Lowasa Anasema Dr. Slaa Hazijui Siasa Za Tanzania, Yeye Anazijua??


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Nilimskiza vizuri huyu mtu hatari anayeitwa waziri mkuu mstaafu (na TBC) wakati akizungumzia masuala aliyoyaita uzushi wa Dr. Slaa.

Alisema "Dr. Slaa hazijui siasa za nchi hii". Wingi wa watu kwenye mikutano "si kwamba watakupigia kura".

Akaendelea kujifanya anaienzi amani ya Tanzania kama ilivyobuniwa na Julius Kambarage.

My Take:

Lowasa ni fisadi. Na fisadi ni fisadi tu hata akijikosha vipi.

Pili, suala la kutokuzijua siasa za Tanzania hata yeye ni muathirika.

Kambarage alishamchulia(si kwa ubaya) kwamba: Lowasa HAFAI kuwa Rais wa JMT. Kwa watu wanaomuenzi Nyerere bila unafiki, wanaelewa maana ya kauli hiyo ya 'Mchongameno'.

Ili kumuondoa kwenye reli, Lowasa alikikwaa kisiki. Mkwere akampoza (Mkwere kwa kung'ata na kupuliza ninamuamini). Why? Kambarage alimuambia Mkwere, SUBIRI (hakumuambia 'hufai'). Akasubiri. Akaukwaa Urais. Japo naye Mkwere anacheza sana viduku, lakini alikuwa na barka za Kambarage.

Bwana Mvi yeye aliambiwa hufai. Lakini nadhani Mkwere alielewa zaidi kauli hiyo kuliko Bwana Mvi. Na Mkwere naye kapita shule. Anajua kusoma baadhi ya mambo. Anaogopa mzimu wa Nyerere usimfuate pindi atakapokosea kukabidhi kijiti kwa mtu aliyeambiwa 'hafai kuwa Rais' wetu. Ndiyo kisa cha Richmonduli. Watu wamempa rungu Mmasai. Mmasai alishazoea ng'ombe kaanza kushika noti za Dola. Akaona Ameula. Anaweza kununua kila kitu. Hata Urais. Wapi?

Umeshindwa kununua ubunge wa Batilda Buriani, utaweza kununua Uspika wa Bunge la JMT? Unaweza kununua Urais? Aaah Wapi? Subutu!!!

Watu walishamuingiza mkennge kwenye dili ya Richmonduli. Watu wanaozijua Siasa za Tanzania. Ili aliyosema Nyerere yatimie. Na yatatimia kweli. Lazima yatimie.

Na kumtukana Dr. Slaa ni kumdharau Kambarage. Alisema upinzani wa kweli utatoka CCM. Leo kuna watu kibao waliopinga baadhi ya mambo yaliyoko CCM, wakaenda upinzani na wamefanikiwa.

Mwisho:
JK (Mkwere) ni mjanja. Mtu wa Pwani. Msanii. Anayejua kuchakachua hata kura akaingia Ikulu 'akikuna kichwa'.

Lakini Mkwere huyu huyu ninayemjua mimi. Piga ua.

HAWEZI KUCHAKACHUA MAONO YA KAMBARAGE.

Rais yeyote makini hatakubali kumuachia Lowasa kuwa Rais wa nchi.

Nawasilisha.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Nilimskiza vizuri huyu mtu hatari anayeitwa waziri mkuu mstaafu (na TBC) wakati akizungumzia masuala aliyoyaita uzushi wa Dr. Slaa.

Alisema "Dr. Slaa hazijui siasa za nchi hii". Wingi wa watu kwenye mikutano "si kwamba watakupigia kura".

Akaendelea kujifanya anaienzi amani ya Tanzania kama ilivyobuniwa na Julius Kambarage.

My Take:

Lowasa ni fisadi. Na fisadi ni fisadi tu hata akijikosha vipi.

Pili, suala la kutokuzijua siasa za Tanzania hata yeye ni muathirika.

Kambarage alishamchulia(si kwa ubaya) kwamba: Lowasa HAFAI kuwa Rais wa JMT. Kwa watu wanaomuenzi Nyerere bila unafiki, wanaelewa maana ya kauli hiyo ya 'Mchongameno'.

