Lipumba: Usaliti unaitafuna CHADEMA, nikirudi watakwisha


RUCCI

RUCCI

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,699
Likes
964
Points
280
RUCCI

RUCCI

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,699 964 280
Profesa Ibrahim Lipumba Mwenyekiti wa Chama cha Wananchi (CUF) aliyefutwa uanachama na Baraza Kuu la Uongozi Taifa la Chama hicho, amesema usaliti uliofanywa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kwa aliyekuwa Katibu Mkuu wake Dkt. Wilbroad Slaa na kukiuka makubaliano ya Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) katika kipindi cha kampenzi za uchaguzi mkuu wa 2015 utakigharimu chama hicho.

Lipumba ameyasema hayo Novemba 26, 2016 katika mkutano wake na baadhi ya viongozi wa kata za Jimbo la Temeke kwenye Ukumbi wa Sunrise ulioko Tandika jijini Dar es Salaam.

“Usaliti wa Chadema kwa Dkt. Slaa utaendelea kuigharimu na ndio maana hawataki nirudi katika wadhifa wangu na nikirudi watakwisha,” amesema.

Amedai kuwa, usaliti wa Chadema umesababisha upinzani kupokonywa ajenda yake ya ufisadi na kuruhusu Rais John Magufuli kuitumia ajenda hiyo kumaliza nguvu ya upinzani.

“Rais Magufuli ametunyang’anya ajenda ya kusimamia ufisadi, leo hii Chadema hawana ajenda ya kupinga ufisadi kwa sababu ya kumuasi Slaa,” amesema.

Kuhusu Ukawa Lipumba amedai kuwa, baadhi ya viongozi wa Chadema wanautumia umoja huo kuiua CUF Bara huku akituhumu baadhi ya viongozi wa CUF kuwa wananjama za kukiuza chama hicho.

Aidha, amesema alifikia hatua ya kujizulu mwezi Agosti mwaka jana uenyekiti wa CUF kwa madai ya kutokubaliana na hali ya kuwa mpiga debe wa Edward Lowassa aliyekuwa mgombea wa kiti cha urais kwa tiketi ya Chadema na mwamvuli wa Ukawa.

“Nilikataa kuwa mpigadebe wa Lowassa, niligombea urais mara nne leo hii nisimame kumpigia debe Lowassa? Ambaye kwenye orodha ya majina ya mafisadi jina lake lilikuwa namba nmoja. Nisingeweza fanya hivyo nikaona bora kujiudhuru,” amesema.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Sasa huyu Pro Pesa naona kaishiwa kabisa , anajitafutia umaarufu kupitia CHADEMA anafikiri ataweza , alishindwa enzi hizo akiwa na nguvu ni sasa anapepesuka ndio ataweza ? Mzee Mnafiki sana Maalim kamuumbua jana kumbe alimwambia Lowassa aende NCCR-Mageuzi ...kwa sababu ya wivu wake dhidi ya CHADEMA .....
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,544
Likes
4,843
Points
280
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,544 4,843 280
Chadema ina mpango kubaki chama Pekee cha upinzani

By the way CUF walishindwa nini kuidhinisha Huyu Pro pesa kujiuzulu kipindi kile
 
DITOPILE WAPILI

DITOPILE WAPILI

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
333
Likes
190
Points
60
DITOPILE WAPILI

DITOPILE WAPILI

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
333 190 60
“Nilikataa kuwa mpigadebe wa Lowassa, niligombea urais mara nne leo hii nisimame kumpigia debe Lowassa? Ambaye kwenye orodha ya majina ya mafisadi jina lake lilikuwa namba nmoja. Nisingeweza fanya hivyo nikaona bora kujiudhuru,” Profesa Lipumba
 
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
1,764
Likes
1,154
Points
280
Age
38
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
1,764 1,154 280
Duh! Na bado
 
advent luoga

advent luoga

Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
89
Likes
28
Points
25
Age
49
advent luoga

advent luoga

Member
Joined Oct 6, 2016
89 28 25
Wanarumbana wenyewe sisi tunapenya tu .kiulainiiiiiiiiii!
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,458
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,458 14,170 280
nilipomuona anasukuma toroli la takataka nikaelewa wapi.Nikatamani yeye ndio angekuwa amepakiwa pamoja na mzigo uluokuwa kwenye toroli na kwenda kuwekwa mahali husika

Kama maprofesa wana akili za hivi,kuna haja ya kuwachunguza,hasa huyu profesa!

analala ofisini na taulo,ndala,mswaki,dawa ya meno msomi wa ngazi ya profesa!! tena wa uchumi!!

kwa mara ya kwanza ma Dk na ma Prof wamerundikwa serikalini,ndio wanaongoza kwa kutema mapumba
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,876