Lissu: Lwakatare hajashitakiwa KUMDHURU Kibanda, Ulimboka; Serikali nani alihusika? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lissu: Lwakatare hajashitakiwa KUMDHURU Kibanda, Ulimboka; Serikali nani alihusika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Karibuni masijala, Mar 18, 2013.

  1. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2013
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi heshima kwenu.

    Akizungumza na wanahabari nje ya mahakama amependa watanzania wafahamu mteja wao wanaomtetea Mkurugenzi wa Ulinzi Lwakatare HAJASHITAKIWA Kwa yaliyowasibu Ulimboka na A Kibanda je Serikali ituambie ni wakina nani wanahusika na Utekaji huo?

    Hivyo waliokuwa wanaeneza uvumi Lwakatare anahusika, Serikali haijaona uhusika wake bali kwa ambaye haja tekwa mhariri wa Mwananchi Msaakii

    Wanajamvi kwa kauli hiyo Serikali na sisi nani kamteka Ulimboka na Kibanda na hata Mwakyembe kwa yaliowasibu.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,585
    Likes Received: 7,782
    Trophy Points: 280
    Hivi unategemea watakuwa na majibu? Watakwambia ni yle mkenya wa kova!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,153
    Likes Received: 4,475
    Trophy Points: 280
    Kuwa na subira kaka mambo ndiyo yameanza.
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,390
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Wanasema ni kama ulimboka.
     
  5. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2013
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tz ina maswali mengi kuliko majibu. Acha tuendelee kusubiri hadi 2015, tutaona mengi na kusema machache, kwa kuwa Mungu alitupa macho mawili na mdomo mmoja, ili tuone mengi na kusema machache.
     
  6. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Matokeo mabovu ya f4 yanasababishwa na serikali kuegemea siasa kwa zaidi ya 85%.ULIWAHI KUONA WAPI SERIKALI INA INTIMIDATE RAIA WAKE KAMA SI UKOLONI NI NINI?MBUNGE WA STD5 APEWE UNYENYEKEWA NA PROF?TANZANIA NI SAWA NA TAIFA STARS A.K.A SHAMBA LA....!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2013
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,370
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Wana haraka kama cha kwanza, hii ni video moja tu kati ya tano za mutu ya Bukoba, kabla haijamalizia na kile kitabu cha TUNTEMEKE ndani, wauaji wotenlazima waanikwe hadharani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,561
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Huu ndo unaitwa ULAGHAI. Yaani mwanasheria anatoka kwenye kesi badala azungumzie kesi hiyo ni ya nini yeye anasema kesi hiyo SI ya nini!!! Halafu kuna mijitu inashabikia. Hata angewaambia hakimu wa leo kavaa suti nyausi mngeridhika.

    Hizo kesi nyingine sio mada ya leo, mada ya leo ni makosa manne aliyoshitakiwa Lwakatare likiwemo la kutoa sumu ya kudhuru binadamu.
     
  9. B

    Balali JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2013
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 911
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siion tofauti ya avata yako na akili zako
     
  10. master peace

    master peace JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2013
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 1,455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Ni Kheri Dr. Slaa aingie ikulu, kuliko Tundu Lissu kuingia bungeni" By muishiwa dhaifu a.k.a fastjet a.k.a bwana maendeleo a.k.a mzee wa ahadi a.k.a muasisi wa udini a.k.a ni upepo tu utapita a.k.a maisha bora kwa kila mwanamtandao a.k.a kilazest a.k. a msanii anaye ongoza kwa safari duniani.
     
  11. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2013
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,979
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 145
    Hujakosea kabisa, mambo ndo kwaaanza yanaanza....
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2013
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
     
  13. H

    Haludzedzele JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 22, 2012
    Messages: 776
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwenye ukweli uongo hujitenga tuendelee kuwa na subira tutayajua mengi sana
     
  14. B

    Balali JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2013
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 911
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mawazo yake, nahaya uloandika ni yako tatizo lipo wapi, sio lazima kila mtu aridhike.
     
  15. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani lwakatare ndio anapaswa kutuambia alikua anakula njama za kumteka nani siku ile na amashafanya hivyo kwa watu wangapi na ni kina nani hao???haya ndio maswali ya msingi
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2013
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,745
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    mshachelewa sana mjomba. tushaingiliana kama wapalastina na mayahudi.

    tulieni tuzae na nyinyi tu, mpaka kieleweke.

    ccm=chama cha mapumbafu
     
  17. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kwani mfalme Riz moko ameshahojiwa? maana alichokimbilia ni kukana ulichoropoka, na vipi mwigulu nae uchunguzi unaendeleaa, tuko nyuma saana
     
  18. s

    solution JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2013
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ...Amazing this society and this nation ..has sink very low ...deep in the abyss ... No one with any grain of WISDOM!!
     
  19. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2013
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 11,461
    Likes Received: 2,325
    Trophy Points: 280
    ......magamba rudini tena studio... hii imekosa bei ......wapi the big bushbaby .....
     
  20. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 13,337
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    Lwaka anastakiwa kwa kujihusisha na matendo ya kigaidi ndani yake lipo la kibanda
     
Loading...