Liverpool kesho jiandae kwa kichapo hatunaga mzaha kwenye fainali

Zoe Laville

Zoe Laville

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2019
Messages
382
Points
500
Zoe Laville

Zoe Laville

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2019
382 500
Amani iwe nanyi wakuu

Katika team ambazo hatuna mzaha kwenye fainal bas ni Chelsea

Man city alitoka kutupiga 6 lakin tulipokutana naye kwenye fainal anakumbuka kilichotokea

Arsenal alitoka kutupiga 2 kwa sikio lakin tulipokutana naye fainal za europer anajua kilichotokea

Kwahiyo jianzadae kulaluliwa

Liverpool utaisoma namba hapo kesho

Chelsea one love

Chelsea boy

LONDON BOY
NANYUPU
last bone wa mwenyezi Mungu
Mkifungwa usije futa uzi maana ndo zako
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
7,351
Points
2,000
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
7,351 2,000
We keep fighting bro, uwezo wa kushinda tunao..

Come on the blues
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
10,289
Points
2,000
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
10,289 2,000
Hakuna kocha aliechukua tuzo ya kocha bora ktk msimu wake wa kwanza epl. Lazima asulubike kwanza atleast misimu miwili au mmoja. Hizo ndio tamaduni za epl.
Lampard ndo kocha bora msimu huu hutaamani macho yako ifikapo kesho
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
4,315
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
4,315 2,000
ALISIKIKA MLEVI MLEVI MMOJA....
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,173
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,173 2,000

Acha nikupe vionjo vya Super Cup ili usiwe unaropoka ropoka kama shabiki wa 5imba
 
mwanaspotiapp

mwanaspotiapp

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2017
Messages
242
Points
500
mwanaspotiapp

mwanaspotiapp

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2017
242 500
Kwangu Mimi hii game ngum sana si rahisi kusema nan atashinda. Manchester united tulipata matokeo mazuri dhidi ya Chelsea si kwa sabab walicheza vbaya hpn yalikua makosa madogomadogo sana yaliyosababisha mattzo ikiwemo kutokuwaheshim wapinzani na uwanja wa ugenini. Mimi utabiri wangu nampa Chelsea kutwaa super cup
 

Forum statistics

Threads 1,326,961
Members 509,644
Posts 32,241,777
Top