Lissu: Nipo kwenye ile nyumba tangu 2010, mimi sio mjinga kusema kuna camera na nyaya zote zinaingia kwa waziri Kalemani

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
4,030
Points
2,000

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
4,030 2,000
"Mimi nimekaa kwenye hilo jengo tangu mwaka 2010 nilipochaguliwa kama mbunge na mpaka sasa vitu vyangu bado vipo mule, ninaposema kuna cctv sizungumzi kwa kuambiwa, nazungumza kwa sababu naishi mule, pale kwenye parking niliposhambuliwa, kitu cha kwanza kinachoonekana ni hiyo cctv, na inaingia ndani kwa Waziri Kalemani, kwa hiyo nadhani vifaa vyake vingine vipo ndani ya Waziri”. - Tundu Lisu
 

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
4,456
Points
2,000

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
4,456 2,000
"Mimi nimekaa kwenye hilo jengo tangu mwaka 2010 nilipochaguliwa kama mbunge na mpaka sasa vitu vyangu bado vipo mule, ninaposema kuna cctv sizungumzi kwa kuambiwa, nazungumza kwa sababu naishi mule, pale kwenye parking niliposhambuliwa, kitu cha kwanza kinachoonekana ni hiyo cctv, na inaingia ndani kwa Waziri Kalemani, kwa hiyo nadhani vifaa vyake vingine vipo ndani ya Waziri”. - Tundu Lisu
Uongo mwingine..alishawahi kuingia kwa kalemani? Halafu kumbe huyu mtu ndio maana ana kiburi sababu walimpa hadhi kubwa sana..mbunge wa kawaida na wala sio afisa wa serikali wanamuwekaje na mawaziri?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

donga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
1,196
Points
2,000

donga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2017
1,196 2,000
"Mimi nimekaa kwenye hilo jengo tangu mwaka 2010 nilipochaguliwa kama mbunge na mpaka sasa vitu vyangu bado vipo mule, ninaposema kuna cctv sizungumzi kwa kuambiwa, nazungumza kwa sababu naishi mule, pale kwenye parking niliposhambuliwa, kitu cha kwanza kinachoonekana ni hiyo cctv, na inaingia ndani kwa Waziri Kalemani, kwa hiyo nadhani vifaa vyake vingine vipo ndani ya Waziri”. - Tundu Lisu
dyu fall of empire
 

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
12,658
Points
2,000

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
12,658 2,000
Hivi imekuwaje huyo Kangi Ligola aje akanushe leo kuwa hakukuwa na CCTV camera katika nyumba walizokuwa wanaishi akina Tundu Lissu, wakati madai hayo ya kunyofolewa hizo CCTV camera yalitollewa siku nyinyi Sana??

Naamini ule msemo unaosema siku ya kufa nyani, miti yote inateleza!, ishaanza kutimia kwa hawa jamaa.......
 

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,255
Points
2,000

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,255 2,000
Uongo mwingine..alishawahi kuingia kwa kalemani? Halafu kumbe huyu mtu ndio maana ana kiburi sababu walimpa hadhi kubwa sana..mbunge wa kawaida na wala sio afisa wa serikali wanamuwekaje na mawaziri?

Sent using Jamii Forums mobile app
Tumia akili kuwaza na sio kutumia kichwa kwa kufugia nywele... Hujui kama Tundu Lissu ni Mnadhimu Mkuu wa Kambi Rasimi ya Upinzani Bungeni.....Acha upopoma.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
85,075
Points
2,000

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
85,075 2,000
Uongo mwingine..alishawahi kuingia kwa kalemani? Halafu kumbe huyu mtu ndio maana ana kiburi sababu walimpa hadhi kubwa sana..mbunge wa kawaida na wala sio afisa wa serikali wanamuwekaje na mawaziri?

Sent using Jamii Forums mobile app
akiona kamera kwa nje waya haziingii ndani? waziri pia ni mbunge ndio maana waliishi pamoja. anaweza kuwa muongo ila sio kwa hilo...
 

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,619
Points
2,000

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,619 2,000
Uongo mwingine..alishawahi kuingia kwa kalemani? Halafu kumbe huyu mtu ndio maana ana kiburi sababu walimpa hadhi kubwa sana..mbunge wa kawaida na wala sio afisa wa serikali wanamuwekaje na mawaziri?

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa nimeamini kwamba ukishakuwa CCM ni LAZIMA uwe kichwani hamnazo.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
20,479
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
20,479 2,000
"Mimi nimekaa kwenye hilo jengo tangu mwaka 2010 nilipochaguliwa kama mbunge na mpaka sasa vitu vyangu bado vipo mule, ninaposema kuna cctv sizungumzi kwa kuambiwa, nazungumza kwa sababu naishi mule, pale kwenye parking niliposhambuliwa, kitu cha kwanza kinachoonekana ni hiyo cctv, na inaingia ndani kwa Waziri Kalemani, kwa hiyo nadhani vifaa vyake vingine vipo ndani ya Waziri”. - Tundu Lisu
Uongo wa kutunga.Arudi athibitishe hiyo single yake ya wimbo wake wa CCTV ambazo hazijawahi kuwepo
 

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
5,413
Points
2,000

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
5,413 2,000
Uongo mwingine..alishawahi kuingia kwa kalemani? Halafu kumbe huyu mtu ndio maana ana kiburi sababu walimpa hadhi kubwa sana..mbunge wa kawaida na wala sio afisa wa serikali wanamuwekaje na mawaziri?

Sent using Jamii Forums mobile app
CCM unaenda na kichwa tu akili unazikuta huko huko. Hopeless.
 

luciferoriginal

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
498
Points
500

luciferoriginal

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
498 500

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
9,030
Points
2,000

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
9,030 2,000
"Mimi nimekaa kwenye hilo jengo tangu mwaka 2010 nilipochaguliwa kama mbunge na mpaka sasa vitu vyangu bado vipo mule, ninaposema kuna cctv sizungumzi kwa kuambiwa, nazungumza kwa sababu naishi mule, pale kwenye parking niliposhambuliwa, kitu cha kwanza kinachoonekana ni hiyo cctv, na inaingia ndani kwa Waziri Kalemani, kwa hiyo nadhani vifaa vyake vingine vipo ndani ya Waziri”. - Tundu Lisu
Yatajulikana mengi mwaka huu - yangu macho na masikio.
 

Forum statistics

Threads 1,380,349
Members 525,767
Posts 33,770,757
Top