Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

Pazi

JF-Expert Member
Mar 5, 2011
2,946
2,000
Listi na Reading itakuwa kama hivyo Suarez Twin wake huyo.
 

Attachments

  • BHqQtCcCIAA3P3s.jpg
    File size
    42.2 KB
    Views
    45
  • BHftNNnCEAI_aeP.jpg
    File size
    50 KB
    Views
    47

Pazi

JF-Expert Member
Mar 5, 2011
2,946
2,000
Dah washabiki wenzangu naona mkekimbia wote rumu hii tehteh! from 5 goals to 4 goals to 2 now 0 baada 0 timu hii sawa na kunywa Diet Coke, wao kazi yao pasi kufanya skills badala ya kupasua moja kwa moja na kujaribu wanapiga vihuti hata mwanangu anadaka.
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,786
2,000
Dah washabiki wenzangu naona mkekimbia wote rumu hii tehteh! from 5 goals to 4 goals to 2 now 0 baada 0 timu hii sawa na kunywa Diet Coke, wao kazi yao pasi kufanya skills badala ya kupasua moja kwa moja na kujaribu wanapiga vihuti hata mwanangu anadaka.

habari ya wewe mkuu ndio mpira huo bana..
 

Mwihadisa

JF-Expert Member
Dec 31, 2012
608
195
Dah washabiki wenzangu naona mkekimbia wote rumu hii tehteh! from 5 goals to 4 goals to 2 now 0 baada 0 timu hii sawa na kunywa Diet Coke, wao kazi yao pasi kufanya skills badala ya kupasua moja kwa moja na kujaribu wanapiga vihuti hata mwanangu anadaka.
Mkuu tupo ila duh....kuanzia ile game na Soton ikafuata Westham na leo loh....Pole yetu but You will never walk alone
 

Pazi

JF-Expert Member
Mar 5, 2011
2,946
2,000
habari ya wewe mkuu ndio mpira huo bana..

Nikweli ndio football ndetichia ila bora mtu draw ya kufungana ukiwa hali yetu ingekuwa mtu top by 15 point goaless draw sio mbaya, mkuu mbata Tupo pamoja kina full moon na mazee red washapiga panadol za Kopo zile za kwa mchaga.
 

gwandumi

Senior Member
Oct 15, 2008
151
195
timu yetu iko incosistant kama maendeleo ya bongo....mi naona rodgers ana tatizo la kutojiamini afu sio muhamasishaji mzuri...ukiwa kama kocha vilevile lazima uwe muhamasishaji kwan manure wanakikosi kikali kiivyo?...sema ferguson hana utani anawakazia wacchezaji wanakua wanachezaq kwa kujituma ile jihad...sasa liverpool pale watu wanacheza kama wamelazimishwa vile wachezaji hawana mzuka kabisa yaani ile game na reading ndo ilinichefua kinoma...
 

Wacha1

JF-Expert Member
Dec 21, 2009
16,470
2,000




Tetesi Romano ameweka dau la £100 000 kumnunua sure boy baada ya kumtafuna Iva ... . ..
 

Wacha1

JF-Expert Member
Dec 21, 2009
16,470
2,000
Dah naona pic hapo wameshaondoa wanoko wanahaha na Gunners .... .... .... there is always next time .... .... ..
 

Pazi

JF-Expert Member
Mar 5, 2011
2,946
2,000
Mie sinatatizo na watu wa Arsenal. Wacha1 inakuwaje? Msiwawekee United Red Carpet na kuwapigia Makofi siku wataokuja kwenu msije kujipanga kama mbunge wa CCM kaja. Suarez naomba mungu auziliwe mbali anatujengea LiverpoolFc jina baya yani anatafuna mtu kama Vimpare! Bora tuwe na Striker kama Heskey wa leo ila tabia nzuri tabia ya Suarez ndio inachafua jina la timu na anawapa wenzake kuwa na tabia mbaya kwa kumtetea yeye ujinga wachukue hata Million 30 apotee zake nishamchoka mie yeye na Carra. Mie hata akifunga Goal sishangilii nashangilia timu yangu tu LFC 4 Life.
 

kashengo

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
2,761
2,000
Mie sinatatizo na watu wa Arsenal. Wacha1 inakuwaje? Msiwawekee United Red Carpet na kuwapigia Makofi siku wataokuja kwenu msije kujipanga kama mbunge wa CCM kaja. Suarez naomba mungu auziliwe mbali anatujengea LiverpoolFc jina baya yani anatafuna mtu kama Vimpare! Bora tuwe na Striker kama Heskey wa leo ila tabia nzuri tabia ya Suarez ndio inachafua jina la timu na anawapa wenzake kuwa na tabia mbaya kwa kumtetea yeye ujinga wachukue hata Million 30 apotee zake nishamchoka mie yeye na Carra. Mie hata akifunga Goal sishangilii nashangilia timu yangu tu LFC 4 Life.

kamjamaa kamejifunza kwa DEFOE Khe khe kheeee kheee kheeeee

View attachment 90895
 

+255

JF-Expert Member
Jan 1, 2012
1,940
1,500
Huyu Suarez mchezaji mzuri ila anaharibu sana image ya Liverpool fc. Kwa incident ya jana naona ndio kaishajiondoa kwenye tuzo ya PFA. Af naona ameamua kutafuta sababu ya kuondoka Liverpool. Mbaya zaidi angemng'ata mchezaji mweusi af angekuwa wa Man United sijui habari leo zingekuwaje!
 

kashengo

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
2,761
2,000
Huyu Suarez mchezaji mzuri ila anaharibu sana image ya Liverpool fc. Kwa incident ya jana naona ndio kaishajiondoa kwenye tuzo ya PFA. Af naona ameamua kutafuta sababu ya kuondoka Liverpool. Mbaya zaidi angemng'ata mchezaji mweusi af angekuwa wa Man United sijui habari leo zingekuwaje!

Banislav Ivanovic ni Mweusi? Kaka game hukuoiona nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom