Live kutoka bungeni:juma nkamia anatoa kero za tbc!, sugu naye anmwaga sumu za ukweli mda huu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Live kutoka bungeni:juma nkamia anatoa kero za tbc!, sugu naye anmwaga sumu za ukweli mda huu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bampami, Jul 24, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,359
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    Nipo nafuatilia bunge mda huu,(KUPITIA STAR TV) juma nkamia anamwaga kero za Tbc, je leo tutegemee matatizo ya Tbc kutatuliwa????
    Naye Sugu anamwaga sumu kuhusu sekta ya habari akisomea kambi ya upinzani!!


    NTARUDI NGOJA NISIKILIZE HOJA.......
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,979
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    njoo na habari kamili mkuu...wanasema nini? Na nini kero za tbcccm?
     
Loading...