Lishe kwa mtoto - Unampikia nini mtoto wako (miezi 6-12)


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,751
Likes
87,439
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,751 87,439 280
Chakula bora kwa mtoto wa umri wa sekunde chache Sana baada ya kuzaliwa hadi umri wa miezi sita ni MAZIWA YA MAMA TU, hakuna mbadala wake.

Mtoto hupewa substitute diet baada ya kutimiza umri wa miezi sita na siyo vinginevyo.

Suluhisho mlishe mkeo/wewe mwenye kama ndiyo mwanamke kula balanced diet upate maziwa ya kutosha ya mtoto kunyonya.

Pia, mnyonyeshe mara kwa mara kama hata kama upo kazini basi weka ratiba ya kwenda kumnyonyesha mtoto.

Sky Eclat , emmyta, njoooo huku mmsiaide huyu.
Umetoa jibu zuri mkuu sina nyongeza
 
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
1,924
Likes
634
Points
280
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
1,924 634 280
Huu Uzi ulinisaidia sana kujua mengi kabla mwanangu hajazaliwa na baada ya kuzaliwa. Ana miaka mitatu sasa na Shule ameanza. MUNGU MKUBWA
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,139
Likes
5,563
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,139 5,563 280
Huu Uzi ulinisaidia sana kujua mengi kabla mwanangu hajazaliwa na baada ya kuzaliwa. Ana miaka mitatu sasa na Shule ameanza. MUNGU MKUBWA
Nafurahi kuskia hivo,shukraan sana
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,139
Likes
5,563
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,139 5,563 280
Mm mwanangu alianza uji,nachukua unga nauchuja naweka na blue band, tangu akiwa na wiki mbili...alipofika miex mi2 na nusu nkawa nampigisha adi supu ya nyama, nyepesi,plus kiini cha yai LA kuchemsha nakiponda na maji..alikuwa na afya nzuri sana na kilo za maana...hakuwai kuumwa kwa Mara ya kwanza kuugua akiwa na 9 months,,
Wee kiboko mtoto wa wiki mbili!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,139
Likes
5,563
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,139 5,563 280
**Mbatata Na karoti**

Mahitaji

Viazi mbatata 1
Carrot 1

Vichemshe hadi viwe laini

Saga kwenye blenda pamoja Na maji yake ulochemshia kama itakua nzito sana weka maji yalochemshwa hadi kufikia uzito unao hitaji..

Weka kwenye bakuli tayari kwa kumlisha mtoto
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,139
Likes
5,563
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,139 5,563 280
Nimerudi baby #2 uzi ulele wadada wenye watoto wa umri huu tujumuike
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,139
Likes
5,563
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,139 5,563 280
Huu Uzi ulinisaidia sana kujua mengi kabla mwanangu hajazaliwa na baada ya kuzaliwa. Ana miaka mitatu sasa na Shule ameanza. MUNGU MKUBWA
MaashaAllah wa kwangu sasa Ana miaka 4 na ana mdogo wake miezi 5
 
yna12

yna12

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,972
Likes
2,245
Points
280
yna12

yna12

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,972 2,245 280
Mtoa mada naomba kujua wapi nitapata mbegu "carom seed" tafadhali nina shifa nazo mno
 
yna12

yna12

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,972
Likes
2,245
Points
280
yna12

yna12

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,972 2,245 280
Habari wakuuu nmpe nini mwanangu wa miez 5 naona anakondaa anakunywa maziwa ya mama yke tu
Mkologee uju mwepesi..sana..mchanganyie na blue band..na vilevile mpondee ndizi au viazi viwe laini mix na supu ya nyama..
 
yna12

yna12

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,972
Likes
2,245
Points
280
yna12

yna12

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,972 2,245 280
Okay mie sio mwenyeji wa Dar anyway ulizia maduka ya spices hususan ya warabu unaweza pata
na hzo safforn je? Pia nna shida nazo na hayo maduka ya waarabu au wahindi kwa dar soko la kisutu nitapata?maana kariakoo nimezunguka mpaka
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,724
Likes
16,470
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,724 16,470 280
Mm mwanangu alianza uji,nachukua unga nauchuja naweka na blue band, tangu akiwa na wiki mbili...alipofika miex mi2 na nusu nkawa nampigisha adi supu ya nyama, nyepesi,plus kiini cha yai LA kuchemsha nakiponda na maji..alikuwa na afya nzuri sana na kilo za maana...hakuwai kuumwa kwa Mara ya kwanza kuugua akiwa na 9 months,,
Nikiwa mzazi nitakutafuta lols
 

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538