LIVE:Zitto,Lissu,Mdee Kuunguruma Geita Leo


WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Wanabodi,
Nimefika Kwenye mji wa Geita majira ya saa 2:40 mchana huu,kuna shmrashamra kila kona ya mji huu kufuatia ugeni wa makamanda wa CHADEMA Zitto Kabwe,Halima Mdee,na Tundu Lissu kudaiwa kuingia katika mji huu kuanzia majira ya saa 10 jioni kwenye viwanja vya Magereza mjini hapa.

Taarifa nilizozipata pia kupitia gari ya matangazo linalozunguka mjini hapa kuna taarifa pia kwamba pamoja na hao niliowataja,lakini pia kamanda Lema inaelezwa kwamba akawepo pamoja na wengine wengi kwa jili ya kuwasha moto katika mji wa Geita.

Ukweli usiopingika ni kwamba katika mji huu CDM inakubalika kwa asilimia 80 na watu wanaipenda vibaya mno kwa sababu mara kadhaa nimehudhuria mikutano ya CDM hapa mjini imekua ikitisha kwelikweli,na hkuna wananchi wanaosombwa kutolewa maeneo mengine ila wamekuwa wanajipeleka wao wenyewe,na kibaya zaidi CDM wamekuwa wakinyiwa viwanja vya karibu na mji ukiwelo ule a kalangalala,na sokoni na kupewa ule wa magereza ulioko mbali na mji lakini wanaume wamekuwa wakitembea na kujaa kwenye mkutano.

Panapo majliwa natarajiwa kuwajuza kila kitakachokuwa kinaendelea,lakini kwa sasa ngoja nipitepite kwenye kona za mji huu kuangalia baada ya mkutano nitajimuvuzisha vipi,Bujibuji,watu8,na wengineo jamani nipeni ramani ya mji ili huu ambao naona umejaa visholi vya kila aina nisije nikajikuta nakombwa kila kitu kama "Bujibuji" Juzi.
 
Sanene

Sanene

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
151
Likes
5
Points
35
Sanene

Sanene

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
151 5 35
Tanategemea utatuletea live! Kamanda!
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,123
Likes
498
Points
180
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,123 498 180
Umepotea
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,629
Likes
470
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,629 470 180
Wapi Tumaini Makene kutoa live coverage. Au inatolewa kwa mwenye kiti na katibu mkuu
 
Last edited by a moderator:
CRN

CRN

Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
60
Likes
0
Points
0
CRN

CRN

Member
Joined Oct 24, 2012
60 0 0
Wanabodi,
Nimefika Kwenye mji wa Geita majira ya saa 2:40 mchana huu,kuna shmrashamra kila kona ya mji huu kufuatia ugeni wa makamanda wa CHADEMA Zitto Kabwe,Halima Mdee,na Tundu Lissu kudaiwa kuingia katika mji huu kuanzia majira ya saa 10 jioni kwenye viwanja vya Magereza mjini hapa.

Taarifa nilizozipata pia kupitia gari ya matangazo linalozunguka mjini hapa kuna taarifa pia kwamba pamoja na hao niliowataja,lakini pia kamanda Lema inaelezwa kwamba akawepo pamoja na wengine wengi kwa jili ya kuwasha moto katika mji wa Geita.

Ukweli usiopingika ni kwamba katika mji huu CDM inakubalika kwa asilimia 80 na watu wanaipenda vibaya mno kwa sababu mara kadhaa nimehudhuria mikutano ya CDM hapa mjini imekua ikitisha kwelikweli,na hkuna wananchi wanaosombwa kutolewa maeneo mengine ila wamekuwa wanajipeleka wao wenyewe,na kibaya zaidi CDM wamekuwa wakinyiwa viwanja vya karibu na mji ukiwelo ule a kalangalala,na sokoni na kupewa ule wa magereza ulioko mbali na mji lakini wanaume wamekuwa wakitembea na kujaa kwenye mkutano.

Panapo majliwa natarajiwa kuwajuza kila kitakachokuwa kinaendelea,lakini kwa sasa ngoja nipitepite kwenye kona za mji huu kuangalia baada ya mkutano nitajimuvuzisha vipi,Bujibuji,watu8,na wengineo jamani nipeni ramani ya mji ili huu ambao naona umejaa visholi vya kila aina nisije nikajikuta nakombwa kila kitu kama "Bujibuji" Juzi.
Chezea VIROBA+JUA LA SAA 8 wewe...! vikikata kichwani kunywa maji mengi sana halafu uoge maji ya baridi.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Ee MUNGU IBARIKI CHADEMA, Ee MUNGU IBARIKA TANZANIA.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Mkuu samahani sana mashine ya kazi ilileta matatizo sana hadi nikachanganyikiwa kiukweli!

hata hivyo mkutano umefanyika lakini viongozi niliowataja hawakuja kwenye mkutano huo baada ya kuelezwa kwamba walipata udhuru.

Isipokuwa aliendesha Mkutano huo ni Kamanda wa Jimbo la Nyamagana Ezekiel Wenje ambaye amesema Kamanda Lema amepatwa na Msiba lakini Zitto,Mdee,na Lissu wamepata Dharura na hivyo kushindwa kufika Geita.

Kwenye mkutano huo CHADEMA wamepata jembe lingine la kazi kwenye wilaya ya Geita.
 
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Likes
3
Points
35
Age
29
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 3 35
Naomba tupe jina la hilo jembe la Geita ?
 

Forum statistics

Threads 1,214,694
Members 462,830
Posts 28,520,305