Loh! Majanga ni mengi huku tunakoelekea kuufunga mwaka 2013 tazama picha hiyo kwa umakini.


paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Ndivyo nilivyomkuta huyo Ndugu leo asubuhi na mapema mtaa wa Sakina huku Arusha mjini post na Sakina Bar kwa juu kidogo tu akidaiwa kuangushwa angani na Wanamaombi wanaokesha kumlilia Mwenyenzi MUNGU usiku katika Kanisa moja mtaa huo.
 

Attachments:

Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,270
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,270 280
hivi hata zama hizi za freemason wanga bado wapo?
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,538
Likes
355
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,538 355 180
jiji la BILIONEAz
 
Born Star

Born Star

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
363
Likes
145
Points
60
Age
66
Born Star

Born Star

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2011
363 145 60
Anajua kujisitiri picha zote dushelele halijaonekana
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Mambo hayo nilijua ni Kigoma na Tanga kumbe mpaka Arusha!!!
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Wanamaombi wa Arusha balaa. Wametungua ndege hewani mpaka chini?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Njaa kitu kibaya sana, si ajabu kapewa elfu hamsini tu kucheza movie hiyo.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,680
Likes
3,584
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,680 3,584 280
HILO NI TANGAZO LA BIASHARA NDG YANGU huwa ni plani za kitoto
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,575
Likes
3,980
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,575 3,980 280
Ambao huwa wanaishambulia Sumbawanga sasa wanaumbuka!
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
HILO NI TANGAZO LA BIASHARA NDG YANGU huwa ni plani za kitoto

Mi siamini usemacho kwani huyu dingi kapigwa na baridi kinyama yani........huwezi niambia ya kwamba ni kwamba hiyo kanisa wako kibiashara. Dingi mwenyewe kwa wale waliomkuta mapema kbs wanadai alikuwa akizungumza kwa tabu ya kwamba ametokea hapo Mkoani Manyara wilaya ya Babati. Na ndiyo ikawa kauli yake ya mwisho na hana hata nguo moja kama picha inavyoonyesha wajamen.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Aisee!
Huyo mtu anatoa maelezo gani mkuu paul milya?
Anasema yuko on transit kuelekea wapi?
 
Last edited by a moderator:
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Likes
93
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 93 145
Huwezi amini mambo haya siku hizi ndio yanazidi kuongezeka tofauti na amani,siku hizi wasichana wadogo tu wanga kazi kuloga waume za watu mpaka wanasahau ndoa zao.
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Mambo hayo nilijua ni Kigoma na Tanga kumbe mpaka Arusha!!!

Chalii wangu nakwambia hata Nami sijaamini macho yangu. Ni pale Sakina bar ukiipita kidogo tu kama unatokea town kuna barabara inapinda kulia kabla ile kibao cha 2000Motel na hapo hapo pembeni mwa barabara kuna miti aina ya mijohoro........ndiyo hapo ametia nanga tangu majira ya saa nane ya usiku na hana hata nguo moja ya kujistiria.
Ni majanga chali wangu! Kama upo anga hizo wewe pitia hapo utaambiwa yaliojiri na akawa anapewa nguo na hata hataki kabisa na ndiyo jamaa wa toyo wakaenda kuita police kwa ajili ya usalama wake.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,575
Likes
3,261
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,575 3,261 280
Ngojeni washindwe kumpa dau lake ndio mtajua ukweli! Mjini shule.
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337