Lord Eyez akamatwa kwa kuiba spea za gari la Ommy Dimpoz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lord Eyez akamatwa kwa kuiba spea za gari la Ommy Dimpoz

Discussion in 'Celebrities Forum' started by HUNIJUI, Oct 20, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [h=3]Lord Eyez akamatwa kwa kuiba spea za gari la Ommy Dimpoz[/h]


    [​IMG] Lord Eyez baada ya kukamatwa akiiba

    Muda mfupi uliopita Ommy Dimpoz ametweet picha hiyo juu na kuandika maelezo haya:
    [​IMG]
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Duh chaliii wa R mbona unatuangusha?na poz aliloweka laonyesha kuna ukwel kanyweaaaaaa!
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,969
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    bange, bange bange
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Hawa AKINA OMMY DIMPOZ and CO. ni w.ase.ngenyaji sana, kwani hajui kulock gari mpaka anaibiwa hivyo vitu, ulimbukeni na kigari cha M12. OMY DIMPO, DIAMOND, SHETA, MAVOKO, BOB JUNIOR, HUSEN MACHOZI,,,,BINAFSI SIONI KAMA NI WASANII, HAWANIKONGI KABISA KWA NYIMBO ZAO ZA KIFUSKA!
     
  5. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,433
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    aaah sina huakika, siwaamini. wanataka jona tu hao.
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,708
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Kufulia kubaya sana
    Mbaya zaidi ukifulia ukachanganya na bangi mbaya sana
     
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,990
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Huyu mnyamwezi kabla hajaanza ngada nilikuwa namzimika sana!....full mnyamwezi!
     
  8. m

    mwarusha1 New Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani dimpoz ana gari la aina gani..???
     
  9. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,477
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    kwenye track yake mpya anasema..'SANAA ISIWE NGAZI YA KUTENGENEZA MASIKINI WENYE MAJINA MAKUBWA,SANAA IWE NI KAZI,SANAA ISIWE NGAZI'...
     
  10. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,883
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    bangi nibangue akili yangu niachie! Eyez utachomwa moto kama maisha magumu rudi kwenu Ar katembeze watalii
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,199
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Unga huo..hawa wasanii wakishafulia ukiwaona unatoa machozi..nimemuona Nurueli siku moja aisee unatoa machozi kabisa nafikiri amekuwa chizi.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,693
    Likes Received: 12,740
    Trophy Points: 280
    Unachukia wezi au unachukia wasanii?

     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,693
    Likes Received: 12,740
    Trophy Points: 280
    Hii ni haibu sana kwa kundi la weusi machalii ya R
     
  14. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 558
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Ray c yupo wapi?
     
  15. Sunuka

    Sunuka Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Mbona habari yenyewe kwakifupi sana mi nimeickia hii tori clouds halafu kama wanafichaficha majina nikamazama huu mwambien Ommy Dimpozi atirrke
     
  16. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    KHAAAAAA mastaa wa bongo bwana
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Yaani ni aibu, kanyweaaaaaaa, kweli kikulacho!
     
  18. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,257
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280


    ishu ni kuwa Mvuta unga mwenzio ndio hivyo tena kageuka kibaka..!...Na mwisho wa mateja ni ushoga! sasa ww baki tu eti kina sheta hawanikongagi kabisa!.. sasa huyo ***** anakukonga kwenye nini?... yaani unaandika kama demu bwana!..
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    inahusika vipi na bandiko?
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    Posted: 20th October 2012 by MillardAyo in News
    14
    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG].

    [​IMG]
     
Loading...