Lissu: Namuombea Rais Magufuli apone arejee katika kazi yake. Ubaya haulipwi kwa ubaya bali kwa wema

Status
Not open for further replies.

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
21,137
Points
2,000

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
21,137 2,000
What else do you need?Nenda kichwani unafikiri Rais kukatisha ziara zake ni rahisi?Kuna mafuriko Ruangwa?tetemeko?Volcano?So the reason comes from his physical capacity.
Vic as long as hakuna official statement on him , ALL, ALL, ALL remain to be speculations! But speculations have a base anyway! Mwalimu wangu aliniambia: DO NOT SPECULATE UNTILL YOU SPECTATE!
 

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
15,982
Points
2,000

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
15,982 2,000
Vic as long as hakuna official statement on him , ALL, ALL, ALL remain to be speculations! But speculations have a base anyway!
Hawawezi kutoa KAKA,si unamjua Magufuli wewe.Hapo wanaulizana akipona akute wameutangazia umma tatizo lake unafikiri atareact vipi?Ujue watu wanaweza tumia kama fimbo uchaguzi 2020 wakati wa kampeni?Hivyo watapiga kimya kimya unless afe.Watapiga kimya kimya tu akipona mtamuona anaendelea na shughuli zake kama kawaida.
 

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
10,179
Points
2,000

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
10,179 2,000
Vic as long as hakuna official statement on him , ALL, ALL, ALL remain to be speculations! But speculations have a base anyway! Mwalimu wangu aliniambia: DO NOT SPECULATE UNTILL YOU SPECTATE!
speculation vipi mzee ? raisi anazungukwa na watu hao watu pia wana ndugu na marafiki unadhani hawawezi kusema chochote? lisemalo siku zote lipo kam halipo jua laja
 

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
5,485
Points
2,000

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
5,485 2,000
Kwa mara ya mwisho nilimsikia akiwa Masasi na baada ya hapo sijamsikia tena na wala hajawaaga wananchi wa Mtwara!
 

nnyenya

Member
Joined
Apr 27, 2019
Messages
53
Points
125

nnyenya

Member
Joined Apr 27, 2019
53 125
What else do you need?Nenda kichwani unafikiri Rais kukatisha ziara zake ni rahisi?Kuna mafuriko Ruangwa?tetemeko?Volcano?So the reason comes from his physical capacity.
Hujajibu hoja ya mjumbe. Kwa mantiki yako tuwe tunaamini lolote pasi taarifa rasmi? Kukatishwa kwa ziara si lazima uwe ugonjwa. Hoja ni kwamba watanzania twapaswa kujuzwa kama kweli anaumwa na sababu rasmi za kukatishwa kwa ziara. why mtu wa ughaibuni ajue hali ya Raisi na watanzania wa tukuyu tusijue lolote?!
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
19,254
Points
2,000

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
19,254 2,000
Lissu ebu waachie balaa lao wenyewe.
Wewe una damu ya kunguni.
Watakuona Mbaya.
Kama hawataki kusema ukweli waachie.
Jiwe hatabiriki unaweza ukasema ni mgonjwa kumbe ni mzima.
Watu watakuona unamuombea Aumwe.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,391,317
Members 528,392
Posts 34,078,008
Top