Live on Star TV: Mkuu Maxence Melo wa JF, yuko live ndani ya Jicho Letu Ndani ya Habari, JF ikiwa ndie mtoaji mkuu wa habari Tanzania

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
36,286
2,000
Wanabodi


Tuko Live on Star TV, Mkuu Maxcence Mello wa JF, Yuko Live Ndani ya Jicho Letu Ndani ya Habari, JF Ikiwa Ndie Mtoaji Mkuu wa Habari Tanzania, Msikilize Max

May 30, 2020
MAMBO AMBAYO WAANDISHI & VYOMBO VYA HABARI WANAPASWA KUZINGATIA KUANZIA SASA KUELEKEA UCHAGUZI 2020.

Source: StarTV Habari
May 30, 2020
JAMIIFORUM HAITUKANI MTU INAFUATA SERA YAKE KIKAMILIFU - MAXENCE MELO.
Mkurugenzi JamiiForums akimjibu Paschal Mayalla kuhusu baadhi ya wadau kudai watu / viongozi wanatukanwa JF - JamiiForums vigezo, masharti , sera zake (policy) na maudhui ya mtandaoni hufuatwa na ndiyo mtandao unaojaribu kufuata kwa kiasi kikubwa taratibu zilizowekwa.

Viongozi wakubali maoni toka kila pande bila kujali maoni hayo hawayapendi, kukubali kukosolewa na siyo kutaka kusifiwa huku wamekosea.
Source : Startv Habari
Paskali
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,552
2,000
Pasco ametangaza rasmi kupitia kampuni yake kuwa yeye anamuunga mkono Rais Magufuli kuelekea Uchaguzi wa 2020.

Hivyo wadau msishangae hoja za Pascal kuelekea 2020, msiseme amenunuliwa Ila mjue ndio msimamo wake.

2015 alikuwa na Lowasa, 2020 anaenda na Magufuli...

Tunashukuru kwa kuliweka wazi hili, nadhani zile kauli za kusema umenunuliwa sio tu zitakoma bali zitaisha kabisa...

Zile ofisi zako pale Posta nadhani utawezeshwa na utalipia pango, zile tenda za serikali zilizokata bila shaka sasa zitamiminika.

Hongera umeona mbali, njaa haina baunsa.
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
23,552
2,000
Ameongea huku uso unamsuta. Tamaa ya uteuzi inamtafuna.
Na mwaka huu amedhamiria, angalia waandishi wapambaji wa mwaka 2015 kwa upande wa Magufuli wote wameula wengine hadi Ikulu.

Ila waliokuwa upande wa Lowasa akina Spensa Lameck hata haieleweki wameishia wapi.

Ukizingatia Mayalla ni "Mwenzetu" kwa Kanda lazima ale nafasi nzito nzito.
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
10,641
2,000
Wanabodi


Tuko Live on Star TV, Mkuu Maxcence Mello wa JF, Yuko Live Ndani ya Jicho Letu Ndani ya Habari, JF Ikiwa Ndie Mtoaji Mkuu wa Habari Tanzania, Msikilize Max

Paskali
asante mkuu.

mkuu @Maxcence Mello, nimebarikiwa sana na nondo zako. it just goes on to prove that JF is a top top top forum never seen on this continent before.
 

abnormal

Senior Member
May 6, 2017
157
500
@Maxcence Melo hili jambo la media kutokutegemea ufadhili au upendeleo, kwa sasa naona ni jamiiforum pekee ndio tunayoiamini.

Vyombo vingi vimeshazimwa na sasa imebaki watu kuangalia upepo unaendaje.
Na kama alovyosema pasco waandishi pekee ndio wakulisemea hili sasa je ni akina nani wenye ujasiri huo kwa sasa?.

Kwa asilimia kubwa tunaona ni jamiiforum na yule jamaa wa twitter anajipatia umaarufu zaidi hasa uelekeo wa uchaguzi huu utampaisha zaidi.

pasco umeweka wazi uchaguzi huu unamuunga nani na hapo nyuma uliitwa kwenye kamati ya maadili kule bungeni mara baada ya kutoka kule ulipunguza sana ujasiri wako japo huwa umebaki kuuweka ujasiri huo kwa "code".

Je tunawaandishi wanaweza kuwa majasiri kama Mohamed Ally wa jicho pevu hapo Kenya wa citizen kama sikosei ( kama sio sahihi mtanirekebisha hapo).

Mimi naona kwa kiasi fulani media nyingi "malaika" mzima switch alishaweka kidole chake na anafanya lolote atakalo na wale waendesha vipindi wamebaki kusifia kila pambio ila kuna mengine watu hawataki kuyafanyia kazi kama nilivyosema hapo juu investigation journalism hatuna nchi hii na tumebaki na JF ndio inaweza kutoa hayo kwa watu wachache wenye ujasiri.

Tunaomba sana na uchaguzi huu @Maxcence Melo yasijirudie yale ya 2015 JF kuwa down.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
89,303
2,000
Wanabodi


Tuko Live on Star TV, Mkuu Maxcence Mello wa JF, Yuko Live Ndani ya Jicho Letu Ndani ya Habari, JF Ikiwa Ndie Mtoaji Mkuu wa Habari Tanzania, Msikilize Max

Paskali
Tunapenda sana kumsikiliza lkn tatizo kwetu ni hicho kituo na waandaaji ukiwemo wewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom