutoa vizawadi vidogo vidogo hali ya kuwa mishahara bado ni duni.
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,115
Likes
553
Points
280
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,115 553 280
Duh hizo fedha ni kwa ajili ya nini?. Walimu chukueni misaada hiyo lakini ni vizuri kutosahau machungu ya enzi na ambayo hatujui yataisha lini kwa msaada wa siku moja. Hata siku mona kimfaacho mtu ni chake na sio cha kusaidiwa.
Watoe mishahara inayoweza kuwasaidia watumishi wa tanzania na sio kutoa vizawadi vidogo vidogo hali ya kuwa mishahara bado ni duni.
Huo ndio ukweli. Kumpa mtu pesa hujamsaidia. Wenye narrow mind tu, huweza kumsifia.
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,589
Likes
2
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,589 2 0
Aibu gani hii kumsifia mwanasiasa wa aina hii
 
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,888
Likes
2,281
Points
280
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,888 2,281 280
Aibu gani hii kumsifia mwanasiasa wa aina hii
sidhani kama unaelewa tofauti kati ya Mtu kumpa M2 sifa , na M2 kuwasiliha Jambo alilolifanya mtu flani . Hapo nimeweka alichokifanya Lowasa Moshi leo na hakuna kauli ya kumpamba Lowasa hapo hata kidogo .
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Jamaa anastahili mijisifa, mbona watu kibao wana mihela hata hawatoi msaada. Mi akisimamishwa nampa kura yanhu na nitashawishi na wengine wampe. Kama hutaki unasepa...
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,459
Likes
1,446
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,459 1,446 280
Mwl.Nyerere aliwahi kuuliza namnukuu
"kuna biashara gani ikulu hadi wagombea kutumia kiasi kikubwa cha fedha?"
Nawakilisha
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
30
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 30 135
Maskini Nape Nnauye @Nnauye Jr na Njozi zake za Kumvua Gamba Lowasa. Wapi Filipo Mangula?
 
Last edited by a moderator:
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,346
Likes
6,700
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,346 6,700 280
.... Lowassa kiboko yenu....

.... SAFIIIII LOWASSAAAAAA......

.... UR MY NEXT PRESIDENT.....GO GOO BUDDY....GO GOO DUDE.....



Hizo walimu kuleni lakini msimamo wenu uwe palepale. Hao walimu nao nitawashangaa kudanganyika kama watoto. "Ikulu ni mahali patakatifu, Mimi sikuchaguliwa kupageuza kuwa pango la walanguzi, Kama amekopa atazirudishaje," (Nyerere)
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Likes
125
Points
160
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 125 160
lowasa hana jipya,na anaonesha ana uchu wa madaraka,akiwa kiongozi huyu ana weza kutu uza......
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,608
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,608 6,125 280
pesa ya VODACOM hiyo!!Alphatel inachukua commission sii chini ya tsh1.5bn kwa mwezi baada ya ShivaCom
 
M

Masingiriri

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

Masingiriri

Member
Joined Jun 12, 2013
8 0 0
Alas! Do we congratulate this!? He is using questionably obtained money, of course squandered from our sweat. Cant we arrest him for de-briefing?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Mbunge wa Monduli , Edward Lowasa ,azidi kujinyakulia sifa za kutosha ikiwa ni pamoja na mtaji wa kisiasa Baada ya kuwaachia Walimu Mamillion ya shlingi kwnye Mkutano wa Walimu ulifAnyika Leo kwnye viwaanja vya Ushirika .Yeye binafsi katoa Tsh 450milln, na Marafiki zake aliofuatana nao kukamilisha salio lilobaki kuleta idadi kamili ya Tsh billion 1 na million mia mbili . Hizi ni kura za kutosha, ukizingatia idadi kubwa ya walimu waliokuwepo kwnye viwanja vya ushirika .
Walimu mkikubali kudanganyika hivyo ili mtoe kura mtaendelea kubaki na madeni yenu na kuishi ktk mazingira magumu chini ya ccm, sasa ni wakati wa kujua hitimisho la madai yenu na si kudanganywa na hela ambazo zitawaweka ktk hali mbaya na ngumu ktk miaka 5 na wakatimwingine hadi miaka 10
 

Forum statistics

Threads 1,272,349
Members 489,924
Posts 30,448,232