LOVE and TRUTH...................................

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Dears I hope all of us are ready to party for the coming sikukuus. Tunamwomba MUNGU atujalie tufike salama maana duh......ni rehema zake tu tutazisherehekea.

Kuna kitu kimekuwa kikinitatiza siku nyingi ambacho nimekuwa sikielewi...... the relationship between LOVE and HONESTY. Nilikuwa naamini kuwa unapompenda mwenzi wako si lazima kuwa utakuwa honesty kwake kwa kila kitu. Kuna vitu ambavyo utajikuta unalazimika kuvificha au kusema ndivyo sivyo ili tu kulilinda penzi lenu- especially vile ambavyo ulivifanya zamani kabla hamjakutana.

Lakini kwa wengi nimejikuta hawaamini katika hilo so naomba wanajamvi mnisaidie.

Natanguliza shukrani zangu
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
Dears I hope all of us are ready to party for the coming sikukuus. Tunamwomba MUNGU atujalie tufike salama maana duh......ni rehema zake tu tutazisherehekea.

Kuna kitu kimekuwa kikinitatiza siku nyingi ambacho nimekuwa sikielewi...... the relationship between LOVE and TRUTH. Nilikuwa naamini kuwa unapompenda mwenzi wako si lazima kuwa utakuwa truthfull kwake kwa kila kitu. Kuna vitu ambavyo utajikuta unalazimika kuvificha au kusema ndivyo sivyo ili tu kulilinda penzi lenu- especially vile ambavyo ulivifanya zamani kabla hamjakutana.

Lakini kwa wengi nimejikuta hawaamini katika hilo so naomba wanajamvi mnisaidie.

Natanguliza shukrani zangu
Naamini kuwa kuna tofauti sababu kuna wale ambao kupenda kwao ni kwa kutamani so he/she wont give a damn about being true to you
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Naamini kuwa kuna tofauti sababu kuna wale ambao kupenda kwao ni kwa kutamani so he/she wont give a damn about being true to you
I agree with you sweetheart but there is a situation when the true love do exist....but you just have to hide something to save the present joy....... nlikuwa natizama movie moja where a man was once an armed robber and a lady a call girl......... a man decided not to tell but the lady decided to tell......it just ended right there.......but something similar happened to a very close friend of mine and bahati mbaya alipotell, mwenzi wake alilichukulia kama SI Unit....kila akikosea anarefer
 

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
asante MJI unakumbuka kule nilikuuliza ivi kuna mapenzi au ni usanii tu unaendelea naamini nitapata majibu ya yale nayofikria naomba kuuliza umegusia kuhusu kuficha yale uliyofanya nyuma kabla hamjakutana ili kulinda penzi lenu vipi kuhusu yale watu wanafanya nyuma ya pazia huku wakificha wapenzi wao?
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,382
Likes
43,047
Points
280
Age
28

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,382 43,047 280
Miss, I must confess, I admire your topics. They are thought provoking and debate stimulating. Way to go.

Back to the topic at hand, by nature human beings are not honest (and here I'm talking about absolute honesty).

So it is naïve for anyone to think that their partners are or will be 100% truthfull to them. There is no such thing.

If I may ask, have you ever lied about anything (big or small, significant or insignificant) in any of your relationships? And when was the last you lied about anything?
 

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Uongo ndiyo huleta penzi na ndiyo hulinda penzi. just make sure mwenza wako hataujua uongo huo kupitia other sources.......
 

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
mh hapa ndo huwa napata shida uongo nao una mwisho wake kama ulivo ubaya penzi linanogeshwa na uongo??????HOW!halafu ukija kujua linaingia shubiri sasa kipi bora kuambiwa halafu ukubali au kutoambiwa halafu siku unajua unaishia kwenye magonjwa yetu ya moyo na vidonda vya tumbo hembu tuweni wakweli


Uongo ndiyo huleta penzi na ndiyo hulinda penzi. just make sure mwenza wako hataujua uongo huo kupitia other sources.......
 

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Siri lazima iwepo baina yenu! Cha muhimu ni kuhakisha haivuji! Asee uongo kidogo unachangia mapenzi kushamiri! Ivi tukiamu.kusema kila kitu mambo hayaendi!
 

Nanren

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
1,779
Likes
219
Points
160

Nanren

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
1,779 219 160
If you you love someone then that someone must be protected from the truth. Truth can hurt. Truth can destroy relationship. Truth can even kill. Protect your lover from the truth!
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
Dears I hope all of us are ready to party for the coming sikukuus. Tunamwomba MUNGU atujalie tufike salama maana duh......ni rehema zake tu tutazisherehekea.

Kuna kitu kimekuwa kikinitatiza siku nyingi ambacho nimekuwa sikielewi...... the relationship between LOVE and TRUTH. Nilikuwa naamini kuwa unapompenda mwenzi wako si lazima kuwa utakuwa truthfull kwake kwa kila kitu. Kuna vitu ambavyo utajikuta unalazimika kuvificha au kusema ndivyo sivyo ili tu kulilinda penzi lenu- especially vile ambavyo ulivifanya zamani kabla hamjakutana.

Lakini kwa wengi nimejikuta hawaamini katika hilo so naomba wanajamvi mnisaidie.

Natanguliza shukrani zangu
:A S new:
MJ1

Hujajibu swali langu, lakini yote kheri

Binafsi naamini truth ni opposite ya lies.. and whatever happened int eh past is history so if one tell me or ask me about the past i may chose what to say, and whatever i say will be the true history, hapo ina maana niko true

Now coming back to another one, honest, honest ni hapo unapotakiwa either ku-validate yaliyopo au yaliyopita... na hapo ndio balaa, sometimes wengi hulinda penzi kwa kusema ambacho hakitamuumiza mwenza... is that lying or cheating? i dont know

what if I emply my closet and share all my past? will i be true to you?? will that also mean i love more than the one keeping a few skeletons in teh closet?

this thread is really something:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:

whatw ere you thinking MJ1?
 

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
hapo sasa we ACID jibu maswali maana hii topic naona imenigusa sana huwa napata shida kwakweli ndo maana siku izi naona kama mapenzi mchezo wa kuigiza vile


will that also mean i love more than the one keeping a few skeletons in teh closet?
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
I agree with you sweetheart but there is a situation when the true love do exist....but you just have to hide something to save the present joy....... nlikuwa natizama movie moja where a man was once an armed robber and a lady a call girl......... a man decided not to tell but the lady decided to tell......it just ended right there.......but something similar happened to a very close friend of mine and bahati mbaya alipotell, mwenzi wake alilichukulia kama SI Unit....kila akikosea anarefer
Mjukuu ni kweli some people will refer lile kosa mtu analokuwa ametenda pindi wanapogombana lakini je hiding the truth from your loved one is it worth it?
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
:A S new:
MJ1

Hujajibu swali langu, lakini yote kheri

Binafsi naamini truth ni opposite ya lies.. and whatever happened int eh past is history so if one tell me or ask me about the past i may chose what to say, and whatever i say will be the true history, hapo ina maana niko true

Now coming back to another one, honest, honest ni hapo unapotakiwa either ku-validate yaliyopo au yaliyopita... na hapo ndio balaa, sometimes wengi hulinda penzi kwa kusema ambacho hakitamuumiza mwenza... is that lying or cheating? i dont know

what if I emply my closet and share all my past? will i be true to you?? will that also mean i love more than the one keeping a few skeletons in teh closet?

this thread is really something:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:

whatw ere you thinking MJ1?
Cousin u just nailed it
 

Forum statistics

Threads 1,203,216
Members 456,675
Posts 28,105,012