lorry linaungua hapa tangi bovu mbezi beach


N

nndondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
1,250
Likes
545
Points
280
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
1,250 545 280
Watanzania waajabu sana yaani hata baada ya foleni kupungua bado wanaanzisha yao kwa kusimam8sha magari wakishangaa moto
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,130
Likes
1,578
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,130 1,578 280
Ngona na yao moto ukamate. Ni lori la mafuta au la cement mkuu? Vibaka wamepona maana kwa hali ya maisha basi hali kama nii ni nitoke vipi.
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Hebu mkuu tupe habari iliyokamilika mbona hujaeleweka?
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
ni gar la mafuta ama
 
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
5,071
Likes
683
Points
280
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
5,071 683 280
Nipo temeke mkuu nakuja na extinguisher..
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,241
Likes
336
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,241 336 180
mbona hata ubalozi wa USA ulivyolipuliwa wabongo waliwahi kwenda kuona badala ya kukimbia sijaona cha ajabu huenda ni waokoaji!
 
B

Bonge

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
970
Likes
568
Points
180
B

Bonge

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
970 568 180
Ni scania, lori ya mchanga. Foleni sasa kisa watu wanangalia gari ikiungua.
 

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,769