Lissu: Nimeambiwa na 'Kubwa la Polisi' tujiandae Lowassa kupelekwa mahakamani kwa uchochezi | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu: Nimeambiwa na 'Kubwa la Polisi' tujiandae Lowassa kupelekwa mahakamani kwa uchochezi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017 at 8:20 PM.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017 at 8:20 PM
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,852
    Likes Received: 4,417
    Trophy Points: 280



    "Nimeambiwa leo na lipolisi kubwa kabisa kuwa jiandaeni Mhe. Lowassa atapelekwa mahakamani.... mtu pekee mwenye kinga dhidi ya mashtaka ya jinai ni JPM..."- Tundu Lissu
     
  2. T

    Tyupa JF-Expert Member

    #61
    Jul 17, 2017 at 10:52 PM
    Joined: Aug 11, 2013
    Messages: 442
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 60
    Vyama vingi Tanzania na Afrika kwa ujumla muda wake ulikuwa bado sana sana.Kwa jinsi ulivyo kwa kwa sasa ni kujitengenezea uadui na visasi.Bunge lipitishe muswada wa kufutilia mbali hii kero ya vyama vingi, kibaki chama kimoja na hapo sasa mtu akianzisha shida afungwe maisha kabisa.

    Sent from my SM-J700H using JamiiForums mobile app
     
  3. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #62
    Jul 17, 2017 at 10:59 PM
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,425
    Likes Received: 3,190
    Trophy Points: 280
    True. Hakuna mtu/kitu kinachotambulika kama ''kubwa la (ma)polisi:D''
     
  4. k

    konyola JF-Expert Member

    #63
    Jul 17, 2017 at 11:12 PM
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 436
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 80
    HOJA DHAIFU: "LOWASSA NA SUMAYE WALIKUJA CDM KWA KUWA WALIKATWA CCM" kwani wewe unaesema hivyo, "MUME ALIEKUOA SI ALIFIKIA HAPO BAADA YA WEWE KUMKUBALI? UNGEMKATAA ASINGEOA MWINGINE NAWE UNGEKUWA NUNGAYEMBE AU UNGEKUWA UWANJA WA FISI UKISUBILI WA KUKUNUNULIA UBWABWA KISHA MZIGO ULIWE HADI MONIE?
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #64
    Jul 17, 2017 at 11:30 PM
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,569
    Likes Received: 5,002
    Trophy Points: 280
    Hahahahaa,Lissu msituone sisi wajinga,wewe ni wa kumtetea Lowassa leo?Halafu mwanasheria mzima unaogopa kulitaja jina la hilo lipolisi likubwa.
     
  6. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #65
    Jul 17, 2017 at 11:32 PM
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,297
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Hizo hisia zako tu. I hope you are not a man.
     
  7. o

    olyanu JF-Expert Member

    #66
    Jul 17, 2017 at 11:52 PM
    Joined: May 30, 2017
    Messages: 377
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    Hata makanikia hayatawaacha watu salama

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  8. SDG

    SDG JF-Expert Member

    #67
    Jul 17, 2017 at 11:55 PM
    Joined: Feb 28, 2017
    Messages: 3,764
    Likes Received: 4,110
    Trophy Points: 280
    Wanasiasa wanajuana ndugu,sie tuwaskilize tuwaangalie kisha tuendelee na 50 zetu

    May Allah bless Me and You
     
  9. SDG

    SDG JF-Expert Member

    #68
    Jul 17, 2017 at 11:56 PM
    Joined: Feb 28, 2017
    Messages: 3,764
    Likes Received: 4,110
    Trophy Points: 280
    Kusema huko kwa Lissu kunaweza kufanya jamaa wakaahirisha kumpeleka mahakaman.
    Mliangalie na hilo

    May Allah bless Me and You
     
  10. Ngoda95

    Ngoda95 JF-Expert Member

    #69
    Jul 17, 2017 at 11:58 PM
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,210
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    We Mkolomije "Kusaritiwa" ndio kitu gani?

