Lissu anyimwa Dhamana, kupelekwa mahakamani kesho


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,206
Likes
9,796
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,206 9,796 280
Mbunge wa Singida Mashariki Wakili Tundu Lissu anatuhumiwa na Jeshi la Polisi kufanya Uchochezi na kutoa lugha ya matusi. Polisi wamemnyima dhamana atafikishwa Mahakamani kesho.

Tundu Lissu amehojiwa na polisi kwa saa tatu kutokana na kauli aliyoitoa jana nje ya mahakama ya Kisutu wakati akiongea na waandishi wa habari. Lissu atalala rumande leo kwa amri ya Zonal Crimes Officer (ZCO) baada ya kukosa dhamana.

Video hii ndo maneno Lissu aliyoyasema jana.
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,164
Likes
4,642
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,164 4,642 280
Mbunge wa Singida Mashariki Wakili Tundu Lissu anatuhumiwa na Jeshi la Polisi kufanya Uchochezi na kutoa lugha ya matusi. Polisi wamemnyima dhamana atafikishwa Mahakamani kesho.
Saafi sana. Hivi yeye haoni wajanja akina Lowasa na Sumaye wapo kimya, wakiongea wanalinda kauli zao. Upinzani siyo mihemuko, na huwezi kushindana na serikali, maana Lissu akumbuke kuwa wanasiasa huwa wanabadilishana lakini siyo watendaji wa serikali, hao hukaa mpaka kufikia umri wa kustaafu, huwezi ukalikashifu jeshi la polisi au jwt halafu ubaki uraiani wao wanafanya kazi bila kuangalia siasa.
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,472
Likes
4,152
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,472 4,152 280
Lisu ndio alichokua anatafuta, Lisu ni mpuuzi wa kiwango cha Lami..
Hivi mtu akikamatwa na Polisi, unamuusishaje Rais.. Mbona huku chini sisi tunakamatwa mbona atusemi Rais anahusika
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,746
Likes
1,582
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,746 1,582 280
Mbunge wa Singida Mashariki Wakili Tundu Lissu anatuhumiwa na Jeshi la Polisi kufanya Uchochezi na kutoa lugha ya matusi. Polisi wamemnyima dhamana atafikishwa Mahakamani kesho.
Wanadhani hatua hiyo ni kumdhalilisha au kumkatisha tamaa au kumkoma siyo?. Hivi kweli hajui kama watamnyima hiyo dhamana na akawa amejipanga kifikra? Yaani Simba wampeleka zizi la Mbuzi?. Huko ni kuongeza tatizo mahabusu kwa kuwaongezea wale wafungwa/mahabusu morali ya kujisikia nao wako sehemu sahihi.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,134
Likes
5,178
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,134 5,178 280
Saafi sana. Hivi yeye haoni wajanja akina Lowasa na Sumaye wapo kimya, wakiongea wanalinda kauli zao. Upinzani siyo mihemuko, na huwezi kushindana na serikali, maana Lissu akumbuke kuwa wanasiasa huwa wanabadilishana lakini siyo watendaji wa serikali, hao hukaa mpaka kufikia umri wa kustaafu, huwezi ukalikashifu jeshi la polisi au jwt halafu ubaki uraiani wao wanafanya kazi bila kuangalia siasa.
Acha kukurupuka ni lini Lissu amelikashifu jeshi la polisi, kama hujui kitu kaa kimya.
 

Forum statistics

Threads 1,235,268
Members 474,471
Posts 29,216,243