Looking fo Professional teacher code of conduct in Tanzania

Damidizzo

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
395
250
Naomba mwenye uelewa wa hizo code of conduct anijuze au ikipatikana document ntashukuru zaid.
Nawasilisha...​
 

Uvundo80

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
280
250
Naomba mwenye uelewa wa hizo code of conduct anijuze au ikipatikana document ntashukuru zaid.
Nawasilisha...​
Kwenye mkataba wa ajira za walimu huwa zipo zote TSD Kwa sasa wanaita TSC ...huwa nazichanganya na adhabu zake maana niliachaga kazi huko toka 2010 ...ukiupata mkataba wa ajira za walimu zipo nadhani
 

Damidizzo

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
395
250
Kwenye mkataba wa ajira za walimu huwa zipo zote TSD Kwa sasa wanaita TSC ...huwa nazichanganya na adhabu zake maana niliachaga kazi huko toka 2010 ...ukiupata mkataba wa ajira za walimu zipo nadhani
Ok shukran kwa Muongozo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom