Live kutoka SAUT Mwanza mkitano wa hadhara wa kamanda Mbowe!


M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Kulikuwa na mvua ndo imekatika, sasa kila kichochoro kinatema watu hapa uwanjani. Daladala pia zinashusha kutoka kila kona ya jiji hili.

Update kila baada ya muda mfupi!
Kuna nyimbo za kisukuma zinahamasisha sana, watu wamechangamka sana!

Updates: Sasa viongozi mbali mbali wa mkoa na madiwani wa jiji wanatoa nasaha zao.

Updates: Anaongea na mdogo wake Heche anaitwa Enock anasema akitoka Zitto wataingia makamanda 1000.

Amepanda kijana anaitwa Khalid anasema Ccm waache kuwafundisha waislamu kuitumia Qouran maana haikuwa na tofauti na azimio la Arusha, maana inasisitiza kuwajali wanyonge

Updatess: Pikipiki zaidi ya 100 na bendera za chama zinapita eneo la mkutano kuashiria kamanda anakaribia kuingia.

Updates: Anapanda kaka ya Charlse Tizeba (waziri) anasema yeye ni tofauti na Tizeba jambazi ambaye yuko chama cha majambazi!

Updates: Ameingia Kigaila wakati kuna Katibu wa Nyamagana anasema Ccm wanasema wana mwaziri mizigo na bado watanzania wanakubali kuongozwa na mizigo na siyo wao kuongoza mizigo

Updates: Amepanda Kamanda Mawazo anasema kama wahuni kama wa Kigoma wangetokea Mwanza wangepewa noma na kama wapo wajaribu. Anasema maskini wa Afrika kusini wanalilia mkombozi wao aliyewapa ardhi Tanzania wanaua wanyang'anyi wa ardhi.

Anasema hakuna atakayesaliti Chadema akapona hata Mbowe na Slaa

Anasema Kikwete atalaaniwa kwa kuhudhuria msiba wa mtu aliyepigania ardhi ya watu wake wakati yeye anauza ardhi kwa wazungu

Anasema Kapuya kumbaka mtoto siyo kesi lakini yeye akitongoza anakwenda magereza!

Updates: Ameingia Wenje akiongozana n Mh Mbasa wimbo wa kisukuma wa kuhamasisha unapigwa watu wanashangilia sana!

Updates: Wenje anasema kilichotokea kwa Mabina ni kuthibitisha kuwa maskini wakikosa chakula watakula matajiri na kuwa ilo liwe funzo kwa Meya feki Matata.

Anasema Yesu alikuwa na wanafunzi 12 lakini mmoja alimsaliti sembuse Chadema yenye wanachama mamilioni.

Anasema Zitto wakati wa kampeini alikataa kumpigia kampein akiwa Mwz na akasema Masha ni rafiki yake.

Anasema Zitto amewaambia mara nyingi kuwa Kikwete amemuokoa kwa kuwashawishi wabunge wa Ccm wampigie kura kwenye uenyekiti wa kamati.

Watu wanaimba Chadema inawezekana bila Zitto unaoongozwa na Mawzo!

Updates: Kamanda anaingia na msafara wa pikipiki zaidi ya 300 na magari mengi sana!

Amepanda jukwaani na kusema amechelewa kwa sababu amelazimika kukimbia Kilimanjaro kufanya kazi ya chama!

Anasema Ccm hawawezi kufanya mkutano kama huu kazi yao ni propaganda na kuchonganisha uongozi wa chama!

Anasema boti iko safarini anayejaribu kuutoboa atashugulikiwa, anawauliza wangapi wanataka awe legelege ili chama kife? Wananchi wanakataa

Anasema yeye au Slaa akihujumu chama atashughulikiwa na kamati kuu!

Wananchi wanasema Zitto asikanyage Mwz lakini mwenyekiti anakataa. Anasema wameanza udini, ukabira umeshindikana sasa ni kutuchonganisha!

Anasema C cm hawawezi kutununua kwa sababu Mbowe hana fedha lakini hana njaa na hivo hivo Dr Slaa na viongozi wengine waaminifu!

Anasema watu wamekufa mikononi mwake watu wanaleta za kuletwa tutaona kamasi!

Anauliza anayesema Mbowe ameharibu chama anyooshe mkono. Hakuna aliyenyoosha!

Anasema gazeti la Jambo leo ni gazeti la Riidhiwani lakini wanapeana matumaini ya upepo na waliofukuzwa kwenye chama. Amemaliza
 
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
229 5 35
Lete updates kamanda!
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Kulikuwa na mvua ndo imekatika, sasa kila kichochoro kinatema watu hapa uwanjani. Daladala pia zinashusha kutoka kila kona ya jiji hili.

Update kila baada ya muda mfupi!
mkuu picha ndo sumu ya lumumba fc hata usipoweka maneno picha zinaongea
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Tuko pamoja kupitia JF Kamanda, mpo viwanja gani Raila Odinga au Nyamarango?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Vipi ile sera mpya ya kuboresha biashara ya gongo ataitangaza tena leo?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,963
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,963 280
Sana kamanda leta news wasaliti watatijua wenyewe
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
"vox populi vox dei" ...... sauti ya watu sauti ya Mungu
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
ZeMarcopolo; Bila shaka na ile sera ya Kuwadhibiti mafisadi na majangili wa tembo itaundwa bila kuisahau ile kampuni ya Kinana iliyosafirisha meno ya tembo kwenda nje ya nchi.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Wauza gongo kazini tena leo.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Dj zero is too local - mkakati wa mabadiliko 2013
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
mkuu picha ndo sumu ya lumumba fc hata usipoweka maneno picha zinaongea
weka za mwaka 2010 wakati wa uchaguzi mkuu, za leo ni aibu tupu. Usiziweke mana ni watoto watupu
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,096
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,096 280
Muhuni sana nilikuwepo nimeondoka
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,393
Likes
10,551
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,393 10,551 280
wale wa matamko hawana mabango?watu wamepiga mkutano mwandiga itakuwa jijini mwanza?chadema is unstoppable
 
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
1,653
Likes
4
Points
135
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
1,653 4 135
Kulikuwa na mvua ndo imekatika, sasa kila kichochoro kinatema watu hapa uwanjani. Daladala pia zinashusha kutoka kila kona ya jiji hili.

Update kila baada ya muda mfupi!
Kuna nyimbo za kisukuma zinahamasisha sana, watu wamechangamka sana!
Mwongo wewe Mimi niko hapa mbona sioni unayodanganya Watu. Sema ukweli.
 
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
1,653
Likes
4
Points
135
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
1,653 4 135
Kauli mbiu ya chadema kwa sasa ni Gongo
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Asipojibu hoja za mkakati wa mabadiliko uo mkutano ni kazi bure
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Kulikuwa na mvua ndo imekatika, sasa kila kichochoro kinatema watu hapa uwanjani. Daladala pia zinashusha kutoka kila kona ya jiji hili.

Update kila baada ya muda mfupi!
Kuna nyimbo za kisukuma zinahamasisha sana, watu wamechangamka sana!
kwa maana hio mkutano ulivunjika baada ya mvua kunyesha au?
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,630