Lissu: Nimeambiwa na 'Kubwa la Polisi' tujiandae Lowassa kupelekwa mahakamani kwa uchochezi | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu: Nimeambiwa na 'Kubwa la Polisi' tujiandae Lowassa kupelekwa mahakamani kwa uchochezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,267
    Likes Received: 7,757
    Trophy Points: 280



    "Nimeambiwa leo na lipolisi kubwa kabisa kuwa jiandaeni Mhe. Lowassa atapelekwa mahakamani.... mtu pekee mwenye kinga dhidi ya mashtaka ya jinai ni JPM..."- Tundu Lissu
     
  2. john johns

    john johns Member

    #81
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 13, 2014
    Messages: 85
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 25
    Ndo ujue kwamba there is no eternal friend or enemy in politics.

    Sent from my TECNO-W5 using JamiiForums mobile app
     
  3. M

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #82
    Jul 18, 2017
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 8,055
    Likes Received: 3,838
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni kama mtoto mdogo ambaye anatafuta kupigwa makwenzi halafu aanze kulia eti ameonewa.
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #83
    Jul 18, 2017
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 14,092
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280

    bahati mbaya sana mwenye haki ya kuthibitisha hayo ni mlalamikaji na mahakama kuamua. vipi uoo tayari kutoa ushahidi dhidi ya lissu ?
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #84
    Jul 18, 2017
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 14,092
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    ogezeko la kura tu hapo.
     
  6. j

    jicho sikio Member

    #85
    Jul 18, 2017
    Joined: May 12, 2017
    Messages: 30
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Jiwezeshe kutumia akili zako!! Nikikosi cha upotoshaji cha ccm ndicho kilichohadaa ulimwengu mzima na ikakubalika HIVYO. MBONA hadi Sasa hajafikishwa MAHAKAMANI. Like joka la makengeza ambalo limetiwa hatiani ulaya MNALIOGOPA!! Aibu kwenu

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  7. zee Don

    zee Don JF-Expert Member

    #86
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 31, 2016
    Messages: 476
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 80
    Mwemzako karibu aland uingereza kuuzuria kikao cha maraisi we subiri m PESA ya buku 7 tyu

    sent from my iPhone 6
     
  8. D

    Dudu Baya Member

    #87
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 5
    Mbona wewe Lissu ulitwambia Watanzania kuwa Lowassa ni fisadi namba moja nchini? Tunakuaminije kwa hili sasa?

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  9. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #88
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 6,344
    Likes Received: 3,175
    Trophy Points: 280
    Kwani amemtetea?
    Mi sijasikia akimtetea, ila amesisitiza umuhimu wa kuwa na katiba isiyohamasisha Rais wa nchi kuwa mhalifu kwa kuwa tu hawezi kufanywa lolote hata akiua watu kijinai...
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #89
    Jul 18, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,105
    Likes Received: 20,194
    Trophy Points: 280
    Ujaribu kutumia akili kidogo. Huwa hufatilii jambo kwa undani unapapasa mambo juu juu na kujipa jibu. Kwa nini asimtetee Lowasa wakati ukweli ulishawekwa hadharani?
     
  11. Kifaurongo

    Kifaurongo JF-Expert Member

    #90
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 2,378
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ingalikuwa kidato cha pili C ungeambiwa "Fafanua" usemi huu!!!?
     
  12. nyanzara

    nyanzara JF-Expert Member

    #91
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 19, 2016
    Messages: 658
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    Mhhhhh. Hakuna kumshinda

    Sent from my GT-I9500 using JamiiForums mobile app
     
  13. nyanzara

    nyanzara JF-Expert Member

    #92
    Jul 18, 2017
    Joined: Jun 19, 2016
    Messages: 658
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 80
    Tutachoka ? Utachoka wewe, sisi hatumo usitusemee

    Sent from my GT-I9500 using JamiiForums mobile app
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #93
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,820
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Uchochezi tena na si ufisadi?, Uharibifu wa rasilimali zetu.
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #94
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,132
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Hiyo inajulikana sana kuwa alikuwa anamtafutia sehemu ammalize kisiasa na visasi havitaisha nchi hii!!!!!!wakitoka awamu hii itakuwa mwendo visasi tuuu! Naomba uzima kwa kweli!! Nione maana najua JK na kundi lake hawana amani na furaha kwa kufanyiwa wanavyofanyiwa hivi!! Ampeleke mahakamani tu ila ajue ipo siku!!!!
     
  16. m

    mwananjoy kikio Member

    #95
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 17, 2017
    Messages: 16
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Kila MTU ajililie nafs yake ...wanasiasa wanatafuta huruma tu kwa wananchi

    Sent from my TECNO-Y4 using JamiiForums mobile app
     
  17. i

    ibesa mau JF-Expert Member

    #96
    Jul 18, 2017
    Joined: Sep 17, 2015
    Messages: 1,457
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Sasa hill jina ulilo lipeleka ikulu linafanya nini pale zaidi ya kuendeleza udini, ukabila, undugu na ukanda. Tulimtuma aende ikulu akafanye hayo.
     
  18. m

    mathias njau Member

    #97
    Jul 18, 2017
    Joined: Aug 1, 2016
    Messages: 89
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 40
    Yesu unayemtaja alishinda akila na kunywa na wahalifu wakabadilika wakawa Watu safi kabisa Lowasa kwa sasa ni mtu safi kama Zakayo ambaye Yesu alishinda kwake
     
  19. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #98
    Jul 18, 2017
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,419
    Likes Received: 3,895
    Trophy Points: 280
    Lakini ana watu milioni sita waliomoigia kura uchaguzi uliopita, sio mtu wa kudharau hata kidogo
     
  20. Ghosryder

    Ghosryder JF-Expert Member

    #99
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 6, 2014
    Messages: 8,909
    Likes Received: 2,005
    Trophy Points: 280
    Kipenzi cha watu au kipenzi cha mafisadi!!?
     
  21. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #100
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,941
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Duh... Uongo mbaya Lissu ana ujasiri wa ajabu sana.....
     
Loading...