Lishe kwa mtoto - Unampikia nini mtoto wako (miezi 6-12)

M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
1,824
Points
2,000
M

Ms mol

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2017
1,824 2,000
Ni mi

ni miaka sasa ... nmepitia hii thread leo naombeni kujiwa... nna mtoto mwaka sasa miez 14 hapendi kula. Ukimpa anajitapisha na anataka chakula kilocho blendiwa .. ukimpa ndizi hujaisaga anatema....viaz mpaka uvisage na chakula kisiwe kiziiiito sana kiwe size... sasa cjui ni wote wapo hvo au ni yy tu... na chakula gani kizur kwa umri wake
Ulimaanisha mwaka na mwezi minne .
Pole sana mkuu kuna baadhi ya watoto husumbua sana kwenye chakula jitahidi kumpa huyo mtoto vyakula anavyopenda mpaka afikishe miaka miwili.

Wanangu amesumbua mpaka alivyoanza chekechea ( miaka mi3)
Ndio alichangamka na sasa anaendelea vizur anakula kwa bidii kabisa...!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,334,522
Members 512,012
Posts 32,479,022
Top