Lotion/cream ya kuondoa chunusi

Mweusi Mweupe

Mweusi Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
334
Points
500
Mweusi Mweupe

Mweusi Mweupe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2017
334 500
mmmh mimi mwaka wa 13 huu nasumbuliwa na hilo tatizo,sema nimegugo hiyo dawa hadi nikaogopa.

side effects zake ni nyingi na zinatisha kwa kweli tena esp kwa sisi wanawake(inapelekea infertility),nahisi ndomana madoctor wengi hawarecommend hiyo dawa.
Kwan wewe ni KE?
 
Ndondocha mkuu

Ndondocha mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
1,355
Points
2,000
Ndondocha mkuu

Ndondocha mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
1,355 2,000
Nina sumbuliwa na chunusi yapata miaka saba sasa,nilishauriwa nisipake mafuta yoyote usoni lakini bado haijasaidia.Naona usoni nimekua na madoa na chunusi bado zipo. Nimeshauriwa nitafute clairmen cream,lakini naona ina hydroquinone ambayo wataalam wanasema so nzuri kwenye ngozi. Msaada wenu tafadhali, cream/lotion ninayoweza kutumia maana Uso hautamaniki. Mimi ni mwanaume,rangi ya ngozi yangu,maji ya kunde.
mkuu vp tatzo lako ulipatia ufumbuz?
 
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
324
Points
250
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
324 250
1.Nenda hospitali kwa dokta wa ngozi.
Au nunua acnotin mg20 kunywa 1×2 kwa siku 30

Nawia sabuni ya jamaa au sabuni yoyote isiyo na kemikali sana
Pakaa Hydrogenperoxide (dawa ya vidonda) na pamba usoni kaa nayo kwa dakika 20 then nawa na maji ya uvuguvugu
Pakaa Epiderm Cream Usoni asubuhi na jioni


Acnotin ni kwaajili ya chunusi
HydrogenPeroxide na Epiderm cream ni kwa madoa


Usipopona ndani ya mwezi basi umerogwa ndugu.
1.Nenda hospitali kwa dokta wa ngozi.
Au nunua acnotin mg20 kunywa 1×2 kwa siku 30

Nawia sabuni ya jamaa au sabuni yoyote isiyo na kemikali sana
Pakaa Hydrogenperoxide (dawa ya vidonda) na pamba usoni kaa nayo kwa dakika 20 then nawa na maji ya uvuguvugu
Pakaa Epiderm Cream Usoni asubuhi na jioni


Acnotin ni kwaajili ya chunusi
HydrogenPeroxide na Epiderm cream ni kwa madoa


Usipopona ndani ya mwezi basi umerogwa ndugu.
mkuu lotion au mafuta mazuri y kutumia pind unapotumia tiba hii ni IPI?
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,366
Points
2,000
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,366 2,000
1.Nenda hospitali kwa dokta wa ngozi.
Au nunua acnotin mg20 kunywa 1×2 kwa siku 30

Nawia sabuni ya jamaa au sabuni yoyote isiyo na kemikali sana
Pakaa Hydrogenperoxide (dawa ya vidonda) na pamba usoni kaa nayo kwa dakika 20 then nawa na maji ya uvuguvugu
Pakaa Epiderm Cream Usoni asubuhi na jioni


Acnotin ni kwaajili ya chunusi
HydrogenPeroxide na Epiderm cream ni kwa madoa


Usipopona ndani ya mwezi basi umerogwa ndugu.
Zipo maduka ya dawa na vipodoz??
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,366
Points
2,000
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,366 2,000
Hizo persol kabla ya kupaka pata kwanza ushauri wa kitaalamu, najua persol 5gm ni kwa ajili ya watu wenye machunusi kama majipu, kama haupo hivo ukijipaka yanakuja.... Waone wataalamu kwanza
Bei gani?
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,366
Points
2,000
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,366 2,000
Nyie mnaojiita wajasiriamali wadogowadogo mnakera sana na viproducts vyenu eti havina chemicals..
Dawa ya chunusi sugu ni ACTON plus Retin A na Person plus Antibiotics Doxyline...sabuni atumie jamaa.
Eti call her. Shit!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Doxyline ndo ile Doxycycline ya kijani?????
 
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
1,980
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
1,980 2,000
Mkuu, chukua liwa, manjano, kiini cha yai (bichi). Liwa vijiko 2 na manjano 2. Koroga na ujipake ikishaganda lala nayo. Nusu bakisha utajipaka kesho. Kesho kutwa weka tena mixer yako. Mpaka utakapoona umepata nafuu. 14 daya maximum utakuwa umepona.

Jiandae kuchafua matandiko.
 
M

melanin gal

Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
20
Points
45
M

melanin gal

Member
Joined Sep 8, 2016
20 45
Kuna Acnotin za 10mg and 20mg. Kama tatizo lakobni kubwa yani una chunusi nyingi unatumia 20mg na kama unazo za kawaida basi unaweza tumia za 10 mg. Bei ya 10mg kwenye pharmacy nyingi ni 15,000-18,000 kwa vidonge 10. But kuna pharmacy ipo kkoo mtaa wa kongo (in case upo dsm) bei yao ipo chini kidogo. Vidonge thelathin wanauza 36,000 if not 39,000. Halafu 20mg inarange kwenye 18,000-20,000.
Bei vipi??
 
sonnita

sonnita

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
1,012
Points
1,500
sonnita

sonnita

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
1,012 1,500
Kuna Acnotin za 10mg and 20mg. Kama tatizo lakobni kubwa yani una chunusi nyingi unatumia 20mg na kama unazo za kawaida basi unaweza tumia za 10 mg. Bei ya 10mg kwenye pharmacy nyingi ni 15,000-18,000 kwa vidonge 10. But kuna pharmacy ipo kkoo mtaa wa kongo (in case upo dsm) bei yao ipo chini kidogo. Vidonge thelathin wanauza 36,000 if not 39,000. Halafu 20mg inarange kwenye 18,000-20,000.
Unaeza kupewa bile prescription ya doctor?
 
K

Kogut

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2017
Messages
366
Points
500
K

Kogut

JF-Expert Member
Joined May 12, 2017
366 500
Kwa wadada wenye umri wa kushika mimba, au kwa wamama wajawazito, epukeni kutumia Acnotin (Isotretinoin) , (Potent Vitamin A analogue), hii inaweza sababisha birth defects (kasoro/uharibifu wa vichanga wa kuzaliwa nao).

Wajawazito, wanaonyonyesh, na kwa watoto wote mpaka umri wa miaka 12, epukeni Doxycycline, kwani hii ni inachakachua ukuaji wa mifupa ya vichanga/ watoto na pia huyafanya meno ya watoto kuwa manjano.
 
M

melanin gal

Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
20
Points
45
M

melanin gal

Member
Joined Sep 8, 2016
20 45
Kwa wadada wenye umri wa kushika mimba, au kwa wamama wajawazito, epukeni kutumia Acnotin (Isotretinoin) , (Potent Vitamin A analogue), hii inaweza sababisha birth defects (kasoro/uharibifu wa vichanga wa kuzaliwa nao).

Wajawazito, wanaonyonyesh, na kwa watoto wote mpaka umri wa miaka 12, epukeni Doxycycline, kwani hii ni inachakachua ukuaji wa mifupa ya vichanga/ watoto na pia huyafanya meno ya watoto kuwa manjano.
Okay... Thank you
 

Forum statistics

Threads 1,304,211
Members 501,305
Posts 31,506,623
Top