Love


Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
977
Likes
249
Points
60
Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
977 249 60
Jamani tumevamiwa mnaonje ndoa za sasaivi?kuna love?
icon6.png
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Jamani tumevamiwa mnaonje ndoa za sasaivi?kuna love?
icon6.png
mi nilizani ni lugha mpya ya love.....hv kwa nini umeamua kuiweka thread yako hapa kwenye jukwaa la lugha?
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
nadhani umeingiza siko...:redfaces::redfaces:
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
mi nilizani ni lugha mpya ya love.....hv kwa nini umeamua kuiweka thread yako hapa kwenye jukwaa la lugha?
short and clear!!......... nakuaminia genius wangu...................
 
F

Father Kianga

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
F

Father Kianga

Member
Joined Nov 1, 2010
6 0 0
Jamani tumevamiwa mnaonje ndoa za sasaivi?kuna love?
icon6.png
...................................................................
Na mvamizi ni wewe, hivi haujasoma jina la mlango wa maada za hapa?
 

Forum statistics

Threads 1,236,858
Members 475,318
Posts 29,269,958