Live.......Tanzania Vs Sudan !!!!!!!!!!!! & CECAFA


E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Invisible a.k.a MAXIMO.......

inakuwaje kaka?tupe BREAKING NEWS!!!!!!!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,115
Likes
65
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,115 65 145
Invisible a.k.a MAXIMO.......

inakuwaje kaka?tupe BREAKING NEWS!!!!!!!
engineer hawa viromo romo hawana lolote wanapigwa bao tu leo.


kazi ksho wanaume wa shoka tutavyowahenyesha warwanda
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Issa Michuzi ameshaweka kwamba jamaa wa Sudan washatupiga 2-1
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Issa Michuzi ameshaweka kwamba jamaa wa Sudan washatupiga 2-1
Tusipo chukua hili kombe Maximo arudi kwao, naona mzee nafaidi pesa yetu ya kodi na hatuoni kitu, washikaji walio bongo wanalalama timu haichezi vizuri heri tumrudishe John Simkoko na kumjengea mazingira mazuri vipaji tunavyo vya wachezaji
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
15
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 15 0
Hahaha "SIZITAKI MBICHI HIZI"
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
engineer hawa viromo romo hawana lolote wanapigwa bao tu leo.


kazi ksho wanaume wa shoka tutavyowahenyesha warwanda

mtu wa pwani...........

kweli kaka,kesho lazima tuwafungishe virago akina kagame na nkuruzinza.

nasikia SIMBA MTOTO kesho ndani ya A-TOWN kwenda kuwapa supports watoto.

dua zako mtu wa pwani,manake TANZANIA imebakia timu moja nayo ni MAPINDUZI BOYS
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Mpira umekwisha na tumepigwa yale 2-1 na tumeshatolewa rasmi kwenye Chalenji Cup - Michuzi ameleta hii dakika chache zilizopita.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Mpira umekwisha na tumepigwa yale 2-1 na tumeshatolewa rasmi kwenye Chalenji Cup - Michuzi ameleta hii dakika chache zilizopita.
jipangeni tena kugombea kwenda SOUTH AFRIKA 2010.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Mkjj..........

kesho MOLA AKIPENDA USHINDI LAZIMA.

MUNGU IBARIKI MAPINDUZI BOYS
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,115
Likes
65
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,115 65 145
Msija mkawa wanaume wa SKETI!!
kawaida yenu kutudharau, mara twala urojo, mara tunakandaniza kizenji mara hivi mara vile.

lakini ukweli njiliosema mmeuona kuwa nyny hamna soka nyny kazi kelele tu.

uliza nn tumewafanya wahabeshi, na waulize hao wasudani walituonaje tulivyocheza nao?


ss marijali, huko kutufinya tu lkn mkitaka muendelee hiyo serikali mtupe sie muone ss tukiamua kufanya jambo wallahi tunafanya na mnajua.


kesho tunamtia mtu adabu.

tunafanya ile kaka mpigia

yaani msikonde ndugu zetu kesho tutakulipizieni kisasi msikonde watatukoma.

na kama simba mtoto na maalim seif wakikuwepo uwanjani ndio watazidi kulia wana wa kagame
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
kawaida yenu kutudharau, mara twala urojo, mara tunakandaniza kizenji mara hivi mara vile.

lakini ukweli njiliosema mmeuona kuwa nyny hamna soka nyny kazi kelele tu.

uliza nn tumewafanya wahabeshi, na waulize hao wasudani walituonaje tulivyocheza nao?


ss marijali, huko kutufinya tu lkn mkitaka muendelee hiyo serikali mtupe sie muone ss tukiamua kufanya jambo wallahi tunafanya na mnajua.


kesho tunamtia mtu adabu.

tunafanya ile kaka mpigia

yaani msikonde ndugu zetu kesho tutakulipizieni kisasi msikonde watatukoma.

na kama simba mtoto na maalim seif wakikuwepo uwanjani ndio watazidi kulia wana wa kagame


mtu wa pwani......

safari hii URAIS wa muungano ulikuwa zamu yetu,wakatuletea MIZENGWE weeee lakini poa tu,sisi kimya twawaangalia tu na RAFU ZAO.

wamesahau AWAMU YA PILI YA MZEE RUKHSA MZANZIBARI mambo yalikuwaje,maisha yalikuwa SMOOTHSSS kabisa.

kesho MOLA AKIPENDA USHINDI LAZIMA.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,439
Likes
117,239
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,439 117,239 280
Huyo MINIMO si kocha bora mkataba wake uvunjwe ili atafutwe kocha mwingine mapema.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,115
Likes
65
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,115 65 145
mtu wa pwani......

safari hii URAIS wa muungano ulikuwa zamu yetu,wakatuletea MIZENGWE weeee lakini poa tu,sisi kimya twawaangalia tu na RAFU ZAO.

wamesahau AWAMU YA PILI YA MZEE RUKHSA MZANZIBARI mambo yalikuwaje,maisha yalikuwa SMOOTHSSS kabisa.

kesho MOLA AKIPENDA USHINDI LAZIMA.
nakwambia hawa ndugu zetu wanajua kila kitu.

wanajua kama wazanzibari watu wazuri, ukimkuta mbongo asiependelea atakwambia mie nnafurahishwa sana na watendaji wa serikali kutoka zanzibar.

anza na marehemu dr omar ali juma, mzee mwinyi, na wengine hata huyu sheni utaona wanafanya kazi kiudhati kuitumikia nchi tabu kumkuta mzanzibari tamaa kama kina karamag i na wenziwe tokea tulivyoanza akina othman sharif abrahman babu thabit kombo na wengi tumetumikia serikali ya mungano bila ya kuwadhulumu au kuiibia na wanajua.

ila kwa kuwa tunapenda uadilifu ndio wanatudharau na kutuona tumelegea.

lkn ukweli wanaujua kuwa ss ni watu makini ila wanatubania.


na tukipata hivi vijifursa watakoma urais wamemnyima mzee salim hii nchi ingekuwa mbali lkn ndio hivyo wee acha tu
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
15
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 15 0
sasa msichanganye madawa..hapa wekeni soka...UKIRITIMBA KILA ENEO LA NCHI...
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
26
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 26 135
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,115
Likes
65
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,115 65 145
sasa msichanganye madawa..hapa wekeni soka...UKIRITIMBA KILA ENEO LA NCHI...
kama hujaelewa ni kuwa bongo hakuna vipaji na tatizo sio kocha.


usimlaumu seremala wakati mti ni mbovu.

huku bara kuna wadandiaji mtu huwezi kuanza mpirea sekondari.


kule tunajifunza mpira tokea utoto na ukimkuta anaecheza mpira kaamua kucheza mpira kweli na hatuchezei misifa kama hawa wenzetu.

na zaidi subirini kesho tunatoa funzo na kuwapa zawadi ya xmas kwa watanzania.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
kama hujaelewa ni kuwa bongo hakuna vipaji na tatizo sio kocha.


usimlaumu seremala wakati mti ni mbovu.

huku bara kuna wadandiaji mtu huwezi kuanza mpirea sekondari.


kule tunajifunza mpira tokea utoto na ukimkuta anaecheza mpira kaamua kucheza mpira kweli na hatuchezei misifa kama hawa wenzetu.

na zaidi subirini kesho tunatoa funzo na kuwapa zawadi ya xmas kwa watanzania.


tutawapa ZAWADI YA EID EL-HAJJ mola akipenda.
 

Forum statistics

Threads 1,205,652
Members 458,033
Posts 28,201,678