Lo! Mwaikimba


N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
Si kama nina chuki binafsi ila ctaki kukiamini hiki ambacho huyu mrithi wa maximo alichokifanya cha kumteua mwai kimba staz na kumuacha mgosi hivi kweli linaingia akilini au hiyo staz ni ya majaribio! Hebu tulijadili hili wadau.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Mwaikimba ni strike anayehitajika staz,umbo lake ni muhimu sana pale mbele,tatizo letu wabongo hupenda kuingilia kazi zisizotuhusu.kelele zetu zilisababisha kuondolewa kwake staz.nasisitiza mwaikimba anahitajika sana,angalia mechi ya mwisho vs morocco utaona mipira yote ya juu waliyopewa strikers wetu ilipotea
 
N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
mpira sio umbo kijana! kumbuka maximo naye alichanganyikiwa na umbo la mwaikimba lakini baada ya mechi chache aligundua kuwa ni garasa! sasa unaponiambia umbo lake litasaidia hata sikuelewi! Pili anaonekana hafundishiki kama walivyo wachezaji wengi wa kibongo. Hivyo mm suala la kufanya majaribio katika staz kwa kuwa mechi ya moroco mipira ilikuwa inapotea sikubaliani nalo!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Suala c mgosi wala mwaikimba, tunahitaji kina trza mputu ,yaani wapishi wa magoli, huyo mwaikimba ukimuweka na xavi hernandezi lazima atawika tu, sisi hatuna wapishi wa magoli, ila mgosi naye si strika, ukweli tuseme, hamna kitu akiwa staz cjui ananini, ila simba anakimbiza, tatizo simba anacheza na wabovu wenzie ktk ligi akija ktk uwancha wa kimataifu ni pimbi tu
 
S

Samuel A K

Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
13
S

Samuel A K

Member
Joined Mar 31, 2009
45 0 13
poleni sana inaonekana wote hamjui mpira
 
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
845
Likes
22
Points
35
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
845 22 35
Mwaikimba hakuondolewa sababu ya maneno na kelele za mashabiki,aliondolewa baada ya kushindwa kuperform,licha ya kupewa muda wa kutosha na pia hata kocha kuamini kuwa alipoteza muda kuwa naye.

Anyway,issue isiwe kuachwa Mgosi,au umbo la Mwaikimba,hapa tuangalie kama baada ya kuwa nje kwa muda mrefu je amebadilika? Ni matumaini yetu kuwa huenda ana jipya,na amebadilika.

Tuitumie Challenge Cup kupima yale yaliyopo mioyoni mwetu.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
mpira sio umbo kijana! kumbuka maximo naye alichanganyikiwa na umbo la mwaikimba lakini baada ya mechi chache aligundua kuwa ni garasa! sasa unaponiambia umbo lake litasaidia hata sikuelewi! Pili anaonekana hafundishiki kama walivyo wachezaji wengi wa kibongo. Hivyo mm suala la kufanya majaribio katika staz kwa kuwa mechi ya moroco mipira ilikuwa inapotea sikubaliani nalo!
mpira ni umbo kaka,kila position na umbo lake.huwezi kumtumia ngasa kama lone striker,mwaikimba body linaruhusu kama drogba,GUIZA,TORRES,ADRIANOhata rooney anamwili bana!Mwaikimba anafundishika ila kelele za wa2 kama nyie ndo mnaharibu.mwacheni kocha afanye kazi yake.
 
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
845
Likes
22
Points
35
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
845 22 35
mpira ni umbo kaka,kila position na umbo lake.huwezi kumtumia ngasa kama lone striker,mwaikimba body linaruhusu kama drogba,GUIZA,TORRES,ADRIANOhata rooney anamwili bana!Mwaikimba anafundishika ila kelele za wa2 kama nyie ndo mnaharibu.mwacheni kocha afanye kazi yake.
Tutafungua thread baada ya Challenge,kwa sasa tutajadili mambo yasiyo na tija,kocha hakukaa ofisini pale Karume,katembea kafika hadi Songea akaibuka na kipa kule,hajasubiri kuletewa majina na "Jumapili"Kayuni,katafuta mwenyewe,tena kwa kufunga safari.

Tuwe na subira kidogo,ili tupate tunachokililia kwa muda mrefu
 
N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
wadau nawapata! yote kwa yote mi nadahani tusubiri hiyo challenge! lakini tuandike maumivu.........................mimi simo
 
K

kirongaya

Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
61
Likes
0
Points
0
K

kirongaya

Member
Joined Jun 17, 2009
61 0 0
tatizo wachezaji kujituma sifuri, ubunifu sifuri, kufundishika nako yaleyale, ukiangalia ground ya mchezaji mmoja mmoja ameibukia ligi kuu basi upupu mtupu mlete messi mweke kwenye huo upupu kama utamsikia nini mwaikimba. chama cha mpira nacho tumbo kwanza mpaka wimbo wa taifa wanasahau ianatia mauthi aaaaaaaaaaaaah
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
mwaikimba aahh! siku tumeenda kucheza na senegal wasenegal macho yote kwa mwai tokana na umbo lake.. mpira ulivyoannza alipewa watu 3 wakumkaba lakini baada ya dk 10 walimuacha peke yake no madhara at all...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Tutafungua thread baada ya Challenge,kwa sasa tutajadili mambo yasiyo na tija,kocha hakukaa ofisini pale Karume,katembea kafika hadi Songea akaibuka na kipa kule,hajasubiri kuletewa majina na "Jumapili"Kayuni,katafuta mwenyewe,tena kwa kufunga safari.

Tuwe na subira kidogo,ili tupate tunachokililia kwa muda mrefu
Ni kweli kocha kangalia karibu nusu ya mechi zote za mzunguko wa kwanza ameshakaa na mgosi anamfahamu, amesha muona mwaikimba acha amjaribu....Hata hivyo mgosi kwa sasa hayuko fit kivile
 
N

NINAHASIRA

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
58
Likes
1
Points
0
N

NINAHASIRA

Member
Joined Nov 5, 2010
58 1 0
umeona hashycool!! yani mwaikimba hakuna kitu mi nawaambia tutaona tena! subirini
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
umeona hashycool!! yani mwaikimba hakuna kitu mi nawaambia tutaona tena! subirini
huyo sijui ndo kocha nani kazimika na umbo tu lile.......very sooon atampiga chini bila maelezo......nimecheza naye maharage yule!
 
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2010
Messages
610
Likes
44
Points
35
myao wa tunduru

myao wa tunduru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2010
610 44 35
poulsen popote ulipo heshima kwako kwa kumjumuisha Mwaikimba katika kikosi chako kwani ni aina ya mchezaji anahitajika kwa sasa kulingana na aina ya mfumo uutumiao wa kuweka mastriker wengi na atacking midfielders,mpenda soka yeyote mwenye akili timamu aliyebahatika kuona mechi dhidi ya algeria na morocco atajua nini ukifanyacho ila kama bado ana akili mgando na kudhani mfumo ni uleule wa maximo wa kujaza defending midfielders na striker moja lazma akurupuke na kujitia ukocha au ushabiki maandazi...huyu mtu amerudi katika fomu yake ile ambayo ndo ilimfanya mpaka ashanti wamsajili na baadae yanga,waloibahatika kumuona kabla hajajiunga ashanti wanajua nazungumzia nini.....current form ya mwaikimba ipo vizuri so far ana goli 4 nini kingine tunahitaji??mwaikimba kati,pembeni ngassa na mrwanda...natumai tutafurahi!
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Unajua Tatizo La watanzania wengi wanajifanya wanajua Soka Kumbe hawajui!!!!!!!!!!! Mgosi Mgosi..... Hebu tuulizane Tangu Mgosi aingie Taifa Umeshasikia anafunga Goli? Mgosi anawika tu akiwa Simba... Bora Mwaikimba...Huyu akimbizi lakini akipata...Wachezeshaji wazuri utamtambua kuwa yeye ni super Striker. Shida wakati Mwingine na Fomation ya Kocha...kwa mfano wakati wa Maximo alipendelea Mchezo wa Kujilinda zaidi kwa Mantiki hiyo ilikuwa Vigumu sana Mwaikimba Kuwika. Ila Paulsen anapendelea Kushambulia na Kujilinda...mimi Naami ni Mwaikimba akijituma atawika tena sana tu.
Kwa Upande Mwingine niwaelimishe Tanzanzania wenzangu vigezo vya Mchezaji Bora ;
>>> Lazima Awe na Umbo Kubwa
>>>Awe na Nguvu
>>> Awe na Kontroo
>>>Awe na Spidi
>>> Atumie akili
Mchezaji akiwa na hivi vyote atawika vibaya
Tumpe Mwaikimba Muda mtaona tu. Kumbuka Mwaikimba alivyozitishia Simba na Yanga wakati akiwa Ashanti. Ni kwa sababu tu alikuwa katika timu iliyokuwa inapenda kushambulia. Kumbuka pia akiwa Yanga Bado alitisha.....Sasa wandugu tuache upenzi na Mahaba yaliyopitiliza. Mgosi kawekwa Taifa Stars hajafunga Goli sasa Mshambuliaji Gani huyo.?
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Wadau mimi sio kocha ila mada hii imezua makundi 2.
Naona tuwafananishe kiunamichezo MGOSI na MWAIKIMBA -sifa za striker.

1.Mwaikimba ni mrefu vs Mgosi
2.
3:
:
;
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,419
Likes
2,104
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,419 2,104 280
msimlaumu tusubiri tumuone katika game mbili tatu.. kabla ya kuangusha lawama
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Kwani gemu ya algeria makosa yalikuwa kwa nani, na kama ni striker type ya mwaikimba, mbona kuna John boko pale na hakucheza, any way huyu mwaikik muombeeni awike la sivyo atarudi tukuyu staz shauri yake
 

Forum statistics

Threads 1,237,587
Members 475,561
Posts 29,294,135