    Sahihi ni Kusalitiwa.

    Alafu huyo "mungu" ni wa huko Chato labda.

    Sisi tunayemuabudu ni Mungu ambaye huyo tunaimani kwake kuwa Atatuepusha na kikombe hicho kwa kadiri ya mapenzi yake atavuna shambani mwake..
     
  11. o

    olyanu JF-Expert Member

    #70
    Jul 17, 2017 at 11:58 PM
    Joined: May 30, 2017
    Messages: 377
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    That's non of their business. Wangekuwa wanalifahamu hilo hawa watoto waliopewa hayo madaraka wasingeyafanya hayo wayafanyayo. Lakini that's God's modus operandi. Akitaka kukuumbua anakufunika ufahamu wa kimwili na kiroho. Hauwezi ukaiona kesho yako ktk ulimwengu wa rohoni

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  12. SDG

    SDG JF-Expert Member

    #71
    Jul 17, 2017 at 11:59 PM
    Joined: Feb 28, 2017
    Messages: 3,764
    Likes Received: 4,110
    Trophy Points: 280
    Polisi likubwa hapa Bongo ni moja tu ambalo ndo kubwa na mapolisi

    May Allah bless Me and You
     
  13. 1000 digits

    1000 digits JF-Expert Member

    #72
    Jul 17, 2017 at 11:59 PM
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 2,365
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Hivi tawala za kifalme zina Vyama?

    Nadhani hazina chama wala vyama!
     
  14. o

    olyanu JF-Expert Member

    #73
    Jul 18, 2017 at 12:00 AM
    Joined: May 30, 2017
    Messages: 377
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    Hahaha Richmond ni kaburi la zamani linanuka. Hujaliona na lile la ma fish?

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  15. D

    Dongojiwe Member

    #74
    Jul 18, 2017 at 12:04 AM
    Joined: Sunday
    Messages: 11
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Tena atanuka choo kimesingiziwa.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  16. UncleBen

    UncleBen JF-Expert Member

    #75
    Jul 18, 2017 at 12:08 AM
    Joined: Oct 27, 2014
    Messages: 8,451
    Likes Received: 8,356
    Trophy Points: 280
    Hii ngoma kama sielewi huku Masheikh wadai haki zao kwa lugha serikali inayoielewa.. Kule Masheikh wana husika na mauaji Kibiti.. Hapa kamateni awe ana mwendo sijui wa polepole.. Kule Lowasa atafikishwa mahakamani kwa uchochezi......

    Nakaa kimya naangalia huu mchezo unavyo chezwa kwa mbali
     
  17. D

    Dongojiwe Member

    #76
    Jul 18, 2017 at 12:10 AM
    Joined: Sunday
    Messages: 11
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Huyo mungu wenu si aliwahi sema hatachagua mpinzani ktk ufalme wake, vipi Kitila etc. Jana si leo we mtu.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  18. c

    chikundi JF-Expert Member

    #77
    Jul 18, 2017 at 12:11 AM
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 5,689
    Likes Received: 1,468
    Trophy Points: 280
    Si ndio vizuri kwenu?

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  19. c

    chikundi JF-Expert Member

    #78
    Jul 18, 2017 at 12:14 AM
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 5,689
    Likes Received: 1,468
    Trophy Points: 280
  20. D

    Dongojiwe Member

    #79
    Jul 18, 2017 at 12:15 AM
    Joined: Sunday
    Messages: 11
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Nawewe si ndo mmoja wa magaidi ya Kibiti? Tukuitie ndata wakuweke kwenye friji?

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  21. Namala Namala

    Namala Namala Senior Member

    #80
    Jul 18, 2017 at 12:20 AM
    Joined: Jun 5, 2016
    Messages: 180
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    nshaukumbuka mimi

    Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
     
Loading...