Livingstone Lusinde(Mb): Muuza kahawa aliyemuoa house girl!


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,720
Likes
11,488
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,720 11,488 280
Mbunge wa Mtera mh Lusinde ( Kibajaji ) amesema katika ujana wake alikuwa ni muuza kahawa maarufu pale Kawe ambapo alijulikana kama Stone. Lusinde amesema yeye elimu yake siyo rasmi na kwa hiyo hana cheti chochote cha taaluma ila anajivunia mafanikio makubwa aliyonayo kuwapita hata hao wenye PhD.

Amesisitiza kwamba akiwa muuza kahawa alibahatika kumuoa house girl na waliishi maisha ya kuunga unga lakini kwa sasa mke wake huyo anaendesha Prado VX, hivyo anamshukuru Mungu na kufafanua kuwa kiini cha mafamikio yake ni uaminifu, nidhamu na heshima ya hali ya juu aliyonayo.

Mh Lusinde ameyasema hayo yote katika semina ya fursa anzia sokoni iliyoandaliwa na Clouds Media na kurushwa luningani mubashara kupitia Clouds Tv jana mjini Dodoma.

Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, Nawasilisha!
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,238
Likes
6,592
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,238 6,592 280
Hongera yake.
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,271
Likes
7,314
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,271 7,314 280
Katiba ya kujua kusoma na kuandika kama sifa ya mbunge inaleta dharau kwa wasomi,yaani muuza kahawa anakuja sema ana maisha mazuri kuliko msomi kisa kupiga domo na kujipendekeza tu.
 
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
2,867
Likes
3,980
Points
280
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
2,867 3,980 280
Nidhamu gani anayo kibajaji!
Alisema.....
Kilicho mfanya afikie hapo alipo leo, ilikua ni nidhamu ya pesa. Na kwa muuza kahawa ilikua ni mwiko kupanda daladala, kula kwa mama ntilie, kununua viatu na kuhonga. Hayo yote yalikua ni marufuku kwake
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,720
Likes
11,488
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,720 11,488 280
katiba ya kujua kusoma na kuandika kama sifa ya mbunge inaleta dharau kwa wasomi,yaani muuza kahawa anakuja sema ana maisha mazuri kuliko msomi kisa kupiga domo na kujipendekeza tu.
Kwani uongo?..... Jaribu kumlinganisha Kibajaji na Prof Lipumba nani ana mafanikio na nani anaweza " kumpiga mzinga' mwenzake? Chezea ubunge wewe!!!
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,786
Likes
9,211
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,786 9,211 280
Mbona kama hili andiko ni la kuomba msaada?
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,071
Likes
8,351
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,071 8,351 280
katiba ya kujua kusoma na kuandika kama sifa ya mbunge inaleta dharau kwa wasomi,yaani muuza kahawa anakuja sema ana maisha mazuri kuliko msomi kisa kupiga domo na kujipendekeza tu.
Sasa hao wasomi wametufikisha wapi? Wanasoma kwa kukariri bila kuelewa.
 
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
2,867
Likes
3,980
Points
280
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
2,867 3,980 280
Kibajaji alisema......
Hatokuja kusahau kazi yake ya kuuza kahawa kwa mzee Saidi na Siku alipo fukuzwa kwenye chumba kimoja alichokua amepanga, na mwenyenyumba aling'oa mabati na kisha mvua ilinyesha usiku ule......
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,697
Likes
7,225
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,697 7,225 280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,970
Likes
2,809
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,970 2,809 280
Muuza kahawa + House girl= Mauzauza
 
tejateja

tejateja

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2015
Messages
1,629
Likes
926
Points
280
tejateja

tejateja

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2015
1,629 926 280
katiba ya kujua kusoma na kuandika kama sifa ya mbunge inaleta dharau kwa wasomi,yaani muuza kahawa anakuja sema ana maisha mazuri kuliko msomi kisa kupiga domo na kujipendekeza tu.
Kwahiyo katiba ndio ifanye nini sasa, anyone who can organise knowledge has more/wide chances of succeeding in life. Elimu ni kitu ambacho Kipo sana na kinapatikana kiurahisi zaid. The ability and know how to organize knowledge is rare.
 

Forum statistics

Threads 1,238,752
Members 476,122
Posts 29,329,233