Ili kumuondoa kwenye reli, Lowasa alikikwaa kisiki. Mkwere akampoza (Mkwere kwa kung'ata na kupuliza ninamuamini). Why? Kambarage alimuambia Mkwere, SUBIRI. Akasubiri. Akaukwaa Urais.

Bwana Mvi yeye aliambiwa hufai. Lakini nadhani Mkwere alielewa zaidi kauli hiyo kuliko Bwana Mvi. Na Mkwere naye kapita shule. Anajua kusoma baadhi ya mambo. Anaogopa mzimu wa Nyerere usimfuate pindi atakapokosea kukabidhi kijiti kwa mtu aliyeambiwa 'hafai kuwa Rais' wetu. Ndiyo kisa cha Richmonduli. Watu wamempa rungu Mmasai. Mmasai alishazoea ng'ombe kaanza kushika noti za Dola. Akaona Ameula. Anaweza kununua kila kitu. Hata Urais. Wapi?

Umeshindwa kununua ubunge wa Batilda Buriani, utaweza kununua Uspika wa Bunge la JMT? Unaweza kununua Urais? Aaah Wapi? Subutu!!!

Watu walishamuingiza mkennge kwenye dili ya Richmonduli. Watu wanaozijua Siasa za Tanzania. Ili aliyosema Nyerere yatimie. Na yatatimia kweli. Lazima yatimie.

Na kumtukana Dr. Slaa ni kumdharau Kambarage. Alisema upinzani wa kweli utatoka CCM. Leo kuna watu kibao waliopinga baadhi ya mambo yaliyoko CCM, wakaenda upinzani na wamefanikiwa.

Mwisho:
JK (Mkwere) ni mjanja. Mtu wa Pwani. Msanii. Anayejua kuchakachua hata kura akaingia Ikulu 'akikuna kichwa'.

Lakini Mkwere huyu huyu ninayemjua mimi. Piga ua.

HAWEZI KUCHAKACHUA MAONO YA KAMBARAGE.

Rais yeyote makini hatakubali kumuachia Lowasa kuwa Rais wa nchi.

Nawasilisha.
Kwenye red: yeye amejuaje kama si wote wanaofika kwenye mikutano ya kampeni hawapigi kura? Yeye anaangalia umati wa mikutano ya kampeni ya CCM ya kubeba watu na malori na kukusanya wanafunzi kama kule Iringa na kuchakachua picha. Pia Dr. Slaa hajatoa kigezo cha umati kwenye mikutano yake ya kampeni katika kuibiwa kura, sasa huyu Lowassa kayatoa wapi haya - I doubt his thinking capacity.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
toka lini Lowassa anawaza mambo ya maana..siku zote anawaza kuiba tu ni JIZI hili zee
 
W

walonge

Member
Joined
Aug 1, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
3
W

walonge

Member
Joined Aug 1, 2010
25 0 3
HApo alomaanisha siasa za wizi ambazo dokta hana muda nazo....
 
K

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
496
Likes
92
Points
45
K

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
496 92 45
Jamani

huyu Lowasa mi nasali naye Kanisani Azania.........mbona mnamsingizia kuwa ni Mwizi

Ni muumini mzuri 2 Kanisani LAKINI Roho yake kwa ndani SIIJUI
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Kweli Tanzania tumefulia, hadi Lowassa leo anapata confidence ya kujadili siasa wakati ana tuhuma alfu leal u lela?
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Wezi wote hao mkwere, lowasa, vijisent, sita, wote wote wote wezi ndio maana wakaunguna kumchakachua dokta slaa, nguvu ya umma inawangalia tu lazima iwalipukie hatuangalii pesa sasa hizi tunaangalia utendaji, lengo letu kwa sasa tume -nec ipigwe chini staki kupoteza welekeo nina machungu nao tume sijui nitafanya nini wezi wakubwa.
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Labda kama Lowassa anazungumzia siasa za KIFISADI na WIZI WA MALI YA UMMA ndizo siasa ambazo Dr.Slaa hazijui.
Vinginevyo anaoongea pumba tu. Hana jipya huyu,mwambieni akachunge ngombe huko masaini. Pambaf.
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Tanzania tumemezwa na mafisadi.Ndio wameshika nchi,wameifanya yao.Zinatakiwa harakati za kuikomboa nchi kutoka mikononi mwa mafisadi,harakati kama zile za kumng'oa kaburu south africa.
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
CCM is full of hypocrites, not surprised.
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,594
Likes
5,093
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,594 5,093 280
Huyu mtu mimi huwa ananinyima raha sana halafu akitoa kauli zake hizi uchwara ndio kabisaaaaaaaa..Dr. Slaa hajui siasa za maji taka anajua siasa ya ukweli na wewe lowassa unajua siasa za maji taka na kuiba tuuuuuuuuu huna lingine. YES I SAID,' WEWE NI MWIZI KUPINDUKIA'
 
