Live: Mazishi Mhe. Salome Mbatia

M

MegaPyne

Guest
112007-10-27_121857.jpg


112007-10-27_121803.jpg


112007-10-27_121913.jpg


112007-10-27_121921.jpg


112007-10-27_121923.jpg


112007-10-27_121959.jpg


112007-10-27_122144.jpg


112007-10-27_122235.jpg


112007-10-27_122437.jpg


112007-10-27_122500.jpg


112007-10-27_122458.jpg
 

Masanilo

Platinum Member
Oct 2, 2007
22,297
1,250
Jamani very sad!! safari ya mwisho ni machungu kweli ukifikiria...eeeh mola watie nguvu ndugu na jamaa wote wafiwa...Amen
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
8,877
2,000
Asante sana CMB kwa taarifa hii Mungu ni mwema awape rehema wana ndugu .Niko Buguruni kwa sasa
 

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Sep 24, 2007
560
0
Asante sana CMB kwa taarifa hii Mungu ni mwema awape rehema wana ndugu .Niko Buguruni kwa sasa

Madamu upo Buguruni ebu tujuze maoni ya wananchi hususan msiba huu mkubwa? nimesikia dereva alizikwa mburahati jana, Mungu amrehemu, sijui nikichukulia apo Buguruni ni kijiweni na pana watu wengi, unaweza kudodosa kidogo hali halisi ya mambo?
 
M

MegaPyne

Guest
1120071027142011ol9.jpg
 

Attachments

  • 11 2007-10-27_142011.jpg
    File size
    62.4 KB
    Views
    139
  • 11 2007-10-27_142015.jpg
    File size
    60.6 KB
    Views
    127
  • 11 2007-10-27_142004.jpg
    File size
    62.6 KB
    Views
    131

Asha Abdala

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
1,133
0



Mungu amlaze mahali pema.

Alikufa kama Naibu waziri(Serikali) tazama walivyomzunguka na kumzika kikada(kichama).

Hivi hakuna itifaki mahususi kwa viongozi wa serikali?

Au nio wosia wake? Najua alichaacha kuwa mweka hazina wa CCM.

Asha
 

Kasheshe

JF-Expert Member
Jun 29, 2007
4,699
1,225
Hivi hakuna itifaki mahususi kwa viongozi wa serikali?

Au nio wosia wake? Najua alichaacha kuwa mweka hazina wa CCM.

Asha

Nadhani lakini sina uhakika, viongozi wakuu wa kiserikali wanazikwa kwa itifaki tofauti kidogo!!!


By the way naibu waziri haingii kwenye mkutano wa baraza la mawaziri!!!
 

BroJay4

JF-Expert Member
Aug 27, 2007
236
0
JK naye hakuwa nyuma kuuchapa usingizi mbele ya kadamnasi.Mazishi yalihudhuliwa na viongozi wa serikali,upinzani na viongozi wa dini.Picha kwa hisani ya bwana Michuzi Blog.
View attachment 753
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
22,278
2,000
MUNGU AMLAZE PEMA PEPONI MAMA SALOME MBATIA.

Hivi hawa vijana wa CCM walioteka nyara msiba ni kwanini lakini?

Ona wameingia mpaka ndani ya kaburi la Mama wa Watu. What is that?!

Mila za Kichaga Marehemu huzikwa na vijana ndugu na jirani zake.
Sasa Mama Mbatia alikuwa na ndugu na majirani makada wa CCM wengi kiasi hicho?

CCM wacheni kuteka nyara shughuli za watu kwa kujitafutia umaarufu.

Viongozi wa CCM wako wapi kulikemea hili.

Halafu Pemba kukiwa na misiba ya CUF na CCM mnashangaa.
 

Shemzigwa

JF-Expert Member
Jan 8, 2007
336
0
JK naye hakuwa nyuma kuuchapa usingizi mbele ya kadamnasi.Mazishi yalihudhuliwa na viongozi wa serikali,upinzani na viongozi wa dini.Picha kwa hisani ya bwana Michuzi Blog.
View attachment 753

sijui kama anaweza kuuchapa kweli hapo ilikua huzuni imemshika hapo sio sehemu ya kuuchapa kabisa
 

mTz

JF-Expert Member
Aug 20, 2006
283
0
sijui kama anaweza kuuchapa kweli hapo ilikua huzuni imemshika hapo sio sehemu ya kuuchapa kabisa

Ni kweli ulivyosema, ukiangalia mkono wake wa kushoto unaonekana kuwa alikuwa na movement fulani. Kama mimi ningekuwa mpigapicha nisingekuwa nimeiweka kwenye circulation.
 

Kalamu

JF-Expert Member
Nov 26, 2006
873
0
Ni kweli ulivyosema, ukiangalia mkono wake wa kushoto unaonekana kuwa alikuwa na movement fulani. Kama mimi ningekuwa mpigapicha nisingekuwa nimeiweka kwenye circulation.

Ninakubaliana na maoni yako. Hii haistahili kuwepo hasa katika hadhara kama hii. Rais wa nchi bado tunamheshimu bila kujali madudu mengineyo.
 

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Mar 24, 2007
3,069
1,195
JK naye hakuwa nyuma kuuchapa usingizi mbele ya kadamnasi.Mazishi yalihudhuliwa na viongozi wa serikali,upinzani na viongozi wa dini.Picha kwa hisani ya bwana Michuzi Blog.
View attachment 753

Picha inasema mengi kuliko yale tuwezayo kuyaeleza kwa ufasaha.

Hapa kuna unsanii.

Si kweli kwamba MH JK Kikwete amelala kwa sababu moja kuu.

Ukiangalia mkono wake wa kushoto, mkono wenye pete,unaonekana ukiwa out of Focus. Camera imeshindwa kuFocus mkono wa kushoto kama ilivyo weza Focus mkono wa kulia au mikono yote ya waheshimiwa pembeni mwa rais.

Camera kushindwa Kufocus mkono wa president kuna maana moja tu, mkono huo ulikuwa katika movement wakati picha inapigwa.

Haiwezekani mtu auchape usingingizi huku mkono wake mmoja ukiwa katika movement kiasi cha Camera kushindwa kuFocus.

Pia mguu wake wa kushoto unaonekana uko kwenye movement katika hali ya kukaa vizuri kwenye kigoda. Kwa ujumla president yuko live na katika movement na haonyeshi dalili yeyote kwamba alikuwa amelala.

Kwa hiyo maelezo kwamba President alikuwa amelala ni ya Usanii na sikubaliani nayo hata kidogo.

Mwenye utetezi mwingine aulete hapa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom