Lissu acha kushambulia watu, nadi sera zako watu wakuelewe

Estone

JF-Expert Member
Feb 6, 2012
453
500
“Na huyu aliyesema mtu kashiba ugali wake anakuja kusema ndege hazina faida kwani yeye alikuja kwa bajaji” hii ni sera?
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
320
250
Nimemsikiliza Lissu akimshambulia Deo Mwanyika, nimesikitika sana, nimejiuliza huyu mtu anayeitwa Lissu anamatatizo gani? Sote tunajua Deo alipata shida kwa kudhaniwa anauhusiano na Lissu. Sasa bado tu anamwandama, hivi hamna namna Lissu akafanya kampeni bila kutuhumu mtu? Siasa gani za hovyo anazofanya?

Lissu huyuhuyu aliyokuwa bungeni aliwashambulia kwa maneno makali Prof Tibaijuka Anko Rugemarila na Askofu Kilaini bado tu anaendeleza haya mambo? Akiwa Rais atakuwa mtu wa namna gani?
Bora anayewasema na sii kwa kificho, lengo wakiri pale walipokosea na wajirekebishe, kuliko anaye tweza utu wa watu.
 

Larson

Member
Dec 9, 2015
88
125
Nimemsikiliza Lissu akimshambulia Deo Mwanyika, nimesikitika sana, nimejiuliza huyu mtu anayeitwa Lissu anamatatizo gani? Sote tunajua Deo alipata shida kwa kudhaniwa anauhusiano na Lissu. Sasa bado tu anamwandama, hivi hamna namna Lissu akafanya kampeni bila kutuhumu mtu? Siasa gani za hovyo anazofanya?

Lissu huyuhuyu aliyokuwa bungeni aliwashambulia kwa maneno makali Prof Tibaijuka Anko Rugemarila na Askofu Kilaini bado tu anaendeleza haya mambo? Akiwa Rais atakuwa mtu wa namna gani?
Hizi Sera hana, maana yamtokayo mdomoni ndio yaliyomjaa moyoni mwake.Atavuna apandacho kwenye box la kura.
 

Kiongozi mkuu2020

JF-Expert Member
Aug 8, 2020
536
500
Hizi Sera hana, maana yamtokayo mdomoni ndio yaliyomjaa moyoni mwake.Atavuna apandacho kwenye box la kura.
HAKUNA KIPINDI CHADEMA WAMEKOSA MGOMBEA KAMA KIPINDI HIKI.

mh.mbowe, ilikulinda heshima yako, ujiudhuru uongozi baada ya mgombea wako kushindwa vibayaaa. Ni ushauri tuu.
 

MWALLA

JF-Expert Member
Dec 12, 2006
15,224
2,000
Nimemsikiliza Lissu akimshambulia Deo Mwanyika, nimesikitika sana, nimejiuliza huyu mtu anayeitwa Lissu anamatatizo gani? Sote tunajua Deo alipata shida kwa kudhaniwa anauhusiano na Lissu. Sasa bado tu anamwandama, hivi hamna namna Lissu akafanya kampeni bila kutuhumu mtu? Siasa gani za hovyo anazofanya?

Lissu huyuhuyu aliyokuwa bungeni aliwashambulia kwa maneno makali Prof Tibaijuka Anko Rugemarila na Askofu Kilaini bado tu anaendeleza haya mambo? Akiwa Rais atakuwa mtu wa namna gani?

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom