List ya viti maalumu yatoka


Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
350
Likes
1
Points
35
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
350 1 35
AMANI NA IWE KWENU WANA GREAT THINKERS!
KWA MUJIBU WA TBC TAIFA, JUMLA YA NAFASI 88 YA VITI MAALUMU IMETOKA NA WENGINE WATAONGEZWA BAADAE. KTK LIST HIYO CCM NI VITI 65 NA CHADEMA NI 23. MENGINE TUTAWAJUZA KADRI TUPATAPO MORE INFO.
:israel::israel:
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
CUF je wana vingapi?
 
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
cuf wapo kumi.ccm wapo simba,mlaki,anna abdallah na daftari wengine tutawajuza...............chadema wapo abwao,komu na lucy owen..............m
 
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
350
Likes
1
Points
35
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
350 1 35
rose kamili, owenya, komu, leticia nyerere, chiku abwao, ni baadhi tu ya waliotajwa. More is to come.............
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
21
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 21 135
cuf wapo kumi.ccm wapo simba,mlaki,anna abdallah na daftari wengine tutawajuza...............chadema wapo abwao,komu na lucy owen..............m
Hope zile nyumba ndogo za mafisadi wa CCM (Burian na Mbega) watapewa huko pia.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
AMANI NA IWE KWENU WANA GREAT THINKERS!
KWA MUJIBU WA TBC TAIFA, JUMLA YA NAFASI 88 YA VITI MAALUMU IMETOKA NA WENGINE WATAONGEZWA BAADAE. KTK LIST HIYO CCM NI VITI 65 NA CHADEMA NI 23. MENGINE TUTAWAJUZA KADRI TUPATAPO MORE INFO.
:israel::israel:
Asante lakini habari hii si kamili bali nusu nusu. Anyway tutakutana nayo magazetini.
 
George Maige Nhigula Jr.

George Maige Nhigula Jr.

Verified Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
470
Likes
3
Points
35
George Maige Nhigula Jr.

George Maige Nhigula Jr.

Verified Member
Joined Mar 14, 2008
470 3 35
okay, asanteni kwa taarifa
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Kama hizo namba ni sahihi basi kura za wabunge CHADEMA imepata chache kulinganisha na asilimia alizopata rais wao. Upande wa CCM inaelekea wabunge wamepata kura nyingi kuliko alizopata rais wao. CUF watakuwa wamepata kura za wabunge ambazo zinakaribiana sana na kura alizopata profesa.

CHADEMA watatoka kuwa na viti 6 mpaka 23+ wakati CCM watatoka viti 58 mpaka 67+. CUF ndio watabaki pale pale walipokuwa 2005.

Kumbuka mwaka huu viti vimeongezeka maana ni 40% wakati 2005 ilikuwa 30%
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Vicky kamata nae ndani ya mjengo!!!

Mhhhhhh!!!!!
 
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
177
Likes
0
Points
0
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined Aug 19, 2010
177 0 0
duuh nyumba ndogo zote lazima ziingie mjengoni!
 
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2007
Messages
274
Likes
9
Points
35
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2007
274 9 35
Kama hizo namba ni sahihi basi kura za wabunge CHADEMA imepata chache kulinganisha na asilimia alizopata rais wao. Upande wa CCM inaelekea wabunge wamepata kura nyingi kuliko alizopata rais wao. CUF watakuwa wamepata kura za wabunge ambazo zinakaribiana sana na kura alizopata profesa.

CHADEMA watatoka kuwa na viti 6 mpaka 23+ wakati CCM watatoka viti 58 mpaka 67+. CUF ndio watabaki pale pale walipokuwa 2005.

Kumbuka mwaka huu viti vimeongezeka maana ni 40% wakati 2005 ilikuwa 30%
Mtanzania, naona mahesabu yako yana utata.

Kwa mpangilio wako na mahesabu, unaonyesha kuwa CCM watakuwa (kwa uwiano wa asilimia za kura za wabunge vs Rais) wamepata ZAIDI kuliko CHADEMA, hapo hapo unaweka idadi ambayo inakinzana na logic yako.

CHADEMA kutoka 6 hadi 23+ ni ongezeko la 17+ (ongezeko sawa na takribani 283%).

CCM kutoka 58 hadi 67+ ni ongezeko la 9+ (ongezeko sawa na takribani 16%).

Sasa hapo kwa logic na mpangilio wako, sijui unaona nani ana ongezeko kubwa.

Ukiangalia kura za Urais (CCM Kikwete 2005 - 82%, 2010 - 61%), CHADEMA (Mbowe 2005 - 11%, Slaa 2010 - 26%), hapo pia utaona kuna ongezeko kubwa kwa mmoja wao kulikoni mwingine.

Na hii ni kwa mpangilio wako kwenye nyekundu hapo juu.

Kumbuka, kuongezeka kwa viti maalumu kutoka 30% hadi 40%, havibadilishi rate ya ongezeko (gari la uwezo wa tani 10, litabeba tani 10 tu hata kama litaenda safari 2 au 20)
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Kama hizo namba ni sahihi basi kura za wabunge CHADEMA imepata chache kulinganisha na asilimia alizopata rais wao. Upande wa CCM inaelekea wabunge wamepata kura nyingi kuliko alizopata rais wao. CUF watakuwa wamepata kura za wabunge ambazo zinakaribiana sana na kura alizopata profesa.

CHADEMA watatoka kuwa na viti 6 mpaka 23+ wakati CCM watatoka viti 58 mpaka 67+. CUF ndio watabaki pale pale walipokuwa 2005.

Kumbuka mwaka huu viti vimeongezeka maana ni 40% wakati 2005 ilikuwa 30%
Mkuu Mtanzania unaweza Usiwe sahihi kwa Sababu Jumla ya kura za Uraisi siyo Lazima ziwe sawasawa na Jumla ya Kura za Ubunge
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mtanzania, naona mahesabu yako yana utata.

Kwa mpangilio wako na mahesabu, unaonyesha kuwa CCM watakuwa (kwa uwiano wa asilimia za kura za wabunge vs Rais) wamepata ZAIDI kuliko CHADEMA, hapo hapo unaweka idadi ambayo inakinzana na logic yako.

CHADEMA kutoka 6 hadi 23+ ni ongezeko la 17+ (ongezeko sawa na takribani 283%).

CCM kutoka 58 hadi 67+ ni ongezeko la 9+ (ongezeko sawa na takribani 16%).

Sasa hapo kwa logic na mpangilio wako, sijui unaona nani ana ongezeko kubwa.

Ukiangalia kura za Urais (CCM Kikwete 2005 - 82%, 2010 - 61%), CHADEMA (Mbowe 2005 - 11%, Slaa 2010 - 26%), hapo pia utaona kuna ongezeko kubwa kwa mmoja wao kulikoni mwingine.

Na hii ni kwa mpangilio wako kwenye nyekundu hapo juu.

Kumbuka, kuongezeka kwa viti maalumu kutoka 30% hadi 40%, havibadilishi rate ya ongezeko (gari la uwezo wa tani 10, litabeba tani 10 tu hata kama litaenda safari 2 au 20)
Kiungani,

Hapo juu hesabu zako zimenichanganya na nimeshindwa kukuelewa.

Nilichoandika ni kwamba inaelekea kwenye ubunge CHADEMA wamepata kura chache kuliko za urais. Kitu ambacho nilitegemea maana Slaa alikuwa maarufu kuliko wabunge wake. Kama wana viti 23 katika 102 ina maana wana around 23% ya kura za ubunge. Lakini kwasababu unatoa kura za vyama vidogo (kwasababu havishiriki mgao wa viti maalum kwa sababu ya kukosa at least 5% ya kura) basi hiyo asilimia 23 inashuka na kuwa chini ya asilimia 23. Ndio maana nika conclude kwamba wabunge wamepata kura chache kuliko rais wao maana Slaa alipata zaidi ya 26%

Upande wa CCM, kama wana viti at least 67 ina maana wamepata kura around asilimia 67 za wabunge wakati rais wao alipata kura asilimia 61. Hivyo conclusion yangu ya kwamba wabunge wamepata kura nyingi kuliko rais wao.

Hiyo ya wabunge kuongezeka kutoka 6 kwenda 23 ilikuwa haina uhusiano na analysis ya hapo juu. Ilikuwa ni information ya ziada tu.

Na hiyo ya CCM kutoka 58 kwenda 67 pia ilikuwa information ya ziada. Ndio maana nikaonyesha effect ya 40% maana mtu mwingine angeshangaa iweje CCM wamepata kura chache lakini viti viongezeke?

Nafikiri umenielewa!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mkuu Mtanzania unaweza Usiwe sahihi kwa Sababu Jumla ya kura za Uraisi siyo Lazima ziwe sawasawa na Jumla ya Kura za Ubunge
Ndege ya Uchumi,

Unaweza kuwa right. Assumption yangu ilikuwa kwamba waliopiga kura za ubunge pia walipiga kura za urais.

Hiyo haikuwa detailed analysis ila nilitaka kuangalia uhusiano wa kura za wabunge na marais wao. Inaelekea kila kitu kimekuja kama ilivyotegemewa upande wa CHADEMA. Slaa alikuwa maalufu kuliko wabunge wake.

Upande wa CCM, tuliambiwa JK alikuwa maarufu kuliko wabunge wake lakini matokeo haya yanaonyesha huenda haikuwa kweli.
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Idadi ya viti maalumu bungeni inatokana na uwiano wa kura za wabunge majimboni na si kura za raisi wala idadi ya wabunge walichaguliwa.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,750
Likes
22,953
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,750 22,953 280
Jamani mwenye taarifa kamili nasikia Kibonde naye yumo kwenye viti maalum.
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
Acheni hadithi na mahesabu yasiyo na tija. Orodha kamili tafadhali.
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
mkuu ccm walikuwa na viti maalumu 80 bunge lilokwisha,angalia mtandao wa bunge.chadema 6, cuf 14
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
ccm vit maalum

E kibonde
Judith wambura
Vick kamata
etc
 

Forum statistics

Threads 1,237,832
Members 475,675
Posts 29,302,699