Live Mbatia on Ch kum akichambua hotuba ya rais wa Magogonii! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live Mbatia on Ch kum akichambua hotuba ya rais wa Magogonii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Sep 4, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,418
    Likes Received: 2,129
    Trophy Points: 280
    Watching Hamza Kasongo hour! Mbatia anaichambua ilani ya kitapeli ya #MAGAMBA at CH10 TV...
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Wewe si umesema upo ufukweni umepumzika?
     
Loading...