Loan Board Bado Hajatoa Tuition Fees Uhasibu Arusha


M

Manyiri

Member
Joined
Oct 27, 2007
Messages
74
Likes
1
Points
15
M

Manyiri

Member
Joined Oct 27, 2007
74 1 15
WANAFUNZI CHUO CHA UHASIBU ARUSHA WALIOPATA UDHAMINI WA LOAN BOARD WAKIWA MWAKA WA PILI HAWAJAWEKEWA TUITION FEES NA BODI HIYO HADI LEO AMBAPO IMEBAKI WIKI MOJA WAFANYE MITIHANI NA WAMETAKIWA KULIPA WAO WENYEWE HUKU WAKIWA TAYARI WALISHAPEWA MEALS ALLOWANCE NA FEDHA ZA ACCOMODATION TANGU MWANZONI MWA MWEZI WA TATU .TATIZO HILI KWA KIASI KIKUBWA NI LA LOAN BOARD KWANI WALISHAWAFANYIA MEANS TESTING HAO WANAFUNZI NA KISHA WAKAWAPA MEALS ALLOWANCE NA ACCOMODATION FEES LAKINI WAMESAHAU KAMA KUNA TUTION FEES AMBAYO WALISEMA WATALIPA DIRECTLY CHUONI MAAJABU NI KWAMBA HAKUNA TUTION FEES HADI SASA AMBAPO WANAFUNZI WAMETANGAZIWA KULIPA HIYO FEES.TANGAZO LILILOTOLEWA NA MANAGEMENT YA UHASIBU NI HILO HAPO CHINI.WADAU NAOMBA MCHANGIE .

"Wanafunzi wote wanaodhaminiwa na board ya mikopo kwa mara ya kwanza na hawajalipiwa ada hadi leo wanatakiwa wajilipie ada wenyewe.Tafadhali mlipe mapema kabla ya mitihani kuanza ili kuepuka usumbufu.

Asanteni
K.n.y Mkurugenzi wa fedha
"
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,380