Lipumba wamemsahau


kagumyamuheto

kagumyamuheto

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
286
Likes
0
Points
0
kagumyamuheto

kagumyamuheto

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
286 0 0
hajasahauliwa. Huyu atakuwa mshauri wa uchumi.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Pamoja na mbwembwe zote hizi lakini still ametoswa tuu!!
148661_454680506230_671901230_6108294_2351643_n.jpg
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Kwani mpaka uone cheo??? Kachungulie akaunti yake tangu maridhiano Zanzibar hadi leo hii. Isitoshe, kesho kesho kutwa utasikia katafutiwa kijiwe kipya UN kama ilivyowahi kutokea hapo nyuma kidogo. Wewe vipi??????????
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
967
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 967 280
hakua na nafasi. may be yo are talking about Hamadi Rashid
 
A

Awo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
794
Likes
80
Points
45
A

Awo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
794 80 45
Ile Ilani ya CUF aliyompa Mkwere iko kwenye 'dustbin'! Kwisha kazi!
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Hivi huyu ni Lipumba? Ikiwa ni yeye basi hakusahauliwa si unamuona anavyongárisha, yeye kapewa hii sare ya sisi-emu!
 
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
Vyeo vimekwisha. Basi awe Mkuu wa mkoa wa DSM
 

Forum statistics

Threads 1,238,855
Members 476,196
Posts 29,334,332