Lissu anauona udikteta wa Magufuli lakini wa Mbowe hauoni

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Nov 6, 2015
1,785
2,000
Mbowe ni janga la taifa...

Mbowe pisha kiti waachie wengine...

Kama uchawi upo, uchawi mbowe alio wanyunyuzia Wanachadema ni wa kiwango cha juu yaani extraordinary.
 

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Oct 4, 2014
2,328
2,000
Jibu swali acha kuruka ruka...

Nirukeruke nini wakati sukari bei juu, wanafunzi wamekosa mikopo na hospitali dawa hakuna sasa utamlinganisha vipi mtu ambaye hata akifanya udikteta vipi hukosi mahitaji yako
 

magnifico

JF-Expert Member
Jan 14, 2013
5,920
2,000
Ujinga ni kudili na dikteta Mbowe ambaye hakusanyi kodi za wananchi na kumuacha Dikteta yule ambaye kasababisha bei ya sukari kupanda, mikopo kukosekana, uhuru wa maoni mfukoni n.k
 

habari ya hapa

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
12,800
2,000
aliyeandika hicho kipeperushi

na aliyelileta hapa ni lofa

Mbowe ni kiongozi na mfano wa kuigwa na wapenda mabadiliko wote

huwezi muweka au kumlinganisha Mbowe na Lipumba au Mrema

acheni ujinga, fanyeni kazi
 
  • Thanks
Reactions: BAK

dem boy

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
2,534
2,000
Kumbuka magu ndo raisi na ndo mkuu wa nchi so watu kuuona na kuukosoa udikteta wake wapo sahihi coz madhara yake hayawez kufanana na udikteta wa mbowe,mbowe na udikteta wake una athiri vp watz??
 

IKINGO

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,840
2,000
Mbowe ni janga la taifa...

Mbowe pisha kiti waachie wengine...

Kama uchawi upo, uchawi mbowe alio wanyunyuzia Wanachadema ni wa kiwango cha juu yaani extraordinary.
Mbowe ni janga la taifa...

Mbowe pisha kiti waachie wengine...

Kama uchawi upo, uchawi mbowe alio wanyunyuzia Wanachadema ni wa kiwango cha juu yaani extraordinary.
Mbowe kiboko ya CCM, Huyo Ni kamanda wa Anga, CCM Mkisikia jina la MBOWE mnakuwa kama mmepigwa short ya umeme. NYERERE alikuwa Mwenyekiti wa Ccm kwa zaidi ya miaka 25,Kwa akiri yako ya chini unaweza kusema NYERERE naye tumuweke kwenye kundi la Madikiteta????.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom