LISSU, MNYIKA, MDEE, MBOWE. ni sawa na wabunge 200 wa ccm


M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Kwa umakini walio nao wabunge wapya wa chadema nina imani watalitawala bunge kwa 90%, maana wabunge walioingia tripu hii wamenikonga moyo, MDEE MNYIKA MBOWE,KABWE, LISU,ktk safu ya ushambuliaji huwa hawafanyi makosa kabisa halafu kati kuna akina WENJE LEMA NDESAPESA,KAFULILA,MH, safari hii najua bungeni lazima tutashuhudia ngumi live, na haswa ukizingatia wabunge wote wa ccm wengi wanakabiliwa na magonjwa ya kisasa kama presha kisukari umeme na kiharusi, tusubiri vioja trip hii
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,130
Likes
685
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,130 685 280
Hata elimu zao wengi ni za kuchakachua( source msekamakweli) hawataweza ku-compete na vijana wale
 
K

khoty

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
K

khoty

Member
Joined Nov 2, 2010
64 0 0
Uwezo mdogo wa kutambua..... 200 kwa kitu gani!!!! mbuge wa singida anawatumikia watu wa singida kwa maendeleo ya singida na sio kuleta porojo ka za waliokuwa vunjo, hadi tumeamua kumrudisha mzee wa mila.....
FIKIRIA WAKATI UNALINGANISHA .......
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Mbunge mmoja wa CHADEMA ni sawa na wabunge 15 wa CCM; hivyo wabunge 22 wachadema ni sawa na wabunge 330, wabunge wa CHADEMA ukichanganya na vichwa vya NCCR patakuwa hapatoshi mjengoni.
 
L

Linababy

Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
56
Likes
0
Points
0
L

Linababy

Member
Joined Oct 5, 2010
56 0 0
umemsahau mzee wa kazi shibuda. bungeni lazima pachimbike. ccm mbona watatapika nyongo
 
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
33
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
346 5 33
je!! mzee mrema
 
J

Jacque George

New Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
J

Jacque George

New Member
Joined Nov 4, 2010
3 0 0
Mzee mrema tuna wasiwasi naye anaweza kutuyeyusha akiingia mjengoni.si unajua yule amechanjia kwenye chama chetu kile...! Inategemeana na uchungu alionao kwa taifa la sasa la Tz.
 
K

Kanjunju

Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
92
Likes
0
Points
0
K

Kanjunju

Member
Joined Oct 8, 2010
92 0 0
Kama ccm haioni hatari iliyopo mbele yao basi watajikuta wanadandia hoja zetu kama bunge lililopita.Mrema ni boya tu hana kitu.Nadhani ni bahati mbaya sana kuingia kwake.halafu nina wasiwasi kama baadhi ya wabunge wa ccm kama watamaliza kipindi chote.CHADEMa tutakaza uzi wala hatuwezi kubweteka nadhani mapambano yataendelea kwa nguvu zote
 
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
749
Likes
10
Points
35
Mundali

Mundali

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
749 10 35
Uwezo mdogo wa kutambua..... 200 kwa kitu gani!!!! mbuge wa singida anawatumikia watu wa singida kwa maendeleo ya singida na sio kuleta porojo ka za waliokuwa vunjo, hadi tumeamua kumrudisha mzee wa mila.....
FIKIRIA WAKATI UNALINGANISHA .......
Haswaa fikiria nawewe wakati unajibu hoja. Kama mbunge mmoja wa chadema aliweza kuibua hoja nzito ambapo wabunge 200 wa ccm hawakuiona, vipi wakiwa 22?
Utajifanya umesahau!!! Serikali ya JK ilichakachua vipengele katika sheria mpya ya uchaguzi iliyosainiwa kwa mbwembwe na JK, DR. Slaa akawaumbua, wakairudisha kimya kimya bungeni kuifanyia marekebisho.
Mbaya zaidi JK ndio amekuwa mstari wa mbele kuivunja. "sheria inakataza kutoa ahadi ya vitu vilivyo kwenye bajeti ama utekelezwaji. JK aliahidi ujenzi wa uwanja wa ndege wa kimataifa wa Songwe, Mbeya. Uwanja huo unajengwa na ulianza toka enzi ya Mkapa.
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Kwa umakini walio nao wabunge wapya wa chadema nina imani watalitawala bunge kwa 90%, maana wabunge walioingia tripu hii wamenikonga moyo, MDEE MNYIKA MBOWE,KABWE, LISU,ktk safu ya ushambuliaji huwa hawafanyi makosa kabisa halafu kati kuna akina WENJE LEMA NDESAPESA,KAFULILA,MH, safari hii najua bungeni lazima tutashuhudia ngumi live, na haswa ukizingatia wabunge wote wa ccm wengi wanakabiliwa na magonjwa ya kisasa kama presha kisukari umeme na kiharusi, tusubiri vioja trip hii
Kushuhudia ngumi Bungeni ni kipimo cha..........
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
827
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 827 280
Sugu na harakati za haki miliki!!
 
G

gidytitus

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
332
Likes
3
Points
33
G

gidytitus

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
332 3 33
Wana JF tuwe macho!, Tayar chadema imo mjengoni, itafika wakat JK na NEC wajutie maamuz yao ya kuchakachua matokeo ya wananchi. Ki ukwel hatoliweza wala hatoweza kuukabil moto unaokwenda kuwaka mjengoni, atatamani km uchaguzi ungerudia na kumruhusu SLAA apite bila kupigwa. Ole wake na baraza lake mana kufa kwao kwaja, LAZIMA KIKOMBE HICHO WAKINYWEE MANA WALIYATAKA MWENYEWE! Ni ACID imemwagwa mjengon ili kuteketeza kizazi cha mafisadi!
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
Mbowe naye ndani ya nyumba,
chama cha kupindua kina tabu mwaka huu

bunge la kwanza sitaki kukosa maana ccm wanachagua kimeo cha kuongoza bunge lililosheheni vichwa
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
siye yetu macho:A S angry:
 
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
282
Likes
7
Points
35
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
282 7 35
Wana JF tuwe macho!, Tayar chadema imo mjengoni, itafika wakat JK na NEC wajutie maamuz yao ya kuchakachua matokeo ya wananchi. Ki ukwel hatoliweza wala hatoweza kuukabil moto unaokwenda kuwaka mjengoni, atatamani km uchaguzi ungerudia na kumruhusu SLAA apite bila kupigwa. Ole wake na baraza lake mana kufa kwao kwaja, LAZIMA KIKOMBE HICHO WAKINYWEE MANA WALIYATAKA MWENYEWE! Ni ACID imemwagwa mjengon ili kuteketeza kizazi cha mafisadi!

kaka/dada, hakuna kitu kitakachofanyikan kwa hao wapinzani unaowafikilia, after all, mambo ya ufisadi yote yameshazungumzwa atayeyaibua ataonekana mzushi tu,hata hivyo kama wameshika dora kila kitu wanakiweza, nani atakayeruhusu mijadala kama si spika na spika ni wa SISIEM, kazi imeshaisha, mijadala mizito inaminywa tu.
Unajua katika maisha kama unashawishi watu halafu hawakuungi mkono hata kama yale unayoyasema ni ya kweli unachotakiwa kufanya ni kujiunga nao, kwa hiyo bandugu tujiunge na SISIEM mpaka hapo 2015, na maisha tuyapeleke kama serikali iliyo madarakani ilivyoyaset, Na TUMWAMINI MSHINDI ataweza na atarekebisha mapungufu, wale wanaotuhumiwa tusiwawaze tuanze upya wasije wakatokea wengine wa kutuhumiwa, TANZANIA tutasonga. Naamini maneno ya Mkandala kwamba serikali ya awamu hii itakuwa sikivu, Tuamini Bandugu.

Mi nategemea utofauti, kama huamini subili.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,369
Likes
31,580
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,369 31,580 280
umemsahau mzee wa kazi shibuda. bungeni lazima pachimbike. ccm mbona watatapika nyongo
muweke na mzee wetu wa moshi hapo. hapatakalika
dont miss
 
Profesy

Profesy

Verified Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
380
Likes
0
Points
33
Profesy

Profesy

Verified Member
Joined Jun 24, 2009
380 0 33
mrema sijui atakuwa kundi gani ila baada ya kushinda alipohojiwa alisema kuwa mafisadi wajiandae amnake patachimbika
Wapi? wakati Dar Leo juzi waliandika kwamba jama anataka JK ampe uwaziri. So i don't know...
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
kaka/dada, hakuna kitu kitakachofanyikan kwa hao wapinzani unaowafikilia, after all, mambo ya ufisadi yote yameshazungumzwa atayeyaibua ataonekana mzushi tu,hata hivyo kama wameshika dora kila kitu wanakiweza, nani atakayeruhusu mijadala kama si spika na spika ni wa SISIEM, kazi imeshaisha, mijadala mizito inaminywa tu.
Unajua katika maisha kama unashawishi watu halafu hawakuungi mkono hata kama yale unayoyasema ni ya kweli unachotakiwa kufanya ni kujiunga nao, kwa hiyo bandugu tujiunge na SISIEM mpaka hapo 2015, na maisha tuyapeleke kama serikali iliyo madarakani ilivyoyaset, Na TUMWAMINI MSHINDI ataweza na atarekebisha mapungufu, wale wanaotuhumiwa tusiwawaze tuanze upya wasije wakatokea wengine wa kutuhumiwa, TANZANIA tutasonga. Naamini maneno ya Mkandala kwamba serikali ya awamu hii itakuwa sikivu, Tuamini Bandugu.

Mi nategemea utofauti, kama huamini subili.
Nadhani wewe umekwisha jiunga nao na utafaidika sana kwa kuisaliti nchi yako kwa ajili ya njaa ya siku moja. Lakini laana na dhahama yake ni kubwa na hautaweza kujitetea mbele ya Muumba atakapokuuliza ulipoona CCM wanaitumbukiza nchi niliyokupa motoni ulichukua hatua gani? Jibu lako niliona kuwa wewe unavuna usipopanda, unakusanya usipotawanya na hivyo nikaona nijiunge na wadhalimu ili nami niwe mdhalimu kama wao. Sitaki kusema hukumu yake ni nini kwani unaijua. Nenda tu ndugu yangu kajiunge na wadhalimu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277