Liverpool ombeni WWW 3 isitokee

hamis77

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
853
1,000
Liverpool baada ya kulikosa kombe kwa sababu za miujiza msimu wa 2013/2014, kisha kulikosa tena mwaka jana hata baada ya kuongoza ligi muda mrefu. Mwaka huu gundu jingine tena limetokea..!


Gundu yenyewe ni WWW3 Vita ya Tatu ya Dunia,

baada ya Trump kumuua Jenerali wa Iran, Iran imetangaza lazima ilipize kisasi, muda si mrefu kabla ligi haijaisha Iran itaipiza kisasi, na vita itatokea, sababu Iran ni nchi kubwa sana, itabidi Uingereza, Ujerumani, ufaransa nazo ziingie kuisaidia America, China, Urusi, Lebanon, Pakistan, North Korea nazo zitakuwa upande wa Iran,

Kitanuka ajabu sana na ligi zote duniani zitafutwa sababu ya usalama, na Liverpool ndio hivyo tena..
Imekosa ubingwa kwa sababu nyingine za ajabu kaisa ambazo hakuna aliyetegemea,,

Poleni mashabki wa Liverpool , OMBENI VITA ISITOKEE JAPO IRAN WAMEANZA KUKIAMSHA HUKO
 

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Sep 26, 2017
1,668
2,000
Liverpool baada ya kulikosa kombe kwa sababu za miujiza msimu wa 2013/2014, kisha kulikosa tena mwaka jana hata baada ya kuongoza ligi muda mrefu. Mwaka huu gundu jingine tena limetokea..!


Gundu yenyewe ni WWW3 Vita ya Tatu ya Dunia,

baada ya Trump kumuua Jenerali wa Iran, Iran imetangaza lazima ilipize kisasi, muda si mrefu kabla ligi haijaisha Iran itaipiza kisasi, na vita itatokea, sababu Iran ni nchi kubwa sana, itabidi Uingereza, Ujerumani, ufaransa nazo ziingie kuisaidia America, China, Urusi, Lebanon, Pakistan, North Korea nazo zitakuwa upande wa Iran,

Kitanuka ajabu sana na ligi zote duniani zitafutwa sababu ya usalama, na Liverpool ndio hivyo tena..
Imekosa ubingwa kwa sababu nyingine za ajabu kaisa ambazo hakuna aliyetegemea,,

Poleni mashabki wa Liverpool , OMBENI VITA ISITOKEE JAPO IRAN WAMEANZA KUKIAMSHA HUKO
WWW3 unazungumzia Mieleka? Don't try it at home my sister

Sent using Jamii Forums mobile app
 

adriz

JF-Expert Member
Sep 2, 2017
1,241
2,000
Pale unaposhiba makande na kukosa kazi za kufanya ,mawazo kama haya huja akilini.
 

Lussadam

JF-Expert Member
Oct 13, 2007
1,207
2,000
Liverpool baada ya kulikosa kombe kwa sababu za miujiza msimu wa 2013/2014, kisha kulikosa tena mwaka jana hata baada ya kuongoza ligi muda mrefu. Mwaka huu gundu jingine tena limetokea..!


Gundu yenyewe ni WWW3 Vita ya Tatu ya Dunia,

baada ya Trump kumuua Jenerali wa Iran, Iran imetangaza lazima ilipize kisasi, muda si mrefu kabla ligi haijaisha Iran itaipiza kisasi, na vita itatokea, sababu Iran ni nchi kubwa sana, itabidi Uingereza, Ujerumani, ufaransa nazo ziingie kuisaidia America, China, Urusi, Lebanon, Pakistan, North Korea nazo zitakuwa upande wa Iran,

Kitanuka ajabu sana na ligi zote duniani zitafutwa sababu ya usalama, na Liverpool ndio hivyo tena..
Imekosa ubingwa kwa sababu nyingine za ajabu kaisa ambazo hakuna aliyetegemea,,

Poleni mashabki wa Liverpool , OMBENI VITA ISITOKEE JAPO IRAN WAMEANZA KUKIAMSHA HUKO
Ukifikiria kwa makalio badala ya kichwa mtu anakuwa na mawazo kama haya
 

Askari Mnoko

Senior Member
Oct 5, 2019
122
225
Liverpool baada ya kulikosa kombe kwa sababu za miujiza msimu wa 2013/2014, kisha kulikosa tena mwaka jana hata baada ya kuongoza ligi muda mrefu. Mwaka huu gundu jingine tena limetokea..!


Gundu yenyewe ni WWW3 Vita ya Tatu ya Dunia,

baada ya Trump kumuua Jenerali wa Iran, Iran imetangaza lazima ilipize kisasi, muda si mrefu kabla ligi haijaisha Iran itaipiza kisasi, na vita itatokea, sababu Iran ni nchi kubwa sana, itabidi Uingereza, Ujerumani, ufaransa nazo ziingie kuisaidia America, China, Urusi, Lebanon, Pakistan, North Korea nazo zitakuwa upande wa Iran,

Kitanuka ajabu sana na ligi zote duniani zitafutwa sababu ya usalama, na Liverpool ndio hivyo tena..
Imekosa ubingwa kwa sababu nyingine za ajabu kaisa ambazo hakuna aliyetegemea,,

Poleni mashabki wa Liverpool , OMBENI VITA ISITOKEE JAPO IRAN WAMEANZA KUKIAMSHA HUKO
Hamna kitu kibaya kuwa nacho mwanadamu Kama kijicho,husda,roho mbaya,unateseka Sana,unasononeka,unakula maumivu ya moyo na ajili,kisa Liverpool wasichukue UbInGwA wa Epl, karibu kwenye mji wa furaha na tulizo la moyo,ynwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Chifyono

JF-Expert Member
Oct 16, 2017
923
1,000
Liverpool baada ya kulikosa kombe kwa sababu za miujiza msimu wa 2013/2014, kisha kulikosa tena mwaka jana hata baada ya kuongoza ligi muda mrefu. Mwaka huu gundu jingine tena limetokea..!


Gundu yenyewe ni WWW3 Vita ya Tatu ya Dunia,

baada ya Trump kumuua Jenerali wa Iran, Iran imetangaza lazima ilipize kisasi, muda si mrefu kabla ligi haijaisha Iran itaipiza kisasi, na vita itatokea, sababu Iran ni nchi kubwa sana, itabidi Uingereza, Ujerumani, ufaransa nazo ziingie kuisaidia America, China, Urusi, Lebanon, Pakistan, North Korea nazo zitakuwa upande wa Iran,

Kitanuka ajabu sana na ligi zote duniani zitafutwa sababu ya usalama, na Liverpool ndio hivyo tena..
Imekosa ubingwa kwa sababu nyingine za ajabu kaisa ambazo hakuna aliyetegemea,,

Poleni mashabki wa Liverpool , OMBENI VITA ISITOKEE JAPO IRAN WAMEANZA KUKIAMSHA HUKO
liverpool on fire! mko wapi sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom