=Listen to the Music and Vote=


Tuendelee kuleta vitu kama hivi JF?

  • NDIYO

    Votes: 40 90.9%
  • HAPANA

    Votes: 4 9.1%
  • SIJUI

    Votes: 0 0.0%

  • Total voters
    44
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
TzMiningReview.JPG


Inajieleza; hakuna kilichopunguzwa wala kuongezwa.
Enjoy your w/end

 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Hiki kibao ni kikali japo santuri imepata scratches kidogo,lakini inaplay mpaka mwisho.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Hiki kibao ni kikali japo santuri imepata scratches kidogo,lakini inaplay mpaka mwisho.
Oh yeah? Ndo maana nilikuwa nasita kuweka sababu ya hizo scratches mwishoni mwa santuri yenyewe. Lakini kumbuka kupiga kura!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Kama ambavyo nimeamini siku zote, tatizo kubwa liko kwenye TRA na accounting methods za hao wenye migodi.

Hiyo ratio ya debt/equity sio realistic na hakuna biashara inayoweza kuendeshwa hivyo.

Hiyo kamati ya madini inatakiwa kuwa na wachumi zaidi ya hata wanasheria. Sheria za kimataifa za accounting zifuatwe na kuwe na adhabu kali pale inapoonekana kuna kitu kimekiukwa. Inatakiwa waanze kufuata IFRS (International Financial Reporting Standards.

Hizo annual reports za hayo makampuni ziwe ni public information, hivyo kuwapa nafasi analyst kuweza kuchambua kama hizo results zina make sense.

Zitto, hiyo kamati yenu lazima muombe wataalamu wa hizo Annual Reports ili waone kama zina make sense. Ni rahisi mno kukwepa kodi kwa kuingiza madeni makubwa hata kama kampuni inapata faida.

Tunaibiwa sana Tanzania.

Asante sana mkuu invisible.
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Mimi nafikiri kuna haja ya kujadili hii ripoti kwa makini sana.

Pia sina uhakika kama kweli hii kamati ilifikia objectives zake, hasa hasa kwenye assessment ya Mining perfomances.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Muziki unasikika sehemu zote muhimu na hizo gitaa mtu anaweza kuzipata hata katika duka la vitabu la serikali.. Ila naona hizo alama katika muziki wenyewe zinaweza kuonyesha chanzo.. japo nina hakika aliyetoa anajiamini 100% na hajali mtu vinginevyo asingeleta hapa....
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Kama ambavyo nimeamini siku zote, tatizo kubwa liko kwenye TRA na accounting methods za hao wenye migodi.

Hiyo ratio ya debt/equity sio realistic na hakuna biashara inayoweza kuendeshwa hivyo.

Hiyo kamati ya madini inatakiwa kuwa na wachumi zaidi ya hata wanasheria. Sheria za kimataifa za accounting zifuatwe na kuwe na adhabu kali pale inapoonekana kuna kitu kimekiukwa. Inatakiwa waanze kufuata IFRS (International Financial Reporting Standards.)

Hizo annual reports za hayo makampuni ziwe ni public information, hivyo kuwapa nafasi analyst kuweza kuchambua kama hizo results zina make sense.
Na hii ndiyo target kubwa ya kuleta miziki kama hii. Watu kutoa mapendekezo na maoni yao kama hivi. Kuna wanaojifunza toka kwenu katika kamati husika na wangependa kuona mawazo zaidi kama haya ama tofauti na haya.

Good start mkuu Mtanzania!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
phew..! finally the dance has begun.. let try to look for some more tapes (you know those things that had two holes and a magnetic tape around two wheels.. like a ribbon?). And then we'll try to get those big santuri. You don't remember them? they look like big CD the size of a sinia!! One of the best one had a song called "Kasongo Yeye"..
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
phew..! finally the dance has begun.. let try to look for some more tapes (you know those things that had two holes and a magnetic tape around two wheels.. like a ribbon?). And then we'll try to get those big santuri. You don't remember them? they look like big CD the size of a sinia!! One of the best one had a song called "Kasongo Yeye"..
Kasongo yeye?

Una jokes wewe.

