Live updates Mkutano wa CHADEMA Dumila. Mahali Polisi walipobambikia mwananchi fuvu


MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Ni mkutano wa kwanza wa chama kubwa tangu kutokea kwa tukio la polisi wa Dumila kubambikia mwananchi fuvu la binadamu ili wajipatie fedha. Nitaleta picha. Chadema mmwaaaaa!!
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Tupe updates Bint Hanifa
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
usilete umbea!cdm chama chetu cha north...
Wewe ndie mkuda na Mkabila,Hanipha leta mambo hapa maana nipo safari nmeona gari ya M4C hapa Dumila
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Wewe ndie mkuda na Mkabila,Hanipha leta mambo hapa maana nipo safari nmeona gari ya M4C hapa Dumila
Tundu Lisu amepita hapo Dumila anawasha moto kata za Masanze, Ifakara na Minepa. Hanifa atatupa
 
M

mgoli magombe

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
121
Likes
6
Points
35
Age
34
M

mgoli magombe

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
121 6 35
Hico ndo cama DUUUUUUUUUUUUME
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Tundu Lisu amepita hapo Dumila anawasha moto kata za Masanze, Ifakara na Minepa. Hanifa atatupa
mungu amlinde kamanda lissu, uzalendo wake kwa taifa hauna mashaka! M4c daima!
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Tupeni updates za kutosha toka hapo moro, je kuna uchaguzi huko?
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Likes
37
Points
145
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 37 145
Hapo utakuta mapambio yanapigwa sana.Na wauza rozari na biblia wamejaa
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
UPDATAS =======
Polisi waliotumwa kulinda mkutano wamekuja na bunduki SMG, kiongoz mmoja kawatangazia wananchi juu ya hilo nusura izue taharuki.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Jamani cdm mnahaha kufikia uchaguzi mtakuwa mmefulia vibayaaa. Wengine tunasubiri mapya wakati wa kampeni na ccm wameacha ufisadi cjui mtaongea nini?
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Ni mkutano wa kwanza wa chama kubwa tangu kutokea kwa tukio la polisi wa Dumila kubambikia mwananchi fuvu la binadamu ili wajipatie fedha. Nitaleta picha. Chadema mmwaaaaa!!
Kamanda hanifa ubarikiwe sana babe. MmmmwwwAaaaaahhh na wewe pia.
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Jamani cdm mnahaha kufikia uchaguzi mtakuwa mmefulia vibayaaa. Wengine tunasubiri mapya wakati wa kampeni na ccm wameacha ufisadi cjui mtaongea nini?
Eti ccm wameacha ufisadi...wewe akili yako iko kwenye masaburi....utakuwa unagongwa masaburi wewe.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,103
Likes
55,517
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,103 55,517 280
Jamani cdm mnahaha kufikia uchaguzi mtakuwa mmefulia vibayaaa. Wengine tunasubiri mapya wakati wa kampeni na ccm wameacha ufisadi cjui mtaongea nini?
Walizoiba wamerudisha ?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,103
Likes
55,517
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,103 55,517 280
Picha zina sauti nyororo zaidi kuliko maneno matupu kamanda .
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,729
Likes
3,425
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,729 3,425 280
Eti ccm wameacha ufisadi...wewe akili yako iko kwenye masaburi....utakuwa unagongwa masaburi wewe.
Usiwalaumu,mwigulu katuharibia vijana lumumba,anawala 0713 na kawafugia ndevu wazishike shike
 
S

SISAMBWE

Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
42
Likes
0
Points
0
Age
56
S

SISAMBWE

Member
Joined Apr 20, 2013
42 0 0
Jamani cdm mnahaha kufikia uchaguzi mtakuwa mmefulia vibayaaa. Wengine tunasubiri mapya wakati wa kampeni na ccm wameacha ufisadi cjui mtaongea nini?
Wameacha lini ufisadi? mbona hela za USWISS hazijarudi?, za EPA je? wanyama wetu walio uzwa qatar je? bilioni 250 juzijuzi TAROADS, WACHA UTANI FISADI HAACHI LABDA AFUNGWE AU ANYONGWE KAMA WANAVYO FANYA WACHINA.
 
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,783
Likes
455
Points
180
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,783 455 180
Hapo utakuta mapambio yanapigwa sana.Na wauza rozari na biblia wamejaa
Kama Lipumba alipokuwa akielezea siasa msikitini?? Wacha uvivu wa kufikiri....mfyuuuuuu
 
A

A revolutionist

Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
61
Likes
0
Points
13
A

A revolutionist

Member
Joined Mar 1, 2012
61 0 13
Lete mambo usiwasikilize magamba hao.
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619