Live: Kizota Dodoma


M

MegaPyne

Guest
M

MegaPyne

Guest
Live Live from Dodoma.

Chakushangaza Leo TV Zote bongo sinaonyesha huu mkutano Live. TVT wanabroadcast wenywe. StarTV, ITV na Channel 10 wanachukuwa chukua feed moja ya ITV.

112007-11-03_122446.jpg

Huyu nadhani mnamjua.
112007-11-03_121946.jpg

Huyu sikumbuki Jina lake.
112007-11-03_123157.jpg

JK alianza kuhutubia, nikashanga gafla anaanza uongea na huyo ambaye yupo pembeni yake. Bado sijajua ni nani huyo.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Pamoja na kuwa kuna hoja ya kujadiliwa kuhusu hizo LIVE za TV zote, lakini nadhani ni sawa kwa sababu ya kuwa watu wengi wanafuatilia tukiwamo sisi humu JF, hata kama wengi si wana CCM. Huo ndo ukweli kwa hiyo kama habari TV zote zinalazimika kuonyesha hata kama ni bure kabisa, japo yaweza kuwa CCM ikawalipa TVT peke yao
 
M

MegaPyne

Guest
M

MegaPyne

Guest
112007-11-03_123355.jpg

Leo inaonekana kuna kitu JK atasema kikali. Mbona huyu mzee amekaa kihuzuni hivyo>

112007-11-03_123618.jpg


JK akihutubia. na amesema ameamua kukaa kwasababu hotuba atakayotoa itakuwa ni ndefu kidogo

112007-11-03_123757.jpg


112007-11-03_124002.jpg


112007-11-03_124132.jpg


Rais Ben, Mkapa
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
watakuwa wamelipa katika vyombo hivi,si unajua budget yao ilikuwa juu,Billion mbili si mchezo..ila kwasababu Star Tv ni ya kada wa chama,watakuwa wametoa pesa kidogo,ITv na yenyewe ni TV ya propaganda ya sisiemu,Hivi kwanini Mwanahalisi wasianzishe kituo cha TV???
 
M

MegaPyne

Guest
M

MegaPyne

Guest
JK anasema, Tanzania inaheshimika, inapendwa, inathaminiwa na mataima ya njee mpaka VATICAN! Hiyo yote ameshuhudia mwenyewe.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Mkapa anauchapa usingizi au ndo anatafakari? Jk anasema kuna watu hawalali kutaka kuifitinisha serikali yake na nchi za nje ambako anasema Tanzania inang'ara
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
leo Mkapa kaja?Balaa...si alisema keshastaafu siasa?kuna jambo hapa leo..na ndio maana Msekwa alishinda kiti cha Makamu Mwenyekiti,Basi sumaye atashinda kwa kishindo NEC ya vigogo.
 
M

MegaPyne

Guest
M

MegaPyne

Guest
Mkapa anauchapa usingizi au ndo anatafakari? Jk anasema kuna watu hawalali kutaka kuifitinisha serikali yake na nchi za nje ambako anasema Tanzania inang'ara
Kuna kitu JK kasema sasa hivyi kuhusu waandishi wa habari. unaweza ukatueleza mimi sikumbuki
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
JK naona anamsema Dr Slaa, kwamba eti alienda nje baada ya kushindwa kusema Mwembeyanga???? Sasa anachemsha kusema vyama vya siasa, na sasa anawaita wanasiasa wachovu
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Anasema kwamba kuna mingong'ono kwamba waandishi wanaweza kupewa rushwa kumuandika mtu vibaya, lakini hajasema jinsi CCM inavyonunua wahariri kuchafua watu na hata kuua story zao
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,258
Likes
30,551
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,258 30,551 280
Mbona huyu Cheyo anachekacheka tu?
 
M

MegaPyne

Guest
M

MegaPyne

Guest
JK naona anamsema Dr Slaa, kwamba eti alienda nje baada ya kushindwa kusema Mwembeyanga???? Sasa anachemsha kusema vyama vya siasa, na sasa anawaita wanasiasa wachovu
Kamsema openly, na pia kasema kuna viongozi wengine wanapenda majina yao yatoke tuu kwenye magazeti kila siku
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Kamsema openly, na pia kasema kuna viongozi wengine wanapenda majina yao yatoke tuu kwenye magazeti kila siku
Ndio jino kwa jino kidogo kidogo wanaiga sera za CUF
 
M

MegaPyne

Guest
M

MegaPyne

Guest
112007-11-03_132000.jpg


112007-11-03_130716.jpg


112007-11-03_130635.jpg



Kizota ni godown la mahindi. Dodoma hakuna ukumbi wa mkutano mkubwa (zaidi ya ule wa bunge) unaoweza kufanyika mkutano wa CCM
112007-11-03_133104.jpg


112007-11-03_133440.jpg


112007-11-03_133736.jpg


112007-11-03_133740.jpg


112007-11-03_133750.jpg


112007-11-03_133753.jpg
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Niko hapa Dodoma nangoja hilo mnalo dhani JK atasema ila nawahakikishia kwamba the guy kesha sema hana jipya . Hagusi vitu muhimu hata mara moja . Anataka kuchekesha lakini watu wao wanawaza vyeo baada ya kura .

Nothing serious is gonna be pronounced here .Anarudia madai ya kusema akina Slaa ni waongo laini sioni anakubali kwamba Tume iundwe hapana . Hakuna lolote .

Kamfanya Pope kuwa kivuli chake cha msaada na ndiyo maana anapenda sana picha na hao jamaa.Lakini mbona CCM leo makofi hayatoki ama kwa vile wajumbe wengi si waelewa sowanabaki kapa ?falsafa ya maisha bora leo inageuzwa rasmi mnaletwa wimbo mpya .
 

Forum statistics

Threads 1,236,193
Members 475,029
Posts 29,249,316