London Has New Mayor!!... Labour battered in Local election


Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
After a heavy defeat we are waiting to see if Ken Livingstone can muscle Boris Johnson to retain his position…………………………..in two hours time we will know.
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
51
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 51 145
After a heavy defeat we are waiting to see if Ken Livingstone can muscle Boris Johnson to retain his position…………………………..in two hours time we will know.
Halafu tukishajua ndio tufanye nini???? hii inatuhusu nini sisi....
kwa nini usitafute foramu za waingereza mkachangie hizo hoja???
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
After a heavy defeat we are waiting to see if Ken Livingstone can muscle Boris Johnson to retain his position…………………………..in two hours time we will know.
...Dua kama unafatilia mambo ya huko... BBC(World) wanasema Boris Kashinda.........
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Halafu tukishajua ndio tufanye nini???? hii inatuhusu nini sisi....
kwa nini usitafute foramu za waingereza mkachangie hizo hoja???
....Kijakazi naona unasahau nguvu aliyonayo mtu kama mayor wa mji huo wa London katika ulimwengu huu wa utandawazi.....

.....ana nguvu kubwa ya kuweza kuinfluence hata mambo mengine yanayotendeka hapa Bongo..... kumjua ana mrengo upi nako kuna faida yake.... huchelewi kukuta meya kama huyo ndiye anatusaidia sisi kukusanya vijisenti vyetu vilivyo wekezwa huko kwao kwenye kisiwa cha Jersey!!!;)

.....meya huyo huyo anaweza kuwa nguzo kubwa ya kuvutia watalii kuja hapa Tanzania kutoka huko kwao, na mkijenga uhusiano naye mzuri anaweza kuwa mhimili mzuri wa ushirikiano katika michezo.

.....jaribu tu kuangalia madaraka aliyonayo Mh. Kandoro halafu ufananishe influence ya Dar na London katika ulimwengu huu
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
It couldn't get worse. Few minutes ago Boris Johnson has been declared the winner for the London Mayor, shattering Labour's last hope to curtail David Cameron's unstopable making to become British Tory Prime Minister in more than a decade.

Kuna sababu nyingi ambazo zimewafanya hawa jamaa wa Conservatives wawanyasa Labour. Moja ni kwamba, baada ya zaidi ya miaka 10 ya utawala wa Labour, kwa mujibu wa pundits wa siasa za Uingereza, wananchi wa Uingereza wamewachoka na wanataka mabadiliko. Kwa hiyo sio lazima kwamba Labour na Brown wameboa sana ama kwamba Tory wanapendwa sana, la hasha, ni kutaka mabadiliko tu.

Sasa swali la kujiuliza tutafanyeje kuwatia hamasa wananchi wetu wapende mabadiliko katika mambo ya utawala. Au niweke kwa namna ingine: tutafanyeje kuwashawishi wananchi wetu kwamba CCM sio dini yao bali ni chama tu cha siasa na kuachana nacho sio dhambi na wala hautakuwa ndio mwisho wa Tanzania?

PS: Mtanzania upo mkuu mpaka hapo maana hii kitu tumebishana sana huko nyuma? Kwa siasa za leo katika dunia hii, ni uonevu mkubwa kumpambanisha Gordon Brown na David Cameron, hili hata Tony Blair amekiri. Sasa labda Labour wamteme Brown, vinginevyo uchaguzi ujao wameliwa!
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
thats how democracy suppose to be,,,na sio hii ya mugabe na Zanzibar
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
852
Likes
43
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
852 43 45
Kuna sababu nyingi ambazo zimewafanya hawa jamaa wa Conservatives wawanyasa Labour. Moja ni kwamba, baada ya zaidi ya miaka 10 ya utawala wa Labour, kwa mujibu wa pundits wa siasa za Uingereza, wananchi wa Uingereza wamewachoka na wanataka mabadiliko. Kwa hiyo sio lazima kwamba Labour na Brown wameboa sana ama kwamba Tory wanapendwa sana, la hasha, ni kutaka mabadiliko tu.
Nimesikia redioni wana interview councillor mmoja wa north england wa BNP ameshinda alipoulizwa unafikiri nini kilchukufanya uchaguliwe akajibu ati watu wanataka mabadiliko


Sasa swali la kujiuliza tutafanyeje kuwatia hamasa wananchi wetu wapende mabadiliko katika mambo ya utawala. Au niweke kwa namna ingine: tutafanyeje kuwashawishi wananchi wetu kwamba CCM sio dini yao bali ni chama tu cha siasa na kuachana nacho sio dhambi na wala hautakuwa ndio mwisho wa Tanzania?
Haja ya mabadiliko ni sawa lakini tusije tukawa kama Chiluba wa MMD Zambia walipoangusha UNIP matokeo yake mnajua alifanya nini baada ya kukalia kiti

PS: Mtanzania upo mkuu mpaka hapo maana hii kitu tumebishana sana huko nyuma? Kwa siasa za leo katika dunia hii, ni uonevu mkubwa kumpambanisha Gordon Brown na David Cameron, hili hata Tony Blair amekiri. Sasa labda Labour wamteme Brown, vinginevyo uchaguzi ujao wameliwa
Usisahau kuwa labour mara ya mwisho labour yaani Tony Blair walishinda na walikuwa waneshindwa kwenye local election sema margin sasa ni kubwa kuliko hapo mbeleni
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Ngoja tujipange tuwahi sasa. Destination wapi sasa? Wazee wa kuharibu wanashika madaraka sasa.

Hivi weusi wa Barking wazima huko?
 

Forum statistics

Threads 1,237,158
Members 475,462
Posts 29,279,830