B

Babasean

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
35
Likes
0
Points
0
B

Babasean

Member
Joined Oct 31, 2010
35 0 0
Niwalukumbushe kidogo viwanda vinavyohusishwa na huyu mzee wa nvi!
Mbolea Tanga ilibidi kife ili Mbolea Minjingu kinyanyuke
General tyre Arusha ilibidi kife ili vile vinu vya kuzalishia matariri vipelekwe nairobi (vilikuwa vinatolewa usiku pale Njiro) kuanzisha kiwanda cha Yana tyres
Chupuchupu Tanga cement ife ili materials nyawe yanaletwa ktk kiwanda cha ARUSHA CEMENT (hakijaanza uzalishaji).
maeneo ya kota za serikali pale maeneo ya kaloleni Arusha yaliuzwa kwake ili ajenge commercial complex, nusura wachukue na kota za polisi. Diwani alisainin lakini mbunge wa wakati huo wa Arusha mjini(Mrema) aligoma kusainin ni kikawa ndicho chanzo cha kutoelewana kwao.
na nyinginezo nying saaaaaaaannnaa tunazifahamu.
sasa anaposema Dr hazijui siasa za Bongo, na sisi tunayafahamu maovu yake mengi tu, Tunasubiri muda na wakati wa saa ya kuamua kulipuka na ndipo tutalipuka nae.
 
kuti kavu

kuti kavu

Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
68
Likes
2
Points
13
kuti kavu

kuti kavu

Member
Joined Feb 25, 2009
68 2 13
Kama yeye anazijua siasa za Tanzania vizuri ya kuwa umati wa watu mikutanoni hau ashirii idadi ya watu wataopigia kura muhusika wa mkutano huo... ni vyema akatueleza kilichotokea jimbo la Arusha mjini...vipi fomyula zake zilikataaa nini???...na kama fomyula hizo zilishindwa A-TOWN hadi akalazimika kwenda kujaribu kulazimisha mambo na bado yakabuma, ana uhakika gani kwamba yale ya Arusha na majimbo mengine yaliojiondoa mikononi mwao sio mwanzo wa mabadiliko ya hayo mazoea ya Mh huyu kuwa nguvu ya umma iko chini ya utabiri wao????

Mi naona anasahau kuwa nyakati zimebadilika na kwamba ile Tanzania aliyoizoea si ya leo...Hiki ni kizazi cha watu wanaouliza maswali na kutaka kujua kwa kiasi gani viongozi wanatimiza yale walyi ahidi...

Ni vyema viongozi wakajifunza kusoma nyakati, ole wao kama wataendelea kukariri kuwa muamko tulioua safari ni jambo la kupita au ni nguvu ya bia...
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
kama kweli ni fisadi mbona asifikishe mahakamani kama wakina mramba ? na mbona ananguvu sana na anajiamini sana ? huyu jamaa ni mchapa kazi sana sio mzembe hata kidogo, ndio maana hakuna mtoto anafaulu monduli kwenda sekondari alafu akashindwa kwenda shule kwa kukosa ada . kama kweli ni fisadi hatafika mbali lakini kama alisingiziwa atatoboa mbali sana . anyway mungu ndio anajua ukweli.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Lowasa is so full of primitive ideas as so long
 

Forum statistics

Threads 1,237,001
Members 475,398
Posts 29,275,537