List ya waliogombana na Magufuli na hatma zao


HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,898
Likes
1,505
Points
280
HNIC

HNIC

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,898 1,505 280
Membe alisema kuwa akiwa rais waliokuwa wanamkosoa (akina Pasco, Ulimwengu, Jf members, etc) itabidi wakimbie nchi (wakimbilie Kenya) kwa bahati yao hajawa rais (labda wataondoka Membe akiwa Waziri Mkuu).

Sasa kuna hawa waliokuwa wanamkosoa Magufuli na wengi wao wako serikalini hatma zao zikoje kwenye zama hizi ambazo tuna watawala waliojaaa siasa za visasi hata kwa wapiga domo mitaani?
 
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
2,352
Likes
1,513
Points
280
Age
34
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
2,352 1,513 280
Makufuli hawezi kuwa raisi wa nchi hii na haita tokea.

Bado siku chache upopo wa kisiasa utabadidilika na dira thabiti ya nani anaenda kuwa raisi wa hii nchi ya Kambarage atakuwa wazi

Mark my ward
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,585
Likes
1,756
Points
280
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,585 1,756 280
Tusitarajie visasi toka kwa magufuri au slaa.maadui wao ni watendaji waovu,wala rushwa,mafisadi,wabadhirivu na wezi wa mali ya umma.hivyo kazi yako ni kufanya maamuzi sahihi kwa ajili ya maendeleo ya Tanzania.
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,697
Likes
3,921
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,697 3,921 280
Makufuli hawezi kuwa raisi wa nchi hii na haita tokea.

Bado siku chache upopo wa kisiasa utabadidilika na dira thabiti ya nani anaenda kuwa raisi wa hii nchi ya Kambarage atakuwa wazi

Mark my ward
Daah,watu bado hawaamini kilichotokea Dodoma...
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,086
Likes
1,605
Points
280
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,086 1,605 280
Makufuli hawezi kuwa raisi wa nchi hii na haita tokea.

Bado siku chache upopo wa kisiasa utabadidilika na dira thabiti ya nani anaenda kuwa raisi wa hii nchi ya Kambarage atakuwa wazi

Mark my ward
Basi Raisi ni wewe mkuu!
Raisi wa korner bar!!!!!
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
67,257
Likes
29,787
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
67,257 29,787 280
Tusitarajie visasi toka kwa magufuri au slaa.maadui wao ni watendaji waovu,wala rushwa,mafisadi,wabadhirivu na wezi wa mali ya umma.hivyo kazi yako ni kufanya maamuzi sahihi kwa ajili ya maendeleo ya Tanzania.
Wezi lazima wapate stahili yao,
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
67,257
Likes
29,787
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
67,257 29,787 280
Makufuli hawezi kuwa raisi wa nchi hii na haita tokea.

Bado siku chache upopo wa kisiasa utabadidilika na dira thabiti ya nani anaenda kuwa raisi wa hii nchi ya Kambarage atakuwa wazi

Mark my ward
Mkuu tumekusoma na upo sawa watanzania hatuwezi kuongozwa na wauzaji wa rasilimali zetu
 
love more than100

love more than100

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2014
Messages
2,065
Likes
301
Points
180
love more than100

love more than100

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2014
2,065 301 180
Kweli hii ndio siiiiasaaa ya Tz
Ishu kama za kina babu Seya nk tujiandaee kupokea sio!
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,412
Likes
4,874
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,412 4,874 280
Sipati picha itakuwaje kwa wale waliobadili namba zinazoanzia na ST... DFP... na kuwa T... Kwa manufaa binafsi
 
KILLERS KISS GUY

KILLERS KISS GUY

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2013
Messages
721
Likes
141
Points
60
KILLERS KISS GUY

KILLERS KISS GUY

JF-Expert Member
Joined May 9, 2013
721 141 60
Membe alisema kuwa akira rais waliokuwa wanamkosoa (akina Pasco, Ulimwengu, Jf mebers, etc) itabidi wakimbie nchi (wakimbilie Kenya) kwa bahati yao hajawa rais (labda wataondoka Membe akiwa waziri mkuu)

Sasa kuna hawa waliokuwa wanamkosoa Magufuli na wengi wao wako serikalini hatma zao zikoje kwenye zama hizi ambazo tuna watawala waliojaaa siasa za visasi hata kwa wapiga domo mitaani?
acha unafiki kabla magufuli hajateuluwa kuwa mgombea mbona huku post hiyo thread yako,
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Makufuli hawezi kuwa raisi wa nchi hii na haita tokea.

Bado siku chache upopo wa kisiasa utabadidilika na dira thabiti ya nani anaenda kuwa raisi wa hii nchi ya Kambarage atakuwa wazi

Mark my ward

Angalia unajidhalilisha kwa wanaokufahamu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241