Loveness 'Diva' alikuwa video queen mbovu toka bongofleva ianze


geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
1,508
Likes
697
Points
280
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
1,508 697 280
Wanajiita superstars. Hv superstars ni watu wa aina gani labda mm sielewi
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,494
Likes
1,308
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,494 1,308 280
ukiacha hivo vyoooote vya sura,cjui na nini,Mimi ulimbukeni wake tu na kujifanya mzungu kwangu ni kero kubwa sn,Mara ooh sisi watanga noma kwenye nanihiii,kumbe ni bk moja,kwanini anajitambulisha kabila tofauti na asili yake?( ulimbukeni) Mara ohh watu wanaofanya mpz jinsia moja wasibughudhiwe ni haki yao,aarghaaa( kutuletea uzungu afrika,nao ushenzi tu) pamoja na utoto mwingine nlikoma kumsikiliza miaka miwili now.
 
Rahabu

Rahabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
5,498
Likes
2,616
Points
280
Rahabu

Rahabu

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2014
5,498 2,616 280
Ila si ilikua zamani technology ya zamani na sasa tofauti
 
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
6,742
Likes
5,732
Points
280
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
6,742 5,732 280
Hahahaha kweli kanywa lita million 1 za maji ya Dawasco hahahhahah
imageuploadedbyjamiiforums1463238790-577643-jpg.347563
 
E

Easy E

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
1,011
Likes
106
Points
160
E

Easy E

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
1,011 106 160
Mnyamwezi bayser kabla hajaanza bangi na kuwa msela...kabayser ni mega superstar kibong bongo..yani A-lister...haha
 
K

kikuna

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2015
Messages
2,115
Likes
1,324
Points
280
K

kikuna

JF-Expert Member
Joined May 26, 2015
2,115 1,324 280
Huyo diva mm namjua kisana yaan....kabla ajajipendekeza kwa pindu alikuwa anagegedwa na brow wang naitwa Doca ni rafik yake kinoma madee....alikuwa mbaya kinoooma
 
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
1,508
Likes
697
Points
280
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
1,508 697 280
Af huyu diva hadi kuna picha yake moja hv mbaya sana ilishawahi trend mtandaoni miaka ya 2012. Mbaya sana ile
 
kilimbamula

kilimbamula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
1,782
Likes
717
Points
280
kilimbamula

kilimbamula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
1,782 717 280
Af huyu diva hadi kuna picha yake moja hv mbaya sana ilishawahi trend mtandaoni miaka ya 2012. Mbaya sana ile
Jitahidi mzee utuletee humu ili nami nitoe maoni yangu, naisubiri.
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,037
Likes
14,761
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,037 14,761 280
hebu tuwekeeni picha ya zamani ya huyo diva ili tumlinganishe hapa Evelyn Salt Jane Lowassa
 
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
1,508
Likes
697
Points
280
geophrey20

geophrey20

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
1,508 697 280
Hahhaahahaaaha bro mnatisha kacheza ligi kubwa mtandaoni kaziondoa zote
 
Bilionea kid

Bilionea kid

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Messages
305
Likes
231
Points
60
Age
72
Bilionea kid

Bilionea kid

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2018
305 231 60
๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ miss Tanzania Queenelizabeth

Samahani nimekosea ๐Ÿ™„๐Ÿ™„๐Ÿ™„๐Ÿ™„
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002