Looking For Lending Investor in My Limited Company in Tanzania around Morogoro

sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,903
Points
2,000
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,903 2,000
Dear Member hi!

Naomba nitumie lugha yetu nadhifu kuelezea hitaji langu.

Mimi ni.mkurugenzi wa kampuni ambayo ni Limited Campany ambayo makao makuu yake yapo Morogoro

Niliifungua kampuni kwa malengo mbali mbali ikiwepo lengo la kuja kufanya biashara ya lendingi ingawa kama inavyo julikana Limited company inavitu vingi vya kufanya.

Ndani ya kipindi cha miaka miwil tangu nimeifungua nilikuwa nikiangaika kupata mtaji wa lending bahat mbaya sifanikiwa

Sasa nikaona kwa nini napoteza muda?kwa nini nistafute wawekezaji ambao tutaingia makubliano mazuri yenye maslai kwa pande zote na tukapiga kazi?

Rejea kauli za wahenga kidore kimoja hakivunji chawa.

Tafadhali kama upo tayar nipm tuzungumze zaid.

KARBUNI.
 
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
5,126
Points
2,000
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
5,126 2,000
Hii mada ni nzuri ila haieleweki hebu jaribu kuwa wazi unataka investor katika msingi upi ?
Dear Member hi!

Naomba nitumie lugha yetu nadhifu kuelezea hitaji langu.

Mimi ni.mkurugenzi wa kampuni ambayo ni Limited Campany ambayo makao makuu yake yapo Morogoro

Niliifungua kampuni kwa malengo mbali mbali ikiwepo lengo la kuja kufanya biashara ya lendingi ingawa kama inavyo julikana Limited company inavitu vingi vya kufanya.

Ndani ya kipindi cha miaka miwil tangu nimeifungua nilikuwa nikiangaika kupata mtaji wa lending bahat mbaya sifanikiwa

Sasa nikaona kwa nini napoteza muda?kwa nini nistafute wawekezaji ambao tutaingia makubliano mazuri yenye maslai kwa pande zote na tukapiga kazi?

Rejea kauli za wahenga kidore kimoja hakivunji chawa.

Tafadhali kama upo tayar nipm tuzungumze zaid.

KARBUNI.
 

Forum statistics

Threads 1,316,462
Members 505,652
Posts 31,891,206
Top