Live, Eat, Drink and Breath JF


Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Live, Eat, Drink and Breath JF

It is amazing that mafisadi wanachungulia JF kila kukicha kuangalia nini kimeandikwa, JF haitalala hadi kimeeleweka. Wapo wanaotafuta habari za kufanyia kazi hapa na wanaotafuta sababu za kuondoa credibility ya JF kama ni mtandao wa majungu pia hapa hapa. Ukweli ni kwamba credibility ya JF inapatikana kutokana na nyeti zinazokuja kwa facts na vielelezo.

Wakati wengine wanatapa tapa, wengine wana live, eat, drink na ku-breath na JF as a social, economic, ethics and political forums. Kuna wakati unachoka kusoma na kuandika basi unabofya Zilipendwa au bongo fleva basi burudani mpaka chee!!!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Live, Eat, Drink and Breath JF

It is amazing that mafisadi wanachungulia JF kila kukicha kuangalia nini kimeandikwa, JF haitalala hadi kimeeleweka. Wapo wanaotafuta habari za kufanyia kazi hapa na wanaotafuta sababu za kuondoa credibility ya JF kama ni mtandao wa majungu pia hapa hapa. Ukweli ni kwamba credibility ya JF inapatikana kutokana na nyeti zinazokuja kwa facts na vielelezo.

Wakati wengine wanatapa tapa, wengine wana live, eat, drink na ku-breath na JF as a social, economic, ethics and political forums. Kuna wakati unachoka kusoma na kuandika basi unabofya Zilipendwa au bongo fleva basi burudani mpaka chee!!!
kweli kabisa gm,

Sasa hivi nasikiliza wimbo wa Marlaw - Rita kwenye hiyo player ya bongoflava iliyo hapo juu.

Long live JF
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
kweli kabisa gm,

Sasa hivi nasikiliza wimbo wa Marlaw - Rita kwenye hiyo player ya bongoflava iliyo hapo juu.

Long live JF
Mwafrika wa Kike,

Wakati Jambo imefungwa hii miziki mie niliikosa sana, naweza kukesha na JF siku hizi hata nafanya vitu vyangu na Muziki ukiporomoka
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Tuendelee kuweka habari zenye ushahidi kuna siku hapa patatambulika rasmi na vyuo vyetu kama source of information, yaani mwalimu anamtuma mwanafunzi aende kucheki JF ili kujazia essay yake.
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Tuendelee kuweka habari zenye ushahidi kuna siku hapa patatambulika rasmi na vyuo vyetu kama source of information, yaani mwalimu anamtuma mwanafunzi aende kucheki JF ili kujazia essay yake.
Mpaka Kieleweke,

Hizi ndio dreams za sawa sawa kama zile za Martin Luther King Jr. "I have a dream.....!
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,937
Likes
4,836
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,937 4,836 280
Tuendelee kuweka habari zenye ushahidi kuna siku hapa patatambulika rasmi na vyuo vyetu kama source of information, yaani mwalimu anamtuma mwanafunzi aende kucheki JF ili kujazia essay yake.
Mkuu umenichekesha saaaana. Duuuuh JF kiboko bana asikudanganye mtu! Hata wale wanaoipondea, Iam sure haiwezi pita siku hawajachungulia humu. Siku hizi hata magazeti unaona kabisa wamechota humu kisimani..kwa wale tunaojua na kuangalia kwa makini....

Sidhani kama watanzania tumesha wahi pata jukwaa la kutuunganisha hivi kwa common cause ya kutetea nchi yetu! bila kujuana who is who!

Hapana JF ni kiboko! Shukrani nyingi sana ziwaendee invisible na kundi lake! Ama kweli kila mtu ana mchango wake katika harakati za ukombozi wa kweli!
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Mkuu umenichekesha saaaana. Duuuuh JF kiboko bana asikudanganye mtu! Hata wale wanaoipondea, Iam sure haiwezi pita siku hawajachungulia humu. Siku hizi hata magazeti unaona kabisa wamechota humu kisimani..kwa wale tunaojua na kuangalia kwa makini....

Sidhani kama watanzania tumesha wahi pata jukwaa la kutuunganisha hivi kwa common cause ya kutetea nchi yetu! bila kujuana who is who!

Hapana JF ni kiboko! Shukrani nyingi sana ziwaendee invisible na kundi lake! Ama kweli kila mtu ana mchango wake katika harakati za ukombozi wa kweli!
Masanja,

Nafikiri kitu kinachofanya JF kuwa effective au kuchunguliwa kila wakati ni suala la kuchanganya mitizamo tofauti ya kimawazo na itikadi. Wapo wale watakaokuudhi hadi unachanganyikiwa, na wapo wale ambao watakuletea hoja hadi unaona bora tu nijiunge ili niingie katika mjadala. kwangu mimi binafsi nilikuwa napita tu kusoma na kuangalia habari gani mpya au kusikiliza mziki, siku hadi siku interest ya kuwa mchangiaji au kutowa mawazo na mtizamo aidha kwa upande wa hoja au upande wa kupinga ikawa inaongezeka hadi ikawa kawaida ya kusoma JF kama vile ndio gazeti la kila siku.
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Naona katika ku-live na ku-breath hapa JF, kwa sasa hata magazeti yote yanakuja hapa na tunayapata wa kwanza kiasi kwamba kama mie niliisha acha kwenda site za magazeti kuyatafuta.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Mpaka Kieleweke,

Hizi ndio dreams za sawa sawa kama zile za Martin Luther King Jr. "I have a dream.....!
This is one of the Historic Speeches in ones life.
Archbishop Desmond Tutu says 'Dream,go on dreamin' coz you are there to make your dream come true.'
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
JF is our Disneyland, Slipway, Movenpick, Anatoglo, Diamond Jubilee, Bungeni, Kamati kuu, Halmashauri kuu, Kazini, Shuleni na Nyumbani!

JF is our life, examining our past, living the present and plan the future!
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
JF is our Disneyland, Slipway, Movenpick, Anatoglo, Diamond Jubilee, Bungeni, Kamati kuu, Halmashauri kuu, Kazini, Shuleni na Nyumbani!

JF is our life, examining our past, living the present and plan the future!
Rev. Kishoka,

Maisha Bora yatakuja kwa kupitia hapa na sio kwenye hiyo kasi mpya ya JK ambayo haina mwelekeo.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,317
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,317 280
JF is our Disneyland, Slipway, Movenpick, Anatoglo, Diamond Jubilee, Bungeni, Kamati kuu, Halmashauri kuu, Kazini, Shuleni na Nyumbani!

JF is our life, examining our past, living the present and plan the future!
LOL! Rev....but that is the truth.
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,910
Likes
8,189
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,910 8,189 280
If we can imagine anything, we can achieve it If we can dream anything, we can become it. In JF winning is our aim, but if we cannot win, let us be brave and honest in our attempts. It takes but one positive thought when given a chance to survive and thrive to overpower an entire army of negative thoughts. Long live JF.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
It takes but one positive thought when given a chance to survive and thrive to overpower an entire army of negative thoughts. Long live JF.
Something interesting is coming... It's coming soon... Expect it in September 2008!

JF to the next level...
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
If we can imagine anything, we can achieve it If we can dream anything, we can become it. In JF winning is our aim, but if we cannot win, let us be brave and honest in our attempts. It takes but one positive thought when given a chance to survive and thrive to overpower an entire army of negative thoughts. Long live JF.
Mg3,
This should definitely be the spirit!! and we will achieve it, it's just a matter of time believe me.
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Something interesting is coming... It's coming soon... Expect it in September 2008!

JF to the next level...
Inv,

Give us some hints pal! you know what happens in JF does not stay in JF, it keeps every body spinning their heads and searching for!
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
84
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 84 0
JF is our Disneyland, Slipway, Movenpick, Anatoglo, Diamond Jubilee, Bungeni, Kamati kuu, Halmashauri kuu, Kazini, Shuleni na Nyumbani!

JF is our life, examining our past, living the present and plan the future!
Its like the king's courtyard!..under the tree ..kwa wale machifu wa zamani au mikutano ya kijiji
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,458