Liverpool tumerogwa AU ndio gemü inavyokuwa

Delvis

Senior Member
May 8, 2012
100
225
Ndg zangu, inaniuma na ninaamia sana kuiona Liverpool ikiwa katika hali hii, mwanzo niliona ni mapito tu, kwani wachezaji wengi pia walikuwa ni wapya sasa nashangaa, kila siku tunafungwa Kama watoto wadogo,,ivi tatizo nini asee... Hadi man united walikuwa nyuma kabisa sasa ivi wameshapanda juu, Sisi kila siku ni kuporomoka tu...inaniuma sana.
 

Darius

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
1,956
1,500
Me too...nw cfatilii mpira kwa ajili yao...waliniboa sana...tumefight tucheze uefa then tunasajili ujinga
 

Jayonepey

JF-Expert Member
Jul 6, 2011
320
225
Dah! Mie mpaka nimekosa hamu ya mpira kabisa, kila mwisho juma kwangu ni kusononeka tu, angalau wiki iliyopita kulikua na mechi za kirafiki nikapumua.

Rodgers angeiacha timu yetu tu, matatizo ya msimu uliopita kashindwa kuyatatua (walinzi kuruhusu magoli mengi n.k) kapewa pesa kibao kusajiri lakini bure tu, mifumo yake isiyoeleweaka, kutoa wachezaji bila sababu za msingi. Kifupi jamaa kazi kashindwa aondoke tu

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom