Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Looking for this song

Discussion in 'Entertainment' started by The Finest, Dec 22, 2010.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ASTON MARTIN MUSIC by Rick Ross Ft Chrisette Michele and Drake nimeusikiliza kama mara tano hivi asubuhi hii.
     
  2. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Finest hilo pini ndo nalisikiliza hapa....ukiisikiliza teflon don album ya rick ross ndo utajua kuna marepa na marapa!
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    ma mc ndo wa ukweli kaka.....hawa akini rick ross sijui wayne wazinguaji tu.....msikilize mtu kama moss def katika mathematics
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,021
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    kitu balaa hichi mkuu thanks
     
  6. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    respect to Mos Def unappreciated emcee!namkubali katika level nzima ya hip hop huyo mtu wa misumali migumu ila katika hip hop nyepesi inayoambatana na wanazoita swagga bonge mwepesi the teflon don rick ross namzimia sana kuanzia katika audio na video jinsi anavyocheza na camera!
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    tatizo swaga nyingi sana hawa watoto wa siku hizi........mi hapo tu! rick ross he is surely da boss!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,089
    Likes Received: 3,108
    Trophy Points: 280
    Imetulia!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,542
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Usinikumbushe those days my dear.
    Ricky Ross ni bitozi tu na sina muda wa kuusikiliza ujinga wake, Ngoja nitune kwa Talib Kweli na Common Sence
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mi nazifananisha nyimbo zake na za mwanamuziki Dindo Yogo
    Hivi hawajawahi kutoa singo pamoja?
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    umeona enhe....hawa watoto wa sikuhizi kulingishia magari mazuri kumwaga pesa juu na mambo mengine ya .....lakini watu kama mos def, akina nas ingawa nae siku hizi alianza kulegea lakini akarudi na mtoto wa marley kwenye distant relative ushaisikiliza hii
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aisee nilifikiri ni peke yangu ninayeukubali huu wimbo
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nafanya jitihada za kudownload audio version
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimeona perfomance ya Rick Ross ya huu wimbo kwenye tuzo za MAMA AWARDS zilizofanyika Nigeria last week ilikuwa bomba sana.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu huyu Mos Def muache kabisa kichwa kingine hicho
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    video ni nzuri sana the director did a gud job
     
Loading...