Lowasa anahitaji maombi ili Mungu amponye na maradhi yanayomwandama! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa anahitaji maombi ili Mungu amponye na maradhi yanayomwandama!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchokozi, Mar 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :flypig:Nimesikia na kusoma kwenye news inasemekana mzee wa kimasai aliondoka nchini kimya kimya kwenda ugaibuni kwaajili ya matibabu ya maradhi yanayomsumbua, japokuwa haikuwekwa wazi ni nini kinachomsumbua nawaomba wadau wote tumuombee ili Mungu aweze kumponya haraka na maradhi yanayomwandama:juggle:
     
  2. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,843
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Mmeamua kukolimba au kummwakyembe na yeye sasa?
     
  3. A

    Anold JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nafikiri hilo la kumuombea ni la maana zaidi hata kama haumwi, ila kuugua ni jambo la kawaida maana Lowasa pia ni mwanadamu.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,799
    Trophy Points: 280
    Yeye hutumia akili zake kutuibia, sisi tutumie akili zetu kumuombea!!!!!!!!!!!? hii siyo principal za kimungu.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Najua nitawa kwaza wengi kwa haya nitakayo yasema....Kamwe siwezi kumuombea mwizi na muuaji wa watanzania eti apone badala yake nitaomba afe haraka na wote wanao linyonya taifa hili...
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Acha unafiki wewe unamwomea muuaji apone ili aje aendelee na uuwaji wake....afie mbali huko
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,542
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    amemua nani ? Leta ushaidi . Acha kuongea kama unatekenywa .
     
  8. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,337
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Labda wkt anachanganya sumu kiasi ilimdondokea na sasa anaumwa ule ugonjwa aliokuwa ana xpot kwa wenzie
     
  9. g

    greenstar JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    robo tatu ya Watanzania hawamtaki LOWASA......robo MOJA wamenunuliwa ili wampende na kumsafisha ktk kashfa zinazomkumba...Je upo tayari kununuliwa kwa buku 2500 za vipapatio vya kuku na POMBE.......???? ona kilichotokea ARUMERU....amefanikiwa kuwateka wajinga na kutegua mitego ya CC,sasa kazi kwenu kwa kupenda dezo dezo......ataendelea kuwatesa hadi na watato waliozaliwa leo watakapo pata mviiiiiiiiiiiiiiiiiiii kama yeye.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,385
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nitafurahi siku nitakaposikia kuwa Mafisadi wote wa Magamba wanapukutika mmoja mmoja, Wametusulubu mno sasa noi zao yao na wao. Ikiwa Lowassa anahitaji maombi na Walalahoi walio Muhimbili wanahitaji nini? Pumbafu yako nenda kamuombee peke yako fisadi tu huna lolote unataka apone ili muendeleze madili yenu? Mungu atuondolee Mafisadi wote kama ikibidi hata wa Magogoni pia itakuwa nafuu kwetu.
     
  11. P

    Pelege Senior Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora afe tu,mwizi mkubwa huyu wa Taifa,akifa maiti yake itupwe baharini.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Ndugu wananchi punguzeni jabza!
     
  13. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muombee adui yako apate kuishi siku nyingi, ili utakapo fanikiwa ajionee yeye mwenyewe ulivyofanikiwa
     
  14. lukatony

    lukatony JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mungu wa hekima,sikia sala za watanzania!!!!!!mchukue na mpeleke kwenye moto wa milele fisadi huyu!!!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Won't be surprised Kama huyu Mzee atafika 2015.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...