Liverpool kesho jiandae kwa kichapo hatunaga mzaha kwenye fainali

pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,539
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,539 2,000
kaka forwad wenu ndo yule tammy abraham? atapita kwa waziri wa ulinzi kweli?? haha
usikimbie kaka subiri utaona
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,504
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,504 2,000
Bado mda kidogo tu wanaume tuumane nyie wazee wa ndondo man city, man u na arsenal kaen pemben mshudie mtanange wa wababe wa kivita

Kila team itavuna mpunga mrefu sana

LONDON BOY

LAST BONE WA MWENYEZI MUNGU
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
8,121
Points
2,000
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
8,121 2,000
Anything can happen japo Liverppol will most likely win the game. Combination ya Zouma na Christesen ni ya mashaka japo Lampard kagundua hiz mechi sio za kuweka vile vitoto (Abraham na Mount)
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,504
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,504 2,000
Anything can happen japo Liverppol will most likely win the game. Combination ya Zouma na Christesen ni ya mashaka japo Lampard kagundua hiz mechi sio za kuweka vile vitoto (Abraham na Mount)
Mkuu dunia haitaamini leo kwa kile tunaenda kumfanya Liverpool
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,504
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,504 2,000
Liverpool leo unapigwa mapigo ya kigaidi hutaamin macho yako, siwapigi mkwara lakin leo ndo mtajua ni kwanini naitwa beira
 

Forum statistics

Threads 1,335,350
Members 512,308
Posts 32,503,235
Top