Asante invisible na JF kwa muziki huu.
GO JF!

Thanks!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
unafanya mchezo nini. Enzi hizo wenyewe tumetinga Raizoni, umechana Afro, shati la draft huku likizungukwa na kola kuubwa; suruali ya "kumwaga" halafu miwani mikubwa ya jua. Pembeni, nimebeba radio yangu ya "Phillips" - ndiyo yenyewe! .. naelekea kupata "mtungi"..
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
unafanya mchezo nini. Enzi hizo wenyewe tumetinga Raizoni, umechana Afro, shati la draft huku likizungukwa na kola kuubwa; suruali ya "kumwaga" halafu miwani mikubwa ya jua. Pembeni, nimebeba radio yangu ya "Phillips" - ndiyo yenyewe! .. naelekea kupata "mtungi"..
Dikiteta Nyerere alikuruhusu kuvaa raizon na shati la draft?
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
phew..! finally the dance has begun.. let try to look for some more tapes (you know those things that had two holes and a magnetic tape around two wheels.. like a ribbon?). And then we'll try to get those big santuri. You don't remember them? they look like big CD the size of a sinia!! One of the best one had a song called "Kasongo Yeye"..
Nipe hongera basi. Just as i predicted. Nikushike tucheze wote?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
karibu Bi. Asha.. chagua wimbo, "Nakolele mama nakolele Viva Krimasi", "Georgina", "Mpenzi wangu Rose"?
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
karibu Bi. Asha.. chagua wimbo, "Nakolele mama nakolele Viva Krimasi", "Georgina", "Mpenzi wangu Rose"?
Wewe taste yako ya nyimbo inaonekana iko kushoto sana! Hivi haya ndiyo madhara ya udikiteta wa Nyerere hata huwezi kuchagua nyimbo nzuri za kucheza na dada Asha?

mhhhhh
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
dear.. nichagulie kibao basi maana dikteta aliniharibu hasa baada ya watu wake kunilazimisha kusikiliza Wanapaselepa, TP OK Jazz, Morogoro Jazz, Kilwa Jazz n.k ..
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
dear.. nichagulie kibao basi maana dikteta aliniharibu hasa baada ya watu wake kunilazimisha kusikiliza Wanapaselepa, TP OK Jazz, Morogoro Jazz, Kilwa Jazz n.k ..
Mwanakijiji, labda anataka uptempo kidogo kama 'Mambo Bado....magoma motomoto' - Makassy!! Au taratibu 'Marashi ya Pemba'?
Mimi nimekuja mpekumpeku, nacheza miondoko ya bugobogobo.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Defunc.. umenikumbusha mbali sana.. nakumbuka nilishinda shilingi ishirini kwenye mashindano ya kudance pale Bwalo la Maafisa wa Polisi alipokuja Mzee Makassy. Ati baada ya kutoka jasho tukaambiwa tumefungana ikabidi tugawane shilingi 20.. wakati huo ndio kibao kimetoka tu.. !
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Defunc.. umenikumbusha mbali sana.. nakumbuka nilishinda shilingi ishirini kwenye mashindano ya kudance pale Bwalo la Maafisa wa Polisi alipokuja Mzee Makassy. Ati baada ya kutoka jasho tukaambiwa tumefungana ikabidi tugawane shilingi 20.. wakati huo ndio kibao kimetoka tu.. !
Pale O'bey Bwaloni miye nilikuwa naenda na rafiki yangu alinikaribisha kwenda kuangalia naye Juwata Zazz Band, nakumbuka ndipo walipokuwa wakitumbuiza mara kwa mara...

Lakini wengi walio hudhuria hapo nakumbuka walikuwa watoto wa wakubwa.... mimi nilipelekwa na rafiki yangu mtoto wa mkubwa.... je wewe Mkjj?!

Maaamaaa, hii thread yaweza badilika mwelekeo....


SteveD.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Maaamaaa, hii thread yaweza badilika mwelekeo....


SteveD.
Lol. Title ya thread ni 'listen to the Music'...kwahiyo nafasi inatengenezwa kwenye dancing floor.
 

Forum statistics

Threads 1,236,288
Members 475,050
Posts 29,252,979